มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒครับ

การสนทนาใน 'Find Friend' เริ่มโดย Giggs, 19 เมษายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. [JoD_Accord]

[JoD_Accord] Well-Known Member VIP Member

1,912
    62
    48
    อ่าว ผมก็ลองมองๆรถพี่อยู่แต่ว่า 3D สีขาว แต่ละคันก็เหมือนๆกันมากๆเลย แยกไม่ออก :confused::confused::confused:

2. [JoD_Accord]

[JoD_Accord] Well-Known Member VIP Member

1,912
    62
    48
    สวัสดีคร้าบ ปีไหนเอ่ย ??

3. ^^ FaNGy ^^

^^ FaNGy ^^ New Member VIP

2,560
    67
    0
    นู๋เอารถไปจอดตรงพิทโปรสตีท2 อ่าคะ เหอะๆๆๆ

เลยม่ายเจอกานเลยอ่าคะ แง้วๆๆๆ

4. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    นู๋เอารถไปจอดตรงพิทโปรสตีท2 อ่าคะ เหอะๆๆๆ

เลยม่ายเจอกานเลยอ่าคะ แง้วๆๆๆ

5. WenDy inside

WenDy inside New Member Lady Member

17
    0
    0

จบแล้วค่ะ จบหร้อมกะคุณ FaNg_DeAdEnD เลยค่ะ

เอกเดียวกัน ไม่นึกว่าจะมาเจอในนี้ อิอิ

6. [JoD_Accord]

1,912
    62
    48
    อ่ออออออออออออออออออออออออออออ

7. tonzung

tonzung Active Member VIP

1,060
    13
    38
    อื้ม....ยิ่งใหญ่มาก ฮอนด้า หุหุหุ
    ลองหันมาเล่นฮออนด้ามั่งป่าวน้องแฟง อิอิ

8. [JoD_Accord]

1,912
    62
    48
    ผู้หญิงต้อง EK Si ถึงจะเหมาะๆๆ :D:D:D

9. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    ว่าแต่ ครายหว่า เพื่อนเรารึนี่ ชื่ออารายอ่าคะ ???

10. tonzung

1,060
    13
    38
    ผู้หญิง สามตูก็ได้ สีชมพู มีโรบาร์ หุหุหุ

11. [JoD_Accord]

1,912
    62
    48
    3 ดอ ครับพี่ :D:D:D

12. WenDy inside

WenDy inside New Member Lady Member

17
    0
    0
    อิ้ง รุ่น 29 ป่ะค่ะ อิอิ

13. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    ช่ายแล้ว แล้วนี่ครายเอ่ย วันซ้อมไปกี่โมงกานอ่าค่ะ ได้ลำดับที่เท่าไหร่นิ

ซามูไรเจี้ยวหวาน* ถูกใจสิ่งนี้
  14. ซ้อมๆ.. อิอิ :D

สะวู.. วู่

เอส ดับเบิ้ล ยู ยู่
    ฮี อาร์ วู
    Who are we
    สะวี อิส วู
    SWU is we
    ศรีนครินทร.. ศรีนครินทร..
    ศรีนครินทรวิโรฒ
    ศรีนครินทรวิโรฒ.. La :eek:

15. [JoD_Accord]

1,912
    62
    48
    สงสัยจังว่า La มีต่อท้ายทำไมหว่า แอบงง เพราะมานโดดๆเลย

16. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    เบื่อแล้วอ่ะ ขี้เกียจรับปริญญา เรื่องมากจังเลย ไหนจะต้องลางาน แต่งหน้า ทำผม ขับรถไปคลอง 16 ตั้งแต่ไก่ยังม่ายตื่น ดูวุ่นวายๆยังไงม่รู้

17. tonzung

1,060
    13
    38
    วันนี้ไปงานบางแสนไบค์วีคมา ขอบอกสุดยอด มอไซค์เยอะมาก เป็นหมื่นเลยมั้ง
    พวกบิ๊กไบค์ ฮาร์เลย์ก็เยอะ
    ส่วนพี่ต้นกับเพื่อนๆ ชาลี คันน้อยๆ อิอิ (แอบมีอกงค์ใหม่) ไว้จะเอารูปมาโชว์
    ไว้งานรับปริญญาเจอกัน น้องพี่ อิอิ

