ตารางแข่ง กับตารางคะแนน คลับลีก และผลการแข่ง

การสนทนาใน 'Game & Hobby' เริ่มโดย hnun, 19 เมษายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. KengRacing

KengRacing Active Member ทีมงานสมาชิก Administrator

932
    113
    43
    สรุปผลการแข่งของคลับเรา
    ชนะ 8 แพ้ 7

2. Adhi

Adhi Member Member

235
    8
    18
    เมื่อวานกดผิด ดันไปกดออกจากคลับ ช่วยรับกลับใหม่หน่อยค้าบบบ คุณลูกหมี อเมซี

ชนะมากกว่าแพ้ อิอิ

3. KengRacing

KengRacing Active Member ทีมงานสมาชิก Administrator

932
    113
    43
    ok รออีก 2 สัปดาห์น่ะ ถึงจะกลับเข้ามาได้

4. josephundie

josephundie New Member Member

7
    0
    0
    เมื่อไรจะมีกิจกรรมอีก ยังดีชนะมากกว่า:)

มิตติ้ง คลับก็ยกเลิกไปแล้วเหรอ:(

5. BurnS

BurnS Member VIP Member

324
    13
    18
    มะไหร่ จะ แข่งกันในคลับ อีกคับพี่เก่ง หนุกๆ ขำขำ :D :D

6. พี่เก่งครับ ช่วยรับ ID : projajae ด้วยครับ
    ขอบคุณ ครับ

7. KengRacing

932
    113
    43
    รับเข้าไปก่อนอ่านหัวข้อนี้ซะอีก ทีแรกก็จะไม่รับเนื่องจากเห็นว่าเป็นซีเนียอยู่เลย แต่เห็น Trophy Point มันน่าสนใจมาก ก็เลยรับๆ ไปซะ

บอกเพื่อนๆ ที่จะเข้าคลับด้วยนะ เรารับเฉพาะอเมเจอร์ขึ้นไปเท่านั้น ตั้งแต่จูเนียลงไปไม่รับแน่นอน เนื่องจากช่วงนี้ทะยอยๆ เอาตั้งแต่จูเนียลงไปออกไปบ้าง และคนที่ไม่ค่อยได้เข้าไปเล่นเกม

ส่วนกิจกรรมแข่งกับคลับอื่น ช่วงนี้คลับอื่นเค้าพักกันอยู่มั้ง อีกไม่นานนี้คงมีให้แข่งแน่นอน เรามันคลับนักแข่งอยู่แล้ว :)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้