VW PASSAT +3SFE+LPG MIXER+ปัญหาที่เกิดขึ้น!!

การสนทนาใน '3S Club' เริ่มโดย มอนสเตอร์, 22 ธันวาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pingpong

pingpong New Member Member

205
    4
    0
    เร็วจัง ซ่อมเสร็จเร็วจัง เพราะใกล้บ้านเฮียแกนี่เอง :) แต่ทำไม เครื่องมันไปเร็วจัง

2. มอนสเตอร์

มอนสเตอร์ New Member Member

242
    2
    0
    นี่ก็พึ่งออกมาอีกรอบนึง แร็คพังอีก ทุกวันนี้ขับไปเสียวไป สงสารทั้งรถทั้งคนขับ

3. มอนสเตอร์

242
    2
    0
    ขออัพหน่อยนะครับ

4. ZENGWA

ZENGWA New Member Member

83
    3
    0
    ผมเพิ่งวาง3s-fe twincoil มาใหม่เหมือนกันครับเครื่องตัวแรกวางมาตอนแรกก้อใช้ดีไม่เกิน1สัปดาห์ควันไหลครับ อู่เลยเครมเปลี่ยนให้ฟรีคอนนี้ไม่มีปัญหาเรื่องควันขาวแล้วมาอ่านกระทู้นี้ชักเสียวๆแล้วกลัวจะใช้ได้ไม่นานควันจะไหลอีก

5. มอนสเตอร์

242
    2
    0
    เป็นกำลังใจให้ครับ คงไม่น่าเป็นไรหรอก รถคุณวางตรงรุ่น ส่วนผมวางข้ามทวีปเลยครับ แปลงสุดๆ

6. pingpong

pingpong New Member Member

205
    4
    0
    twin coil ควันไหล เค้าว่าเป็นเพราะอะไร

7. มอนสเตอร์

242
    2
    0
    วันนี้ไปล้างลิ้นปีกผีเสื้อกับตั้งรอบมา แต่ไปอีกอู่นึงที่รู้จัก ขับเนียนขึ้น ลื่นขึ้นครับ

8. มอนสเตอร์

242
    2
    0
    ดีใจ ช่วงนี้รถวิ่งดีมากๆ รอทำช่วงล่าง โหลดนิดหน่อย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้