PUMA FAEAST SERIES CHAMPIONSHIP 08 (ตารางออกแล้วครับ)

การสนทนาใน 'Circuit Racing' เริ่มโดย Fly Away Home, 27 ธันวาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. โอ๋ RACING GARAGE

โอ๋ RACING GARAGE Active Member VIP

1,733
    22
    38
    เก็ปคะแนนสะสมมะคัป

2. new@nymph

new@nymph New Member Moderator

12,042
    38
    0
    แว๊ะมา.............

3. Fly Away Home

Fly Away Home New Member Member

328
    5
    0
    ใช่แล้วครับชิงถ้วยใหญ่ปลายปีอ่ะครับ

4. Fly Away Home

Fly Away Home New Member Member

328
    5
    0
    ไม่หลับไม่นอนเลยนะท่านไปไหนมาอ่ะครับท่านนิว

5. COROLLA BOY

COROLLA BOY New Member Member

507
    1
    0
  6. nicecar

nicecar New Member Member

468
    15
    0
    มอบส่วนลดในการแข่งขันให้เป็นพิเศษ มีส่วนลดของส่วนไหนอะไรยังไงบ้างครับ เพราะวันจันทรืว่าจะโอนเงินค่าสมัครแล้ว เลยอยากรู้ว่า ส่วนลดพิเศษมีอะไรบ้างครับ

7. nicecar

468
    15
    0
    CarClub ที่รวบวมได้ 15 คันขึ้นไปก็สามารถร่วมได้ใช่มั๊ยครับ แล้วมีค่าใช้จ่ายยังไรบ้างครับ

8. Fly Away Home

328
    5
    0
    มอบส่วนลดพิเศษ10%และถ้ามาลงชื่อในวันที่แถลงข่าวสำหรับCAR CLUB ลดอีก10%ซ้อมผรีในวันเสาร์
    ด้วยและในวันศุกร์มีCROSS TRAINING เหมือนเดิมถ้าสงสัยในข้อใดโทรสอบถามได้ครับ

9. Fly Away Home

328
    5
    0
    CAR CLUB มีค่าสมัคร1000-1200บาทครับไม่รวมค่าCROSS TRAININGครับ

10. Fly Away Home

328
    5
    0
    แล้วอย่าลืมมาร่วมแจมความมันส์ด้วยกันนะครับ:D

11. Tom EG

Tom EG New Member Member

1,000
    3
    0
    รอ......................

12. โอ๋ RACING GARAGE

โอ๋ RACING GARAGE Active Member VIP

1,733
    22
    38
    สมัครไปแล้วครัป 1850ปาท รุ่น F1S ได้สิทธิ์อะไรป้างครัป ชี้ชัดๆให้หน่อยครัป:D:D:D:D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 6 มกราคม 2008
  13. new@nymph

new@nymph New Member Moderator

12,042
    38
    0
    อ่า.........bluebird club..............เหมาๆ......สนามนะ อิอิ.........โอนเงิน 20 มค นะ........วิ่ง 9 คันจ้า..............
    ผมไปงานเปิดตัวจึงได้ลด 10% ก็ลดไป 1800 บาท จาก 18000 เหลือ...16200 ใช่ไหม ครับ...............ซ้อมฟรีวันเสาร์ ด้วยใช่ไหม

14. Fly Away Home

328
    5
    0
    ตามที่เข้าใจเลยครับท่านนิว

15. Fly Away Home

328
    5
    0
    อย่างที่โพสเอาไว้เลยอ่ะครับถ้ามีอะไรเพิ่มเติมผมจะมแจ้งให้ทราบอีกทีนะครับ

16. nicecar

468
    15
    0
    รบกวนขอเบอร์ติดต่อกลับด้วยครับ...เคยโทรไปสอบถามแต่กับพี่อดิศักดิ์ ไม่ทราบข้อมูลอัพเดทเหมือนกันมั๊ย...ขอบคุณครับ

17. Fly Away Home

328
    5
    0
    เหมือนกันครับ089-182-2188 อดิศักดิ์ มะซอหรือ084-6666-077หนู

18. new@nymph

12,042
    38
    0
    อิอิ.....................อิอิ

19. รบกวนนิดนึงนะครับ น้าบัง....ตกลง car club ต้องมีการ cross training ใช่ไหมครับ ทุก club เลยใช่ไหม
    แล้วค่า cross training มีค่าใช้จ่ายอย่างไรครับ .....

20. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    ระดับF วันศุกร์

--เข้าร่วมกิจกรรมในวันศุกร์ 500บาทสิทธิพิเศษเฉพาะรถที่เข้าร่วมการแข่งขัน
    วันเสาร์และวันอาทิตย์
    --สมัครเข้าแข่งขัน ก่อนวันที่ 20 มกราคม 2551 รับสิทธิ์พิเศษซ้อมฟรี
    --สมัครเข้าแข่นขันตลอดปี 9,250 บาทรับสิทธิ์พิเศษพื้นที่สำหรับจอดรถแข่งตลอดปี2008(จำนวนจำกัด)
    --นักแข่งที่ใช้ BATTERY PUMA ซ้อมฟรี
    --ปฏิบัติตามรายละเอียดข้างต้นท่านจะได้รับการซ้อม+ควอลิฟาย+WARMUP+RACE1+RACE2 ค่าสมัครเพียง 1,850 บาทเท่านั้น

งงครับ
    ถ้าผมจ่าย 9,250 ผมจะได้ ซ้อม+ควอลิฟาย+WARMUP+RACE1+RACE2
    และมผมจะได้แบบนี้ในทุกสนาม ใช่ไหมครับ

