!!! เสื้อ กูขับกระบะ จ้า !!!

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย เอวี่^เรซซิ่ง, 24 ธันวาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. W123BRABUS

W123BRABUS New Member Member

1,134
    0
    0
    ได้แล้วคุณเอ ขอบคุณนะจ๊ะ

2. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0
    จ้า ใครอยากมีเสื้อใส่ สั่งได้นะ

3. NuuAu

NuuAu New Member Member

649
    21
    0
    อยากมีคับ แต่ตอนนี้ยังงบน้อย เดี๋ยวโทรไปสั่งนะเอ อิอิ

4. RUT

RUT New Member Member

1,222
    3
    0
    ไม่ได้อยู่คลับเดียวกันใส่ได้เปล่า

แล้วจ่ายเงิน อย่างไร แจ้งหน่อย

5. <<Power-Ranger>>

<<Power-Ranger>> New Member Member

157
    1
    0
    แจ้งไว้ที่หน้าแรกแล้วครับ

6. offjungza

offjungza New Member Member

14
    1
    0
    ผมอะอยากได้ เอาไซส์ M ก้อพอมั้ง ผมก้อตัวม่ายใหญ่อะ เอาสีดำจร้า

ผมเรียนและทำงานแถวๆพระจอม

จะหั้ยเอาไงดีครับ หั้ยโทรไปสั่งก่อนหรือว่า หั้ยไปไปเอาเสื้อที่บ้านก้อได้นะ ถ้าไปถูก

พี่เอ เอาแบบไหนก้อบอกมานะครับ พอดีช่วงนี้ยังพอมีเงินเล็กน้อย ถ้าช้ากลัวจาหมดซะก่อน

ยังไงก้อดูแลสุขภาพด้วยนะพี่ๆทุกคน ผมเปงห่วงคับ

ขับรถช้าๆนะ แต่อย่าหั้ยใครแซงได้ อิอิ

7. offjungza

14
    1
    0
    ขอบคุณครับสำหรับเสื้อ ไปเอาถึงที่บ้านเลย อิอิ

ฝากขอโทดน้องพี่เอด้วยนะ ที่ผมเอาเสื้อออกมาดูแล้วม่ายได้เก็บอะ

ฝันดีนะครับ บะบายจร้า น่ารักทั้งพี่ทั้งน้องเลย

คิกๆ

8. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0
    จ้า ไม่เปนไร

บอกเพื่อนๆ มาซื้อเพิ่มก้อด้ายนะ อิอิ

ตอนนี้ ไซส์ แอล หมดชั่วคราว ประมาณ วัน พุธ จะมาบอกอีกทีว่าไซส์ แอล กะลังจะมาเน้อ สำหรับคนที่รอ ไซส์ แอล หน่ะ

9. offjungza

14
    1
    0
    คร๊าบผม

ว่าแต่ว่าอุตส่าไปหาถึงบ้านแต่ไม่เจอตัวพี่เอ ซะงั้น

อิอิ

เจอแต่น้องสาวพี่เอ อ้า น้องสาวพี่เอ ดันชอบรถเก๋งซะงั้น

นึกว่าจะชอบแบบเดียวกะพี่สาวซะอีก

ดูแลสุขภาพด้วยครับ

ขับรถระมัดระวังด้วยนะครับ

น้องเปงห่วงครับ

10. เอวี่^เรซซิ่ง

2,620
    79
    0
    ตอนนี้ มีไซส์ แอล กะ เอ๊กแอล มาเพิ่มแล้วจ้า บางคนกะว่าจะซื้อใส่ สงกานต์ คงพลาดกันพอดี ใครสนใจโทรสั่งได้น๊า

11. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    สงกรานต์ใส่แล้วตัวเปียกกว่าปีที่แล้วอีกครับ....555555+

อัพไว้ๆๆๆ

12. 2.5 Di Turbo

2.5 Di Turbo New Member Member

27
    1
    0
    อยากจะสั่งซื้อเสื้อหน่ะครับ
    เอาเบอร์ L สีขาว 1 ตัว สีดำ 1 ตัว
    ยังมีของรึป่าวครับ

13. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    โทรไปเลยครับ......ของเค้าดีจริง....โทรไปสะดวกกว่า..อิอิ
    เบอร์เนี๊ยแหล่ะ
    <<<<<<< 081-110-3636 >>>>>>

14. RUT

RUT New Member Member

1,222
    3
    0
    งานธนบุรี ทรัค ที่ราชรี ทำไมไม่เอาไปขายครับ

เสียดายโอกาศ จะได้ใส่..ราคาไม่แรงด้วย

15. เอวี่^เรซซิ่ง

2,620
    79
    0
    งาน ธนบุรีทรัค ไม่เกี่ยวข้อง กะ มินิทรัค ค่ะ เลยไม่ได้เอาไปขาย คงเข้าใจนะค่ะ เหอะๆ

16. Diesel Society

Diesel Society New Member Member

1,261
    2
    0
    พี่เอครับ ไปงานคลอง 5 เอา size L ไปฝากผมด้วยตัวนึ่งนะครับ

พอดีเป็นสมาชิกใหม่อ่ะครับ ของยังมีอยู่รึป่าว

ยังไงเดี๋ยวใกล้ๆวันที่ 28 มิ ย ผมโทไปอีกทีครับ

17. เสื้อminitruckclub 19 ตัว สีดำ

113/67 หมู่ที่ 4 ช.เอกชัย94 แขวงบางบอน เขตบางบอน กรุงเทพ รหัสไปรษณีย์ 10150

18. muayzaa

muayzaa New Member Member

13
    0
    0
    ว้ายๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้