EG 3D CLUB ................ ขอนแก่น

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย จักรพันธ์ ศรีประเสริฐ, 27 ธันวาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. TeY_RMuTi

TeY_RMuTi New Member Member

1,955
    56
    0
    แอบถ่ายเลยดีกว่ามั้ง:D:D:D

2. Pui_4484

Pui_4484 New Member Member

97
    0
    0
    แอบดูเฉยๆ....อิอิ

3. แอบถ่ายต้องพี่เเกเลยครับ..............เรียวสุเกะ...........กำลังดัง(ลงลิ้นด้วย)

4. Pui_4484

97
    0
    0
    อยากได้ คลิป จังเลย

5. MOO - VTEC

MOO - VTEC New Member Member

2,228
    74
    0
    คลิปอะไรครับปุ้ย.......
    ถ้าเป็นคลิปอย่างว่าไม่มีหรอกมีแต่เป็นเรื่อง......

6. Pui_4484

97
    0
    0
    ไม่มีคัยมีเลยเหรอ

7. หาอยู่ครับถ้ามีเดี๋นวจัดให้ครับ

8. TeY_RMuTi

1,955
    56
    0
    คับจัดมาเลยนะคับกะลังรออยู่คับ:D:D

9. Pui_4484

97
    0
    0
    เย้ยย...อยากได้ๆ

10. ใจเยนนนนนนนนเยนนนนนนนนนเด้ออออออออ..........อีกแป็บนึง

11. Pui_4484

97
    0
    0
    รอได้ คับผม

12. ICONBOOK

ICONBOOK New Member Member

1
    0
    0
    รายงานตัวด้วยคร้าบบบบ
    ชื่อ โอ๊ค วราวุฒิ เอมแย้ม รถสีน้ำเงิน ร้านการ์ตูนไอคอนบุ๊ค หลังมอครับ
    มีไรแนะนำด้วยนะครับ

13. TeY_RMuTi

1,955
    56
    0
    รอแล้วก้อรอ รออยู่นะคับอยากดูม๊ากมาก :D:D

14. ยินดีที่รู้จักครับ หลังมอแถวไหนครับ เด่วแวะไป ว่าแต่ว่ามีคริปไหมครับ

:sad::sad::sad::sad::sad::sad::sad::sad::sad:

15. www.cddek5.com

New Update
    คลิปเฉินกว้านซีv.s.BoBoChan
    คลิปเฉินกว้านซีที่หากันเยอะไปตอนนี้มีมาแล้วครับไปโหลดกันอย่างด่วนเลยสดสดร้อนๆๆ
    ตามด้วยคลิปสาวนักศึกษาอีกเพียบดุให้จุใจกันเลยทีเดียวเด็ดแน่นอนครับงานนี้ของดีหายากทั้ง

ตามกระแสครับแต่ไม่ได้ขายครับฟรี สำหรับดาราฮ่องกงดัง เราได้รวบรวมหาได้ภาพมา
    จำนวนมาก แล้วถ้าเจออีกก็มาลงใส่แผ่นแถมอีกจึงบอกไม่ว่ากี่ภาพแต่หลายร้อยละครับก็จะขยันหามาลงแผ่นให้นะครับ
    มีข้อแม้เรื่องเดียวว่า ท่านต้องหมายเหตุไว้ตอนแจ้งการโอนเงินว่า<>สั่งกี่แผ่นก็แถมแผ่นนี้ละครับมีแผ่นเดียว
    ไม่หมายเหตุตอนแจ้งการโอนเงินก็ไม่ได้แถมละครับ

พิเศษหมวดแนะนำหมวด คลิปดูในคอม เป็นหมวดที่รวมคลิปที่ไปหาโหลดมาให้ท่านดูเป็นคลิปหลุดๆๆๆๆไว้ลงมือถือได้
    ทันทีคลิปที่วัยรุ่นถ่ายกันเองแล้วหลุดออกมาจำนวนมากเอาไปลงมือถือได้เลยไม่ได้แปลงไฟล์เป็นVCD 1 แผ่นเต็มความจุคลิปเพียบคุ้มสุดๆๆ

