มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒครับ

การสนทนาใน 'Find Friend' เริ่มโดย Giggs, 19 เมษายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ^^ FaNGy ^^

^^ FaNGy ^^ New Member VIP

2,560
    67
    0
    ตอนนี้เค้าม่ายให้รถที่ม่ายมีสติ๊กเกอร์เข้าไปจอดในมหาลัยเลยคะ หลังจาก 14.00 ถึงเข้าได้คะ ยามโหดมากๆๆๆๆๆๆๆๆ แต่ถ้าวันเสาร์-อาทิด เข้าได้หมด อ่าคะ

2. na046

na046 Member Member

983
    7
    18
    ขอบคุณครับ ไปหลัง บ่าย 2 น่าจะดีกว่าเนอะ

3. tonzung

tonzung Active Member VIP

1,060
    13
    38
    อัพหน่อยตกมาเยอะ

4. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    อิอิ จบแว้วจ้า ฮิ้วๆๆๆๆๆๆ พี่ๆเดือนธันวา มางานนู๋กานม่ะคะ *-*

5. PigieS_FeRnieS

PigieS_FeRnieS New Member Lady Member

364
    0
    0
    ไม่ได้เข้ามาซะนานเย้ย ดีใจด้วยนะคะพี่แฟง
    ของเฟินยังเหลืออีกเทอมละ แร้วพี่แฟงจาเรียนต่อเรยเปล่าเนี่ย

6. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    แฮะๆ พี่ทำงานจะครบ 2 เดือนแล้วอ่าค่ะ จบมาวันที่ 7 มีนา สอบโทอิควันที่ 13 มีนา ได้งานวันที่ 17 อ่าจ๊ะ แฮะๆ ไม่ได้พักผ่อนเลย แงๆๆๆ

7. PigieS_FeRnieS

PigieS_FeRnieS New Member Lady Member

364
    0
    0
    โหย ขยันจิงๆเรยพี่แฟง

8. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    มานจำเป็นอ่าคะ แงๆๆๆๆๆ

9. tonzung

1,060
    13
    38
    ทำงาน เก็บเงิน แต่งรถครับน้อง อิอิแล้วก็ไม่เหลือเงิน
    หุหุ ว่างๆไปดูรถที่พีระกันป่าว

10. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    เวลาว่างนู๋หายากมากเลยอ่าพี่ต้น แงๆๆๆ พี่ต้นค่ะ ถามเรื่องจองหอที่องค์รักษ์หน่อยจิค่ะ ตอนรับปริญญาอ่าค่ะ มีอารายจะแนะนำน้องไหมคะ

11. tonzung

1,060
    13
    38
    สงสัยไม่มีไรจะแนะนำอ่ะ อิอิ เดี่ยวลองถามเพื่อนๆให้ เผื่อมีเรียนอยู่

12. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    I'm still waiting for your suggestion na ka. *-*

13. [JoD_Accord]

[JoD_Accord] Well-Known Member VIP Member

1,912
    62
    48
    สวัสดีคับ ตอนนี้อยู่ปี 2 คณะนวัตกรรมสื่อสารสังคม เอกออกแบบสื่อปฎิสัมพันธ์และมัลติมิเดียครับ รุ่นแรกเลย อยู่ประสานมิตรครับ ถ้าเอารถไปจะจอดตรงริมถนนตรงประตูที่มี ATM ใกล้ๆทางออกน่ะคับ

รหัส 50

14. GameTadang

GameTadang New Member Member

50
    1
    0
    ดีคับ นานๆเข้ามาบอร์ทที ส่วนใหญ่นั่งทำการบ้าน

พึ่งจะเปิดเทรมได้ 2 - 3 อาทิตย์ งานก้อโหมกระหน่ำมาเต็มเลย

จะมัวขี้เหล้าเมายาคงไม่ได้อีกต่อไป เทรมนี้ลงไปซะ 21 หน่วย

แต่เคยเอารถไป ม. แค่ 4 - 5 ครั้งเองเพราะ รถติด + ไม่มีที่จอดเซ็งมากๆเลย

รถใต้ดินสะดวกกว่าเยอะเลย

เจอใน ม. คงเป็นแทบไม่ได้เลยเนอะแย่จังๆๆๆ

15. tonzung

1,060
    13
    38
    เมื่อไหร่น้องๆจะตั้งคลับกันอ่ะ อยากมีๆ

16. PigieS_FeRnieS

364
    0
    0
    อยากมีด้วยคน อิอิ

17. [JoD_Accord]

[JoD_Accord] Well-Known Member VIP Member

1,912
    62
    48
    ผมเคยคิดไว้เหมือนกันคับ อยาให้มี SWU racing club เหมือนคลับของ ม.รังสิต ม.กรุงเทพบ้าง แต่เท่าที่ดู นิสิต มศว. แต่ละคน จะรถเดิมๆทั้งนั้น และบางทีก็นิยมรถ ยุโรป Benz Volvo บ้าง มะค่อยจามีทำรถเลย :cry::cry::cry:

18. zungtama

zungtama New Member Member

3
    0
    0
    มาด้วยคน.....ซึงครับ จบรุ่น55 วิดวะเกียร์13

19. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    ว่าไงว่าตามค่ะ แต่ที่แน่ๆ ธันวานี้พี่ๆต้องมางานรับปริญญานู๋แฟงก่อนนะคะ มากินเลี้ยงกัน งานนี้นู๋เลี้ยงเอง หุหุ

20. oiloil

oiloil New Member Member

10
    0
    0
    ศิษย์เก่าเหมือนกันคับ

21. oiloil

10
    0
    0
    อยากให้มีคลับเหมือนกัน ถ้ามีขออยู่ด้วยคับ 55555.....

22. PigieS_FeRnieS

364
    0
    0
    ช่วงนี้ชาวswuดูครึกครื้นดีแฮะ
    พี่ๆน้องมากันใหญ่เลย

23. +help

+help New Member Member

52
    1
    0
    แวะเข้ามาดูด้วยคับ :)

24. oiloil

10
    0
    0
    เจอทักกันได้นะ พึ่งเคยเข้ามาดูไม่กี่ครั้ง ผมอยู่ bmwe30thailand

25. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักนะคะ พี่ๆๆๆๆ อิอิ

26. oiloil

10
    0
    0
    หวีดดีคับ ยินดีที่รู้จัก มีชื่อกันบ้างคับจะได้รู้จักกันไว้

27. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    แฮะๆ ชื่อ แฟง นะคะ มานุดอิงค์ รุ่น 29 ค่ะ จบเมื่อวันที่ 3 มีนาคม 2551 ค่ะ

28. [JoD_Accord]

1,912
    62
    48
    ผมกับ zungtama อยู่คลับเดียวกันครับตอนนี้ เพราะรู้จักกันที่ มศว. องครักษ์ ตอนผมอยู่ปี1 พี่เขาอยู่ปี4 ตอนนี้ก็เจอกันบ่อยคับ อยู่คลับเดียวกัน

29. PigieS_FeRnieS

364
    0
    0
    ชื่อ เฟิร์นคะ เศรษฐศาสตร์ ปี4 เหลืออีกเทอมเดียว ก็จะกลายเป็นศิษย์เก่าซะแย้ว ฮือๆ เศร้าจัง

30. oiloil

10
    0
    0
    ผมชื่อ oiloil ยินดีรู้จักทุกคนคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้