EG 3D CLUB ................ ขอนแก่น

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย จักรพันธ์ ศรีประเสริฐ, 27 ธันวาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ^^ฝนตกลงตั๊ก^^

^^ฝนตกลงตั๊ก^^ New Member Member

2
    0
    0
    **ขับESครับเข้ามาทักทาย**:rolleyes:

2. Steam Boost

Steam Boost New Member Member

39
    0
    0
    รายงานตัวคับ 3dr

3. <<<<OAD>>>>

<<<<OAD>>>> New Member Member

18
    0
    1

หน้าตา คุ้นๆ :D ฝนตกลงตั๊ก โหย ตั้งไปได้ เนอะ ชื่อเนี่ย

4. Pui_4484

Pui_4484 New Member Member

97
    0
    0
    อาร์ซือโมะรายงานตัวคับ

5. TON_SPOON

TON_SPOON New Member Member

77
    0
    0
    ************บักโครตรหล่อ*************อิอิอิ:cool:

6. รายงานตัวมาหลายท่านแล้วนะครับ ประทับใจมาก น่าจะทำความรู้จักกันไว้ตรงนี้เลยนะครับ โอกาศดีดีเดี๋ยวจะชวนจัดมีตติ้ง :D:D:D:D:D:D:D

รอคุณอั๋นอยู่ครับ วันที่ 2 มีตติ้งร่วมกับ CLUB NV ขอนแก่น ครับ อบอุ่นดีแก้หนาวด้วยสุราและอีกหลายอย่าง ได้พี่น้องเพิ่มจากสารคามครับ :eek::eek::eek::eek::eek::eek: ติดตามได้จาก หัวข้อ NV Club เด้ออออออออออ

7. เริ่มจากกกโผมก่อนครับ นาย จักรพันธ์ ศรีประเสริฐ อายุ 30 ปี ซีวิคสีแดง 4 ประตู คาร์บู + แก็ส ( เดิมๆ ) ทำงานใน มข. คร้าบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ

8. อยู่ไหนครับ :p:p:p:p บอกด้วย :D:D:D:D

9. Pui_4484

97
    0
    0
    นี่เลยคับ เบอร์ T-Speed 081-380-8220 พี่ โอเล่
    สอบถามรายละเอียดได้เลยคับผม:sad:

10. <<<<OAD>>>>

18
    0
    1
    เลย หนองใหญ่ ขึ้นไปทางเชียงยืน ช่วงก่อนโค้งบ้านแอวมอง ร้านจะอยู่ ซ้ายมือ ครับ เป็นตึก 2 คูหา ชื่อ T- SPEED อดีตผมก็วางที่นั้นเหมือนกัน ครับ ราคาก็เหมาะสมไม่ถูกไม่แพง ..

11. Pui_4484

97
    0
    0
    เค้าย้ายร้านแล้วคับพี่โอ๊ต...ห่างจากที่เดิม 10 กม. ไกลมากกแต่ทำดีมากกกกก

12. จุนจ้าบบบบบบบบบบ.........

13. <<<<OAD>>>>

18
    0
    1

ขอบคุณ ครับ ตกข่าว ครับ อิอิ

14. TON_SPOON

TON_SPOON New Member Member

77
    0
    0
    ว่างั้นแหละโอ๊ต++++++++++++++++++++++++++++++:sad:

15. พี่ๆครับ.....
    ผมอยากทราบว่าแถบๆขอนแก่น/หนองบัวลำภู/เลย/ชัยภูมิ/โคราช
    ที่ไหนมีอู่ดีๆมั่งครับ...ที่ทำเครื่อง ฮอนด้า...ตอนนี้ผมอยู่ที่พิจิตร
    แต่ว่า เดือนหน้าต้องไปคุมงานที่ ต.หัวนา จ.หนองบัวลำภู
    แล้วสภาพรถผมตอนนี้....มันวิ่งได้แต่เรื่องไฟกับระบบน้ำมัน
    มีปัญหาอย่างแรงเลยครับ....แต่ว่าต้องจำใจ...เอาเจ้า 3 ประตูผมไปทำงานด้วย
    เพราะรถอีกคัน....จะเอาไปก็สู้ค่าน้ำมันกับค่าบำรุงรักษาไม่ไหว่ครับ
    เลยอยากให้พี่ๆ....บอกหน่อยครับ...ว่ามีอู่แถวไหนดีๆสามารถๆอะครับ

