ตารางแข่ง กับตารางคะแนน คลับลีก และผลการแข่ง

การสนทนาใน 'Game & Hobby' เริ่มโดย hnun, 19 เมษายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. dekraberd

dekraberd Guest

0
    0
    0
    อ้าวทำไมล่ะพี่ งง

2. dekraberd

0
    0
    0
    พี่ครับฝากลุงคนนี้เข้าคลับหน่อยแก่แต่ใจรักปังย่า ID : mrxman ครับ
    แกเป็นคนขี้เหงา น่ะคับ
    ถ้าติดว่าเลเวลต่ำเข้ายังไม่ได้ ก็ไม่เป็นไรนะครับ
    จะไปแจ้งลุงแกให้อีกที ครับ ขอบคุณครับ

3. Adhi

Adhi Member Member

235
    8
    18
    โทดที อิอิ เน่าเหลือหลาย

4. PYC vs Racing

PYC กับ Racing มีแข่งกันนะคะ ตามตารางวันที่ 28 พ.ค. นะคะ สนามซีเปีย ถ้ายังไงคืนนี้จะแข่งกันตอน 21.00 ดีมั๊ยคะ ที่เด็กแนว 2 สนามซีเปีย ถ้ายังไงรบกวนไปโพสบอกด้วยนะคะ ที่ www.pangyaclub.itzaa.com หรือถ้าสะดวกให้โทรบอกทีมงานที่เบอร์ 017939986-คุณโอ๊ต นะคะ

5. KengRacing

KengRacing Active Member ทีมงานสมาชิก Administrator

932
    113
    43
    ok ครับ 3 ทุ่ม กำลังดี

6. KengRacing

KengRacing Active Member ทีมงานสมาชิก Administrator

932
    113
    43
    ผลการแข่งระหว่าง PYC
    คลับเราชนะ

7. BurnS

BurnS Member VIP Member

324
    13
    18
  8. KengRacing

932
    113
    43
    ผลการแข่ง ระหว่าง easy net และ pyc
    คลับเราชนะทั้งสองคลับ

แข่งครั้งต่อ วันศุกร์ที่ 2 มิ.ย. เวลา 20.30 น.
    สนาม บลูลากูน เซิร์ฟเวอร์เด็กแนว ซอย 2

9. Adhi

235
    8
    18
    ง่า ติดเรียนอีกแล้ว เปิดวันแรกพอดี นึกว่าจาแข่งวันอาทิตย์

10. dekraberd

0
    0
    0
  11. Adhi

235
    8
    18
    ขอบ่นหน่อยเหอะ
    ตกลงเราแพ้บายป่าวครับ
    เป้นผมนะ ถ้าคู่แข่งมาช้านิดหน่อยๆ ผมก้รออ้ะ ตีเล่นๆ มันบ่นกันอย่างกะนักธุรกิจ "แทนที่จะได้ 3เกม มาเล่นได้เกมเดียว" ไม่อยากจะเชื่อเลย

แข่งแบบนี้ ให้ชนะไปเถอะ ผมไม่รูว่าเรามาช้ากันขนาดไหนอ้ะ แต่สปิริตกับน้ำใจมันไปไหนหมดนะ

ก่อนออกจากห้องเลยปะทะคารมกับอีกฝ่ายต่อๆ ยังไงก็ลืมๆกันไปละกัน อิๆๆๆๆๆ

12. อืมก็น่าเห็นใจเค้าครับ เพราะถึงเวลาเค้าพรวดๆมากันเลยอ่ะครับ
    แต่ผมคิดว่าเค้าจะแฮปปี้กับการแข่งขันที่กำลังจะมาถึงซะอีก
    เค้ากลับหงุดหงิด เป็นที่น่าแปลกใจจริงๆครับ ผมว่าน่าจะโตๆกานแล้ว
    แต่ไหนเค้าถึงได้ แบบว่าบ่นไม่ไว้หน้าเราเลย อ่ะคับ ก็ งงๆ อยู่ คับ