ข้าตามนี้เลยนะครับ copy วางได้เลย นะครับ ไม่ต้องใส่ www นะครับ

222.vcdzeb.com/

812.vcdzeb.com

หากท่านต้องการEMAIL ข่าวสารหนังเด็ดๆๆและรับทางเข้าใหม่ เพราะช่วงนี้มีการบล็อกทางเข้าบ่อยมากท่านอาจจะเข้าเวป ไม่ได้อีก
    ควรจะสมัครสมาชิกเพื่อรับข่าวสารนะครับ ก็กรอกEMAIL ท่านในช่องรับสมัครสมาชิก นะครับ เดียวตกข่าวหนังเด็ดๆๆไม่รู้นะครับ

ควรโอนเงินทันทีที่สั่งซื้อเพราะอาจเกิดความเปลี่ียนแปลงและมั่นใจได้จริงๆๆว่าท่านจะได้ของแน่นอน
    เวปเราไม่มีความเสี่ยงเมื่อโอนเงินแล้วแจ้งการโอนเงินในเวป ได้หนังเด็ดๆๆไปดูแน่นอนครับ
    ไม่งั้นเวปเราคงไม่เปิดมานานหลายปี ละครับ แต่สำคัญที่สุดคือเมื่อสั่งซื้อแล้วต้องกรอกที่อยู่ที่ถูกต้องและ
    เมื่อโอนเงินแล้ว เข้าเวปเราอีครั้งเพื่อแจ้งการโอนเงิน คือยืนยันว่าท่านได้โอนมาจริงๆๆข้อมูลตรงกับยอดเงินในบัญชี
    เมื่อพบแล้วรอรับสิ้นค้าได้เลยครับ

ขอโทษด้วยที่mailนี้อาจลบกวนท่าน แจ้งลบmailข่าวสารได้ตลอดนะครับ

[email protected]

....................................................ลองดูนะครับ ผมได้แมวมา

16. อารายวะ....หลอกขายแผ่นนี่หว่า

17. ซื้อก็ซื้อว่ะ........หุหุหุหุหุหุหุหุหุหุ

18. MOO - VTEC

2,228
    74
    0
    นี่มันห้องอะไรกันแน่วะ........

19. Chonchy

Chonchy New Member Member

29
    0
    0
    แวะมาเยี่ยมชาวขอนแก่น ด้วยคนคับ ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนคับผม...

ผมคนแม่กลอง พักอยู่มหาชัย ทำงานพระราม2 แฟนอยู่เชียงใหม่...หุหุ

20. MOO - VTEC

2,228
    74
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักครับ

21. Pui_4484

97
    0
    0
    Relax..มั่งคับ

22. MOO - VTEC

2,228
    74
    0
    พี่ว่ามันเครียดกว่าเดิมอีกนะ

23. Steam Boost

Steam Boost New Member Member

39
    0
    0
    ด้วย ด้วย

24. 555555555555 ใจเยเยนนนนนนน......ลูกเพ่ ขำขำขำขำ เด่วของมาผมจะไร้แจกเลยครับ ใจเยนเยน

25. TeY_RMuTi

1,955
    56
    0
  26. Pui_4484

97
    0
    0
    เอิ๊กๆ....มาแอบดูอีกและ

27. TeY_RMuTi

1,955
    56
    0
    มาแอบดูอีก เด๋วปัดเหนี่ยว:D:D

28. Pui_4484

97
    0
    0
    ฮ่าๆ...ถ้าเหนี่ยวด้วย น้ำเมาไม่เปงไรนะจ๊ะ

29. TeY_RMuTi

1,955
    56
    0
    :D:D:D:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้