18. [JoD_Accord]

1,912
    62
    48
    แล้วเจอกันวันรับปริญญาคร้าบ :D

19. zungtama

zungtama New Member Member

3
    0
    0
    หวัดดีครับ วิดวะTelecom Gear13 ครับ

ยินดีที่ได้รุจักครับ แต่องค์รักษ์ไม่ค่อยจะเห็นรถแต่งเลยแฮะ

20. zungtama

3
    0
    0
    โทดนะครับไม่ทราบว่าชื่อไรหรอ เราชื่อซึง น่าจะรุ่นเดียวกันนะเนี่ย เรารุ่น 55 อ่ะครับ

ยังไม่ค่อยรุระเบียบการรับปริญญาเลยอ่ะ:D

21. [JoD_Accord]

1,912
    62
    48
    น่านนน มาแล้วพี่ซึง รอพี่เขามาตอบๆด้วยคนๆ

22. tonzung

1,060
    13
    38
    เมื่อก่อนมีครับ หลายคันอยู่นะเด็กวิดวะอ่ะ รุ่นพี่ไง
    แต่ก็จบๆกันมาหมดแล้ว อิอิ รุ่น49 เกียร์ 9

23. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    มาตอบแว้ววววจ้า วันนี้เพิ่งไปซื้อชุดนิสิตที่ มุมทอง มา เง้อ

ยินดีที่ได้รู้จักนะคะ คุณซึง เราชื่อ แฟง นะคะ มานุดอิงค์ 29 ฮ่าฮ้า

เรื่องระเบียบการรับปริญญาฯ จิงๆแล้วเค้าจะมีจดหมายส่งไปแจ้งที่บ้านแล้วอ่าคะ แต่ถ้าไม่ได้รับ ก้อต้องเข้าไปลงทะเบียนผ่านทางเวบมหาลัยอ่าค่ะ

ปล. คงได้เจอกันวันซ้อมใหญ่นี้นะคะ ^^

24. zungtama

3
    0
    0
    หวัดดีครับ..ใกล้เข้ามาแล้ววันซ้อมใหญ่เฮ้อ....นึกแล้วคิดถึงชีวิตมหาลัยจังแฮะ

25. [JoD_Accord]

1,912
    62
    48
    สมัยนั้นผมกะพี่ยังแต่งรถแนวแปลกๆอยู่เล้ยย หลังๆมาแนว JDM Racing :D:D:D

26. zungtama

3
    0
    0
    หวังว่าได้เจอกันเช่นกันด้วย...เราอยู่หอเทาอ่ะครับ...หอเก่าที่อยู่มาหลายปีเลย 555

27. [JoD_Accord]

1,912
    62
    48
    ผมนอนบ้าน ไปกลับ ลาดพร้าว-คลอง16 แทบทุกวัน

28. tonzung

1,060
    13
    38
    ดูไปดูมาเห็นน้องๆแล้วคิดถึงเพลงวิศวกรรมสัมพันธฺเลยอ่ะ
    จำได้เลยครั้งแรกที่ได้ฟังวันรับไทด์ "เพลงนี้มันเริ่มแล้วก็จบตรงไหนว่ะ ร้องวนไปวนมาอยู่ได้"
    จำได้แต่ "พวกเรา ล้วนนำใจมา สัญญา ผูกพันธ์มั่นคง เรารัก หัวใจของเราดำรงค์....
    ..........................................................พวกเราพร้อมกัน วิศวกรรม"
    ซึ้งสุดๆ นอกจาก บางเขนแล้วนะ อิอิ แก่แล้วกรู หุหุหุ

29. zungtama

3
    0
    0

ซึ้งจริงๆด้วยแหล่ะ..คิดถึงตอนเข้าไปหมาลัยตอนปี1 คอตๆเลย...

..จำอยู่ปรธโยคนึงได้ ตอนรับน้อง

" ไทค์ของคณะ เป็นไทค์พระราชทาน ห้ามทำตกพื้น"

ใช่สิ..คราบจน น้ำลายเยิ้มเมไทค์เลยอ่ะ:D

30. [JoD_Accord]

1,912
    62
    48
    อี๋..........

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้