13. KengRacing

932
    113
    43
  14. KengRacing

932
    113
    43
    แข่งครั้งต่อไป วันจันทร์ที่ 5 มิ.ย. เวลา 20.30 น.
    สนาม Silvia Cannon
    เซิร์ฟเวอร์เด็กแนว ซอย 2

15. mai_mugen33

mai_mugen33 New Member Member

19
    0
    0
    หนามโหด

อดเล่นลากูนเยย:p :p :p

16. EnTaNeEr

EnTaNeEr New Member Member

1
    0
    0
    ผมไปแข่งด้วยคนได้ป่าวครับ . . . เห็นบางวันคนเยอะ ไม่รู้ว่ามีแข่ง

17. KengRacing

932
    113
    43
    ผลการแข่งระหว่าง DTC
    คลับเราน่าจะชนะ

18. Ton@CityMania

Ton@CityMania New Member Moderator VIP

1,341
    180
    0
    เยี่ยมครับ

19. BurnS

324
    13
    18
    หายไปอาทิตย์ กว่าๆ ชนะติด แจ่มเลยเพ่น้อง อิอิ

20. KengRacing

932
    113
    43
    แข่งครั้งต่อไป แข่งกับ ANGEL € DEMON CLUB (ADC)
    วันจันทร์ 12 มิ.ย. 2549
    เวลา 21.00 น. เริ่มรวมตัว
    ออกรอบแข่ง 21.30 น.
    เซิร์ฟเวอร์ เด็กนอก ซอย 2
    สนาม West Wiz 35 นาที

21. josephundie

josephundie New Member Member

7
    0
    0
    ใครว่างๆ ก็มา standby รอไว้ก่อนเลยนะ คลับเรา ต้องตามกันทุกรอบเลย :(

22. Adhi

235
    8
    18
    อืม อิๆๆ

23. KengRacing

932
    113
    43
    ผลการแข่งระหว่าง ADC
    คลับเราต้องยอมรับความพ่ายแพ้

24. อืม โหดๆทั้งนั้นเยย หุหุ

25. KengRacing

932
    113
    43
    รอบที่ 14 สนามบูลมูกไม่ต้องแข่ง เนื่องจาก Power of Love ไม่ว่าง

รอแข่งอีกทีรอบที่ 15 ซึ่งเป็นรอบสุดท้ายของคลับลีก ประมาณวันที่ 17 หรืออาจจะก่อนหน้านั้น รอให้คลับ 2 ดาวมานัดแข่งก่อน แข่งสนามวิลฮิล

คลับเราพร้อมเสมอ (พร้อมโดนจิกตามไปแข่ง :D )

26. ไวนด์ฮิล เรานอนมา อิอิ

27. งั้นแข่งกันวันศุกร์ เปนไงครับ

วันที่ 16 / 6 / 49 สนาม วินฮิล เวลาแข่ง 40 นาที

เริ่มเวลา 20.30 - 21.00 น.

เริ่มแข่งเมื่อคนพร้อม ถ้าคนมาม่ะครบ ก็ขอเล่นแค่ 8-9 คนนะคับ (เดะๆเยอะ พ่อแม่มักจะให้เลิกคอมไปนอน ช่วงนั้น )

เชิฟ ก็ รัชดา ชอย 2 ละกันครับ

ปล. คิดได้ยังไง pm มาบอกผมชัวร์กว่าครับ

http://board.pangya.in.th/templates/subSilver/images/lang_english/icon_pm.gif

จากแฮม

28. KengRacing

932
    113
    43
    ok ตามนั้น :)

29. BurnS

324
    13
    18
    วิน ฮิลล์ :confused: :confused: :confused:

30. KengRacing

932
    113
    43
    ผลการแข่งกับ 2ดาว
    เป็นการแข่งสนามสุดท้ายของคลับลีกในครั้งนี้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้