S.E.S

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย cgi, 23 ธันวาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. juntcivic

juntcivic New Member Member

1,549
    34
    0
    หยุดวันไหนบ้างครับ ลุงตั๊ม

ว่าแต่ลอง ดูด นิ้วผมบ้างไม๊ครับลุง ร่อยน๊า

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 30 ธันวาคม 2008
  2. birdsum

birdsum Active Member Member

420
    36
    28

เครมไป4ต้นเลยยยย:)

3. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ลูกหล่อกว่าพ่ออีกวะ จุ๊น 5555

iodineman ถูกใจสิ่งนี้
  4. Oakz

Oakz New Member Member

284
    20
    0

ได้ก็ดีสิ ตาBird คริคริ :D:D

5. cgi

cgi New Member Member

124
    24
    0
    น่ารักจังพี่ขอนะ อิอิ หยุด31-1 กาบ

6. Monster_Tin

Monster_Tin New Member Member

15
    2
    0
    หยุดแล้วไปเที่ยวไหน เป่าว่ะตั้ม

7. birdsum

420
    36
    28
    แอบๆเครมไปบอกว่าเน่าทั้ง4ต้น อัดใหม่หมดเลย คิคิ:D

8. Oakz

Oakz New Member Member

284
    20
    0

เอิ๊กๆๆ :D:D:D

iodineman ถูกใจสิ่งนี้
  9. k_crevice

k_crevice New Member Member

442
    77
    0

โทรไปคุยกะมันก่อนดีกว่าครับ บางอย่างอาจมีแล้ว ราคาก็อาจลงได้มากกว่านี้:D เพราะถ้ายังไม่เปลี่ยนพวกลูกปืนหรือครัช ก็เซฟเงินได้อีก แต่ก็ต้องดูสภาพของก่อนว่ามันควรเปลี่ยนเลยหรือป่าวอะครับ แต่ถ้าอยากใส่แล้วใช้ได้เเบบยาวๆก็แนะนำว่าควรเปลี่ยนเลยครับ ยังไงโทรไปคุยกะมันก่อนดีกว่าครับ :D

10. juntcivic

juntcivic New Member Member

1,549
    34
    0
    :eek: :D

ดีๆ จะได้มีเวลาเข้าไปทำรถ

11. jam-maew

jam-maew New Member Member

16
    1
    0
    หวัดดีครับตั้มสุดหล่อ...ตามมาดูเพิ่งจะรู้ว่าตั้มอยุ่นี่...อิอิ

12. pop96

pop96 New Member Member

825
    68
    0
    หยุดพักมั่งนะน้อง

13. birdsum

420
    36
    28
    Happy New Year ทุกคนครับ

14. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    Happy New Year ครับขอให้ทุกคนพบเจอแต่สิ่งดีๆ คิดสิ่งใดก็ขอให้สมปราถนาตลอดปีใหม่นี้ครับ

15. เมืองสมุทร

เมืองสมุทร New Member Member

27
    4
    0
    สวัสดีปีใหม่ครับพี่ทุกท่าน มีความสุขกันมากมายนะครับ

16. k_crevice

k_crevice New Member Member

442
    77
    0
    หวัดดีปีใหม่ครับ เพื่อน S.E.S

17. End

End Active Member Member

525
    39
    28
    สวัสดีปีใหม่ ค้าบพี่ๆ

18. <?:=B?@T=:?>

<?:=B?@T=:?> New Member Member

642
    133
    0
    รถใครหว่า ติดสติ๊กเกอร์ S.E.S วิ่งอยู่แถววัดเสมียนนารี เป็น EK 96 วันที่ 30
    พอดีอยากจะทักเหมือนกันคับ แต่รีบไปธุระ

19. End

525
    39
    28
    ตามหาท่อนล่างกันต่อปายย

พี่ตั้มมีท่อนล่าง b16b มั้ยค้าบ

20. m6827

m6827 New Member Member

61
    1
    0
    เครื่อง d16y8 เกียร์ at จะเซ็ทโบร์แล้วเปลี่ยนเกียร์เป็น mt
    ใช้งบเท่าไหร่ครับ (เอาจบขับได้เลย)
    ขอรายละเอียดหน่อยครับ

21. pop96

pop96 New Member Member

825
    68
    0

ถ้าสีเทา ก็รถพี่เอง

สวัสดีปีใหม่ครับ ทุกคน

22. Monster_Tin

15
    2
    0
    หวาดดีปีใหม่อีกคนค๊าฟฟฟฟฟฟฟ

เจ้าของอู่หายไปไหนตอบ ด่วน เสาร์เปิดทำการไหม จาเข้าไปทามรถ งับๆๆๆ

23. Monster_Tin

15
    2
    0
    ได้สียัง เค ชมพูยาคิโอ๊ะ เลย ม่ะ หวานโหด แล้วทำอู่ไหนเท่าไร่ เดี๊ยแนะนำอู่ให้เอาม่ะ

k_crevice ถูกใจสิ่งนี้
  24. birdsum

420
    36
    28
    มีอยู่ในห้องลับ แต่ต้องเอาไปซ่อมนะ คิคิ

25. End

525
    39
    28
    ห้องลับเลยเหรอพี่ จะหาเจอมั้ยเนี่ย :D

ปล หาไฟหน้าแว้นๆใส่กันเถิด ไม่ไหวแหล่ว :cry:

26. cgi

cgi New Member Member

124
    24
    0
    หวาดดีปีใหม่ทุกท่านคาบมีความสุขกันทุกท่าน รถสวยๆ แรงๆกัน ทุกท่านเลยนะจ๊ะ

27. k_thanan

k_thanan New Member Member

174
    21
    0
    สวัสดีปีใหม่ด้วยคนนะคราบบบ มาช้าไปหน่อยเพราะไปสัมผัสลมหนาวที่ ร่องกล้า กับ ภูเรือมา หนาวมากๆ

ขาลงจากร่องกล้า แวะไปทับเบิก ลงทางหล่มเก่า แม่เจ้า ยังกับ WRC ทางโค-ตระ วิบากเลย ทั้งโค้งเยอะ ทั้งหลุมเยอะ ทั้งลูกรัง เฮ่อ สงสารเจ้าน้ำเงินเลยนี้ แต่อากาศดีสดชื่น กินเหล้าอย่างอร่อย

28. Nunazaa

Nunazaa New Member VIP

797
    53
    0
    มี ทั้ ง B 1 6 B เ เ ล้ ว ก็ B 1 8 C เ ล ย :D :D :D

ตั้ ม ต อ น นี้ มี MSD 6 A L + MSD S S ป ล ด ม า ชุ ด 1 ร า ค า เ บ า ๆ อ ย า ก รู้ โ ท ร ม า :D :p :) :D ;) :eek:

29. Monster_Tin

15
    2
    0

แรงกันอีกแล้วท่าน แค่นี้ก้อตามไม่ทันแระน่า อิอิ
    :D

30. End

525
    39
    28

เดี๋ยวว่างๆ โทรไปคุยนะคร้าบ :)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้