S.E.S

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย cgi, 23 ธันวาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. cgi

cgi New Member Member

124
    24
    0

ตอนนี้ทำเองกับมือขวาใหม่คับ ก็อย่างที่บอกคับ ถ้าคุยกับพี่แล้วพี่รู้ว่าทำไรบ้างก็จบคับ แต่ดันไปคุยกับคุยตอนแรกโดยที่พี่ไม่รู้ แต่ไม่มีใครผิดคับ เพราะทั้งเราและพี่ก็คงไม่คิดว่ามันจะรับงานเอง ยังไงว่างๆเข้ามาแล้วกันเดี่ยวพี่ช่วยดูให้คับ บอกแล้วว่าตอนนี้ไฉไลแล้ว ยังไงโทรมาคุยกันดูแล้วกันว่าพี่จะช่วยตรงไหนได้บ้างนะจ๊ะ

2. cgi

124
    24
    0
    ถ้าไม่เข้สมาช่วยทำรถและดูรถบ้าง กูจะเอารถไปขายแล้ว 555

3. birdsum

birdsum Active Member Member

420
    36
    28
    ถ้าพรุ่งนี้เข้าปายแล้วม่ายด้ายเรื่องแม่จะเยือนละ 555

4. EK แปดริ้ว

EK แปดริ้ว New Member Member

484
    74
    0
    ลงมือเองอ่ะดีแล้วตั้ม เด๋วจะเสียลูกค้าหมดถ้าไปเจอมือขวาแบบเก่าเข้าอีก
    ส่วนกรณีของผมรถผมตั้มลุยเองทุกวันนี้ยังใช้อยู่ไม่มีปัญหาไรกวนใจแจ่มมาก
    ส่วน Accord ของเพื่อนที่ส่งไปให้เค้ากลัวไอ้ปุ้ยแหละ

5. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    รู้สึกว่าทุกๆอย่างกำลังดีขึ้นครับ เอาใจช่วยมันหน่อยัมนกำลังจะแต่งงาน

6. Modx_Ek96

Modx_Ek96 New Member Member

32
    7
    0
    จริงหรอคับ ยินดีด้วยนะค้าบตาตั้ม :D

7. End

End Active Member Member

525
    39
    28
    โอ้ว แต่งงานนน

8. k_thanan

k_thanan New Member Member

174
    21
    0
    จะแต่งกับใครหรออออ ????

9. birdsum

420
    36
    28
    หายไปเลยนะน้อ ไปขลุกอยู่กับCFDTอ่ะดิ อิอิ

10. cgi

124
    24
    0

คับขอบคุณคับที่ติชมไอ้ปุ๋ยมันไปแล้วคับ เพราะบ้างที่ลบูกค้าคุยกับมันเองบ้างอย่างโดยที่ผมไม่รู้ผมก็เข้สใจว่าบ้างคนคิดว่าคุยกับปุ๋ยมันจะดีว่าถูกว่าแต่เปล่าเลย ถ้าผมทำแล้วผมรับรู้ทั้งหมดผมรับประกันคับถ้ามีปัญหา แต่ต้องขอโทดด้วยแล้วกัน มีอเะไรให้ช่วยก็บอกแล้วกันคับ ยินดีเหมือนเดิมคาบ
    แต่ตอนนี้ทุกอย่างกำลังไฉไล แล้วคาบ

ว่าแต่ใครแต่ง มะช่าย ตูแน่นอนคาบ

To น้อง x หายไปเลยนะ ไว้กินเหล้ากัน

11. End

525
    39
    28
    อ่าว ข่าวกรองมั่วแหล่วว

ปล ทั่นพี่ตั้ม ไอ้ที่รั่วนี่มันเรียกว่าประเก็นฝาสูบใช่มั้ยคร้าบ

มันมีประเก็นเหล็ก กับประเก็นยางรึป่าว ???

หรือเอ็นมั่วเอง - -a

12. birdsum

420
    36
    28
    No comment1 :mad:

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 11 กันยายน 2008
  13. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ในที่สุดดดดดดดดดดดดดดดดดดด
    กูก็มีทางออกแล้ว ดีใจโว้ยยยยยยยยย

14. birdsum

420
    36
    28

ได้ข่าวว่าชุดใหญ่ :D

...................................................................................................................................................

No Comment2 :mad:

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 11 กันยายน 2008
  15. juntcivic

juntcivic New Member Member

1,549
    34
    0
    เบื่อขับ EK ไปไซย์งานจังลิ้นหน้าแม่งขูดอยู่เลื่อย ถ้าใส่ลิ้น SIR มันจะขูดอีกป่ะ

16. birdsum

420
    36
    28

ดีขึ้นนิดนึงคับ :)

17. Modx_Ek96

32
    7
    0
    ไม่มีขรูดครับ เคยใช่ :)
    ปล.SES อยู่ในใจเสมอคร้าบบบบ:p

18. Modx_Ek96

32
    7
    0
    มาวคอดๆ :puke:

19. juntcivic

juntcivic New Member Member

1,549
    34
    0
    ขอบคุณๆ จะทำสีเดี๋ยวซื้อใหม่เลย

20. birdsum

420
    36
    28

อย่าให้ถึงกะตกสะพานหล่ะ:cool:

G Type R ถูกใจสิ่งนี้
  21. cgi

124
    24
    0
    จ้าน้องรักวันไหนไมกินเหล้ากันดีกว่า

G Type R ถูกใจสิ่งนี้
  22. G Type R

3,607
    99
    0
    กินเหล้าไม่ดีหรอก กินนมดีกว่า

23. k_crevice

k_crevice New Member Member

442
    77
    0
    ช่วงนี้เงียบๆนะ นัดมาๆ อยากแดกเหล้า อย่าเอาแต่ทำงานนะเมิง

24. Niny[R]acinG

Niny[R]acinG New Member Member

8
    2
    0
    อัพ กระทู้บนครับ

25. birdsum

420
    36
    28

นมไรครับ:D

26. End

525
    39
    28
    นมขาวว จ๊วบๆ

27. cgi

124
    24
    0
    กินด้วยดิท่านๆๆ

28. New~Monster

New~Monster New Member Member

13
    1
    0
    พี่ตั้ม งับ โช๊คหลังอัดน้ำมันซักคู่จิ

โช๊คมานไป สวรรค์ แระ วันนี้ว่างเป่า จุฟๆ

29. cgi

124
    24
    0

ว่างวันไหนโทรมาแล้วกาน

30. ก๊วยเจ๋ง@ASIMO

ก๊วยเจ๋ง@ASIMO New Member Moderator

833
    158
    0

เห้อ......ตั้ม เมิงจาแต่งงงานจิงๆเหรอวะเนี่ย ม่ายส่งข่าวเพื่อนเรยนะเว่ย สาดด ดีใจด้วย ถ้าว่างๆเชิญมาทำบุญด้วยนะเมิง รึต้องให้ ไอ้เค มันลากกกกมา ?

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้