กระทู้ ................งาน DIY ใครอยากทำใครอยากได้อะไรเชิญคับ

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย yoshiki93, 22 ธันวาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. MacEE42

MacEE42 New Member Member

184
    2
    0
    ว่าแล้วก็ไปบรรเจิด ไวนิลลายเคฟล่าร์มาอีก 1 เมตร

ปล.ยี่ห้อ V8 ไม่เวิร์คอย่าซื้อนะครับ ทั้งเหนียวติดยากและยืดแล้วย่นอีกตะหาก ราคาเมตรละ หกร้อย
    ยี่ห้อ TR 1 เล่นได้ยืดง่าย แต่ความมันวาวสู้ยี่ห้อข้างบนไม่ได้ เมตรละ ห้าร้อยห้าสิบ
    เมกา เมตรละพันสอง หนารีดน้ำง่าย
    สามเอ็มเมตรละ สองพันสอง หนามากรีดเรียบ รุ่นเรา เอาที่หน้ากว้าง 1.52-1.53 เมตร ยาว กระโปรงหน้าใช้ 1.50 เมตร เหลือทำคิ้วได้รอบคัน
    กระโปรงหลัง 1 เมตร หลังคา 1เมตร

2. MacEE42

184
    2
    0
    Con't......ยั่วให้อยากแล้วจากไป ครับนะ

3. MacEE42

184
    2
    0
    เอามายั่วต่อ....ประมาณ หลอกให้เสียวแล้วเลี้ยวกลับ....อิอิ

4. MacEE42

184
    2
    0
    สติ้กเกอร์ไวนีลลายเคฟล่าร์สีขาว ก็ดูโอ แต่ฝุ่นเกาะง่ายไม่แนะนำครับ

ปล.ยี่ห้อ TR ราคาครึ่งนึงของสีดำ แต่ยืดไม่ดีเท่าสีดำครับ

5. nong_acc88

nong_acc88 Active Member Member

4,280
    13
    38
    จะเป็นกระดานหมากรุกแล้ว น้าแม๊ก

6. MacEE42

184
    2
    0
    555 จะได้มีคนมาสนุกกับเรา เล่นเดืนหน้าถอยหลังบนตัวเรา ไปแล้วหัวเราะไป นะ คริๆ

7. CSspeed [ boy89 ]

CSspeed [ boy89 ] New Member Member

2,509
    3
    0
    ถ้าได้มาลองคุณเสือหมูกะทะตลาดพลู จะลืม BBQ เลยหล่ะ เนื้อหมูสดๆแดงๆ หมักหลากหลายชนิด น่ากิ๊นน่ากิน แล้วไปหาเนื้อขาวๆ กินกันต่อทางสายตาหรือถ้ามากความสามารถจะกินมากกว่าทางสายตาก็ได้
    ที่ข้างๆ ร้านคุณเสือหมูกะทะ มันคือโพไซดอน นั่นเองมีเนื้อขาวๆ นุ่มๆ น่ากิ๊นน่ากินรออยู่เพียบๆๆๆๆ

ว่าแต่พรุ่งนี้ไป กริลมอร์ ทองหล่อ18 จะมีเนื้อขาวๆ น่ากิ๊นน่ากินเยอะป่าวไม่รู้ หรือจะเป็นเนื้อนำเข้าหว่า 555+

8. azure_abb

azure_abb New Member Member

977
    4
    0
    อ่ะงวดหน้าจัดไป ^_^

9. azure_abb

977
    4
    0
    ทะเบียนหมวดเดียวกันก่อนโอนเลยครับ

10. MacEE42

184
    2
    0
    โชว์มากไปก้อคง ไม่มีใครอยากจะชม ออกจะอิจฉาตาร้อนกัน

อยากได้ยินว่า เอ้อ ทำแล้วหล่อ ดุ อะไรประมาณนี้นะครับ

ปล. น้อยใจวันหลังไม่ตั้งใจถ่ายมาให้ดูแนวทางแต่งแล้ว กลายเป็นกระทู้นัดกินหมูกระทะเฉยเรย ห้าๆๆๆ

11. MacEE42

184
    2
    0
    งอล คุณบอยแร้ว แต่จะหายถ้าเอารูปกระโปรงหน้าเคฟล่าร์แท้มาลงให้ชมหน่อย น้า อิอิ

