ใครใช้ Hilux Hero บ้างรายงานตัวครับอิอิ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย Activestyle, 23 ธันวาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Activestyle

Activestyle New Member Member

77
    2
    0
    ว่างๆเดี๋ยวจะหารูปของ Hero มาให้ดูแล้วกันนะว่ามันสวยแค่ไหน อิอิ
    ว่างแล้วก็เริ่มด้วยหนึ่งรูปก่อน:p

2. juk-ku power

juk-ku power New Member VIP

282
    2
    0
    สวยงาม

3. jigko_london

jigko_london New Member Member

629
    11
    0
    hero ที่บ้านผม กระจกมันอยู่ ตรงแกล้ม ด้าน หน้าเลย คับ ไม่ทรบ ว่า มีขายไหม ตอนนี้ แตกแล้ว

เลย ย้ายมาไว้ ตรงประตูแล้ว..........ว่าจะทำแบบ คราสซิก นะคับ

ใครทราบตอบที

4. ของหายากซะด้วย กะจกข้าง ตรงแก้ม คลาสสิคดีนะผมว่า.......

5. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    ได้กระจกแล้วเอามาโชว์ด้วยนะครับ

6. tonvigo

tonvigo New Member Member

50
    0
    0
    เกิดอะยังวะเน๊ย

7. Activestyle

77
    2
    0
    กระจกมองข้างตรงแกล้มเหรอของใหม่ท่าทางจะหายากอยู่ลองไปเดินดูแถวๆตลาดรัชดาตรงที่เค้า
    ขายอะไหร่รถเก่าอ่ะครับลองไปถามๆดูเพื่อมี แต่จริงๆแล้ว Hero เนี่ยเค้ายังไม่นับเป็น Classic ครับ
    บ้านเรานิยมเล่นกันก็มี RN แล้วก็ม้ากระโดดไฟกลมกับไฟเหลี่ยม

8. jigko_london

jigko_london New Member Member

629
    11
    0
    hero มันยังไม่เก่า ว่า งั้น

9. Activestyle

77
    2
    0
    ถ้าเป็น Hero ผมว่าแบบในรูปก็สวยแล้วครับ ลองดูในรูปนะ

10. อ้อ..รุ่นผมขึ้นเเท่นclassicเเล้วรึคับ...น่ายินดีจิงๆ

11. jigko_london

629
    11
    0
    :D:D:D

12. santipap

santipap New Member Member

20
    0
    0
    หวัดดีครับ พี่ ลุง ป้า น้า อา พ่อ แม่ หลาน เหลน ทุกทุกคนครับ ผมก็ขับฮีโร่เหมือนกันครับ

13. hero-mania

hero-mania New Member Member

55
    0
    0
    ใช้heroเหมือนกันคร้าฟฟฟ

14. misterjump

misterjump New Member Member

10
    1
    0
    สวัสดีครับ ผมใช้ hero van ครับ
    อยู่ดอนเมืองครับ
    ฝากเนื่อฝากตัวด้วยครับ คลับนี้น่าอยูครับ
    แอบดูตลอดเลย อิอิ

15. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    Tiger D4D แอบมาทักทายครับ

16. Tuang_RaceAppeal

Tuang_RaceAppeal New Member Member

74
    0
    0
    แวะมาทักทายครับบ ^^

17. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    แอบมาดูแอบมาดัน

18. AoF_ViGo

AoF_ViGo New Member VIP

1,752
    4
    0
    แวะมาชมครับผม

19. pongnutto

pongnutto Member Member

709
    7
    18
    เหล่า Super Hero ทั้งหลาย

เป็นรุ่นที่ครั้งนึงสมัยเรียน ปวช.เห็นรุ่นพี่เอามาแต่งสมัยนั้นหาดูอยากครับสำหรับกระบะ4ประตู พอมาช่วงที่จะซื้อรถคันแรกก็ตามหาที่ซื้อตัว4ประตู จะเอามาแต่งครับ แต่หารถดีๆไม่ได้เลย จนทุกวันนี้ก็ยังคิดที่จะมีไว้ครอบครอง ขอถามเพื่อนๆที่ขับรุ่นนี้อยู่ไม่ทราบว่าถ้าเอาคอลโซนหน้าของไมตี้มาใส่ในฮีโร่จะใส่ได้ไหมครับ เพื่อไว้เป็นแนวทาง ( ช่วยใส่รูปครับ เจอในเวปมาเห็นจอดขายอยู่)

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 4 มิถุนายน 2010
  20. zenryoku

zenryoku New Member Member

304
    3
    0
    แอบมาดู ผมก็เคยใช้ครับเป็น4ขอขายไปแล้วเสียดายมากๆ

21. pongnutto

pongnutto Member Member

709
    7
    18
    เมื่อวานเข้าไปในซอยรามอินทรา61 ช่วงต้นซอยเห็นHero กับ star จอดหลายคันเลยครับ สงสัยจะมีชมรม

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 6 มิถุนายน 2010
  22. teekong

teekong New Member Member

40
    1
    0
    ใช้ Hero เหมือนกันคร้าบ

23. S-MTX@HLC

S-MTX@HLC New Member Member

3,043
    7
    0
    เพียบเลย

24. แอบมาครับ
    ตั้ม เสือโก้

25. PALM@HLc

PALM@HLc New Member Member

882
    8
    0
    แล้วของผมเป็นอะไรละคร๊าบบบบ....แว่นนนน

26. june_corporation

june_corporation New Member Member

1
    0
    0
    ม้ากระโดดเข้าด้วยคนได้ป่าว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้