ฝากของแต่งให้ทศเทพครับ

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย new@nymph, 27 ธันวาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    อืม นิวนุ่ม เป็นมาหมดแว้ว.....:D:D:D:D:D

2. new@nymph

new@nymph New Member Moderator

12,042
    38
    0
    ก็พี่โป้งเล่าให้ผมฟังเองไม่ใช่หรอครับว่ากลับมาแล้ว...................พี่เป็นโรคพวกนี้หมดเลยอะครับ................ผมก็ตอบตามที่พี่บอกหละครับ อิอิ

3. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    คับ ยอมรับ คับ ว่าผมเล่าให้ นิวนุ่มฟัง แต่จิงๆแล้ว ผมฟังเรื่อง
    นี้มาจาก เสี่ย สำ อีกทีอะคับ สังเกตุสิ เสี่ยสำ ผด เต็มหน้าแล้ว
    ผมกลัวเค้าอยู่ไม่ถึง 1-2-3 กุมภา จิงๆ :cry::cry::cry::cry:

4. new@nymph

new@nymph New Member Moderator

12,042
    38
    0
    อิอิ....................อิอิ....................อิอิ.....................อิอิ.......................อิอิ.....................เสี่ยๆแย่แว้ว

5. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    เสี่ยสำ ว่ายังไง......

6. madboy

madboy Active Member Privilege

2,808
    11
    38
    อิอิ อิอิ อิอิ

สาววววววว ยุ่น เหย๋อ :D

ขอเป็นแนวเกาหลีก่อนได้ไหมคร้าบบบ อิอิ เธอช่าง โอ้ววววว น่ารักจริงๆเลย :D

7. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :eek::eek::eek::eek::eek:

:eek::eek::eek::eek::eek:

:eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้