แล้วถ้าผมจ่ายเป็นรายสนามไป 1,850 ผมได้อะไรบ้าง เหมือนกันไหม ถ้าไม่เหมือนต้องจ่ายเพิ่มอีกเท่าไหร่ครับ
    ช่วยอธิบายด้วย เพราะปีที่แล้วผมไม่ได้ร่วมงานครับ

21. OKUMI

OKUMI New Member Racer

160
    8
    0
    ขอกฎเรื่องยางของแต่ละรุ่นด้วยครับ แล้วเรื่องโรลบาร์ที่บอกว่าไม่กำหนดรูปแบบนี่คืออย่างน้อยกี่จุดครับ แล้วถ้าไม่มีโรลบาร์แล้ววิ่งเร็วกว่าเวลาที่กำหนดจะมีมาตรการณ์อย่างไรบ้าง

22. OKUMI

OKUMI New Member Racer

160
    8
    0
    อีกเรื่องครับ คนที่ไม่ได้ใช้แบตเตอรี่พูม่าถ้าไปซ้อมวันเสาร์จะต้องเสียค่าซ้อม 500 บาทรึเปล่าครับ
    แล้วต้องเสียค่าใบขับแข่งอะไรอีกบ้างครับ

23. รถเล็กๆ

รถเล็กๆ New Member Member

10
    1
    0
    Car Club สรุปมีเก็บคะแนนสะสมปล่าวคับ

24. โอ๋ RACING GARAGE

1,733
    22
    38
    งงเหมือนกันครัป

ผู้จัดกรุณาตอปหน่อยเถอะ ถ้าไม่งง คงไม่มาถามหรอกครัป

ผมสมัครล่วงหน้าไปแล้ว จะได้สิทธิ์อะไรป้าง เพราะ อ่านที่คุณเขียนแล้ว งง

25. Fly Away Home

328
    5
    0
    แล้วแต่ทางCLUBว่าตกลงกันในคลับยังไงครับ

26. Fly Away Home

328
    5
    0
    สนามแรกเป็นProotionซ้อมฟรีส่วนเรื่องการทำใบขับขี่ขอทำความเข้าใจให้ทราบดังนี้
    ว่าการทำใบขับขี่นี้เป็นการจัดทำโดยราชยานยนต์สมาคมประเทศไทย(ร.ย.ส.ท.)เมื่อคุณ
    ทำใบขับขี่แล้วคุณสามารถนำไปใช้แข่งได้ทุกสนามที่รับรองโดย ร.ย.ส.ท. รายการนี้เป็น
    ผู้จัดรายแรกของปีเลยจัดเรื่องการอบรมเพื่ออำนวยความสะดวกให้กับนักแข่งเท่านั้นส่วน
    ค่าใช้จ่ายการทำใบขับขี่นั้นเป็นของ ร.ย.ส.ท. นักแข่งจะต้องจ่ายให้กับทางร.ย.ส.ท.

สำหรับนักแข่งท่านได้ที่มีความพร้อมและสะดวกขอให้ไปทำใบขับแข่งและเป็นนักแข่ง
    เกรดซีได้ ณ ที่ทำการ ร.ย.ส.ท. ถนนวิภาวดีรังสิตติดต่อสอบถามได้ที่เบอร์02-9395770-3ในวันทำการ

27. Fly Away Home

328
    5
    0

ค่าสมัคร1,850สิทธิพิเศษสำหรับสนามแรกซ้อมฟรีในวันเสาร์แต่ในวันศุกร์รถที่เข้าร่วมกิจกรรมซ้อมและCross Training500 บาทครับส่วนสนามถัดไปจะแจ้งให้ทราบอีกทีครับ
    สำหรับผู้ที่จ่ายแบบเหมาปีจะได้รับพิทจอด1พิทตลอดปี2008ส่วนเรื่องการซ้อมสนามแรกเป็นPromotonฟรี
    ีส่วนสนามถัดไปจะแจ้งให้ทราบครับPromotionอื่นๆจะแจ้งให้ทราบล่วงหน้า

28. Fly Away Home

328
    5
    0
    F6และF9ไม่จำกัดยางนอกนั้นเรเดียลครับ
    ส่วนเรื่องโรลบาร์ไม่ได้กำหนดครับแต่ถ้าตามความเป็นจริงแล้วจะต้องมีอย่างน้อย4จุดครับ

29. Fly Away Home

328
    5
    0
    ไม่จำเป็นแล้วแต่ครับแต่ถ้าต้องการความรู้และทักษะเพิ่ม500บาทที่จ่ายในการร่วมกิจกรรมในวันวันศุกร์นั่นแหละครับ
    คุณจะได้รับประกาศณียบัตรว่าได้ผ่านการCROSS TRAININGจากการแข่งขันรายการนี้แล้วครับ

30. Fly Away Home

328
    5
    0
    ขอบคุณสำหรับเพื่อนๆกลุ่ม Car Club ในจังหวัดชลบุรีที่ให้การต้อนรับด้วยดีในการพบปะผู้จัดในวันเสาร์
    ที่ผ่านมา ณ แหลมแท่น

Club หรือกลุ่มใดที่ต้องการพบผู้จัดนัดมาได้เลยครับฝากถึงเพื่อนๆที่ต้องการเบอร์ตลอดปีรีบจองเบอร์ได้
    แล้วครับหมดไปหลายเบอร์แล้วและรถกระบะรุ่น street truck ไม่จำกัดเครื่องครับแต่จำกัดแค่ยางเรดียล
    เท่านั้นครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้