16. ลองดครับ ที - สปีด ครับ

17. วันนึงเห็นวิ่งแถวเจริญทาวเวอร์

18. Pakorn Rassamawee

Pakorn Rassamawee New Member Member

22
    0
    0
    เจริญทาวเวอร์ อยู่ตรงไหนครับ
    บ้านอยู่ขอนแก่นแต่เรียนอยู่ กรุงเทพครับ

19. :p:p:p:p:p:p ต้องขออภัยครับ :p:p:p:p:p เจริญทาวเวอร์เป็นหมู่บ้าน-อาคารพาณิชย์ อยู่ตรงข้าม รพ.ศรีนครินทร์ครับ วันนึงผมขับออกจากประตู มข.มิตรภาพครับ เห็นขับจี้ตูดมาคันสีเดียวกันเลยครับ กระโปรงดำด้วย แต่มาหายจากกระจกหลังแถวเจริญทาวเวอร์ละครับ ( หรือผมตีนหนักไป ) เลยเดาเอาว่าใช่อ่ะครับ :D:D:D:D:D:D:D:D:D หน้าแตกครับ ทักผิดคน

20. ด้ายยยยยยยยยที่ ( ทำ )รือออออ ยางงงงงงง คาบบบบบบบบ :eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek:

21. Pakorn Rassamawee

Pakorn Rassamawee New Member Member

22
    0
    0
    คงไม่ใช่ผมละครับ ยังอยู่ กทม อยู่เลย กลับช่วงเมษานู่น
    ที่ขอนแก่นเหมือนผมมีฝาแฝดคันนึงครับเพื่อนผมเองยังหลงทักผิดเลย
    ต่างกันที่สติกเกอร์คลับด้านห ลัง

22. <<<<OAD>>>>

18
    0
    1

มี สีน้ำเงิน 2 คัน ครับ ที่รู้นะ

คันแรก ฝากระโปรงหน้าดำ รถพี่ปอ:D
    คันสอง รถ นาย โอ แต่บ้านนายโอ นี่อยู่แถวที่กล่าวมา น่าจะเป็นนายโอ แต่ฝากระโปรงไม่ดำ:D

23. toomuch

toomuch New Member Member

12
    0
    0
    ต้องการเบาะแขนเดียวผ้าดำลายอิฐ เอาแต่เบาะหน้าคับพร้อมแผงประตู มีใครจะขายมั้ยคับ อยู่ขอนแก่น

24. ขาหมูบางรักป่าว :confused::confused::confused:

25. Pui_4484

97
    0
    0
    ไม่มีอะไรทำ แห่ะๆ เข้ามาแอบดูเฉยๆ คับ

26. Alex_kor.tor.mor.

Alex_kor.tor.mor. New Member Member

52
    3
    0
    สาวขอนแก่นแหล่มจิง from phuket:D:D:D

27. MOO - VTEC

MOO - VTEC New Member Member

2,228
    74
    0
    ใช่ครับผมก็ว่างั้นครับ

28. ตอนนี้...เครื่องเซ็ตมันแล้วพอใจครับ
    แต่อะไหล่ช่วงล่างอะครับ....แนะนำหน่อยครับพี่

29. Pui_4484

97
    0
    0
    แห่ะๆ มาแอบดู อีกแล้ว..

30. MOO - VTEC

MOO - VTEC New Member Member

2,228
    74
    0
    แอบดูอะไรวะ ดูด้วยคนดิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้