12. PALIN_OMSIN

PALIN_OMSIN Well-Known Member Moderator

1,959
    38
    48

โอ้โห งามมากน้าแม็ก อิอิ ถ้าจะให้งามต้อง กระจกพับข้างไฟฟ้าอีกซักครู่ ซันรูฟหลังคาอีกซักผืนนะ แล้วก็ท้ายวิกเกอร์ 88 อีกซักบาน เหอๆๆๆๆๆๆๆๆ โทรมาโทรมา ของเอ้มีโคร๊บบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ

13. MacEE42

184
    2
    0
    กลายเป็นกระทู้ Classified ไปแล้ว ท่านประธานก็เอากะเค้า โธ่ๆๆๆ ไม่น่าเร้ยยยย

ว่าแต่จองกระจกไฟฟ้าพับได้คู่นึง+สวิทช์+กล่องควบคุม แล้วก้อท้าย vigor ด้วยนะครับ

14. azure_abb

977
    4
    0
    ใส่แล้วดูดีมากมาย น้าเอ้ เพิ่งรู้ว่าใหญ่กว่าเก่า อ่า ขอรบกวนน้าอีกนิด ขอตัดหมอก ทรง ACCORD 90 ซักคู่นะครับ ของเดิมใส่ไม่ลงละ

สีเดิมๆ เลย

พ่วงหรี่ เลี้ยวเรียบร้อย ใครจะเอาไฟตัวเก่า spec ไทยบอกตามสภาพนะครับ ส่วนกันชนเน่าสนิทครับ

หรี่งามๆ

15. CSspeed [ boy89 ]

CSspeed [ boy89 ] New Member Member

2,509
    3
    0
    หล่อๆ กันทั้งนั้นเลยค๊าบ ยกเว้นป้าทับทิมไม่หล่อเลยอ่ะ แต่สวย....

16. PALIN_OMSIN

PALIN_OMSIN Well-Known Member Moderator

1,959
    38
    48
    เดี๋ยวเอ้จัดให้ครับน้าแม็ก ของเทพๆ อยู่บ้านอีกหลายอย่าง ^_^ วันเสาร์ ไปเจอกันที่อู่ดีมั๊ยครับ เตะบอลกัน

17. PALIN_OMSIN

1,959
    38
    48

โห วัยรุ่นใจร้อนจริงเว๊ย ใส่เลยเหรอ หลอดหรี่ใช้หลอดทังสเตนหรือ LED น่ะ สวยขึ้นเยอะเลยน้องเอ๊ย

18. PALIN_OMSIN

1,959
    38
    48

จากินไรบอย บอกมา

19. azure_abb

977
    4
    0
    Philips Daylight ครับ

20. PALIN_OMSIN

1,959
    38
    48
    มันเป็นยังงัยหว่า

21. azure_abb

977
    4
    0
    บางจุดเราก็ต้องการการ ให้แสงแบบหลอดใส้น่ะครับ นึกถึง หลอดไฟอ่านหนังสือ สีฟ้าอ่อนๆ นั่นแหล่ะครับ

22. PALIN_OMSIN

1,959
    38
    48

อ๋ อ๋อ เก็ตล่ะ

23. CSspeed [ boy89 ]

2,509
    3
    0
    แค่ชั้นหนังสือก็เกินพอแล้วคับ...

24. PALIN_OMSIN

1,959
    38
    48
    จัดไป

25. CSspeed [ boy89 ]

2,509
    3
    0
    รบกวนดูรูปในเฟสบุ๊คนะคับ
    ส่วนตัวเป็นๆ งานบอลเจอตัวแน่คับ หรือถ้าใจร้อนเสาร์นี้ที่สนามบอลลาดปลาเค้าคับ

26. CSspeed [ boy89 ]

2,509
    3
    0
    พรุ่งนี้ค่ำๆ ว่างมั้ยคับน้าเอ้...

27. PALIN_OMSIN

1,959
    38
    48
    น่าจะว่างนะ ลองโทรมาช่วงเย็นก่อนบอยเลิกงานละกัน

28. azure_abb

977
    4
    0
    อยากรื้อเครื่อง ปาดฝา ทำจานจ่าย ใส่ลูกเหนียว ข้อแน่นๆ นมหนูโตๆ ซักชุดจัง อยาก ปรี๊ดแบบรถ เกฑ์ณมั่งน่ะ

http://www.flickr.com/photos/jgturk/3481611621/in/photostream/

ขำๆ โหดๅ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 22 กรกฎาคม 2011
  29. tom_eeng_na

tom_eeng_na New Member Member

145
    1
    0
    นี่เลย

set bo ok ปะ

30. PALIN_OMSIN

1,959
    38
    48
    จัดเลยต๋อม ทำเขาที่ใหนน่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้