มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒครับ

การสนทนาใน 'Find Friend' เริ่มโดย Giggs, 19 เมษายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ^^ FaNGy ^^

^^ FaNGy ^^ New Member VIP

2,560
    67
    0
    Thanks u very much na ka.

2. VAZABI

VAZABI New Member Member

321
    0
    0
    swu..เลือดเทาแดงเหมือนกันครับแต่มัธยมนะครับยินดีที่ได้รู้จักพวกพี่ๆครับ

3. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    ง่า น้องอยู่บางกรวย เหรอค่ะ พี่อยู่บางกร่าง อ่า อิอิ เลยบางกรวยมานิดส์นึง หุหุ

4. PigieS_FeRnieS

PigieS_FeRnieS New Member Lady Member

364
    0
    0
    ดีจ้าๆ งั้นswuเราก้อมีเป็น6คนแร้วสิ อิอิ

5. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    จะสอบแล้วววววววววววววววววววววววววววววววววววววววว

เครียดมากมาย แงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

6. PigieS_FeRnieS

PigieS_FeRnieS New Member Lady Member

364
    0
    0
    พี่แฟงเริ่มสอบวันไหนอ่า

7. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    8 ตุลาจ้า แง้ว......................

8. PigieS_FeRnieS

364
    0
    0
    วันเดียวกานเลยล่ะ
    สู้ๆ โชคA ค่ะ

9. na046

na046 Member Member

983
    7
    18
    แวะมาเยี่ยม ครับ อิอิ ลูกเทาแดงเหมือนกัน ....

10. คุง..ครับ

คุง..ครับ New Member Member

29
    1
    0
    up.... SWU ขึ้นไป......

11. PigieS_FeRnieS

364
    0
    0
    [เส้าจัง อาทิดหน้า สอบห้าวันรวดเรย
    เมื่อไรจาหมดช่วงสอบซะที เหอๆ/COLOR]

12. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    คริๆๆๆๆ ใกล้จะโล่งแว้ว เหลือ วันพุธ วันเดียว แต่ช่วงนี้ดีนะ รถม่ายสติ๊กเกอร์ ก้อเนียนเข้าไปจอดได้ เมื่อวานลุ้นแทบตายว่าจะโดนล็อกล้อไหมหนอ คริๆๆๆๆๆ

13. PigieS_FeRnieS

364
    0
    0
    เฮ้อ! หยุดแป๊บเดวจาเปิดเทอมอีกแร้วล่ะ เร็วจังเรย

14. cartoon_mania

cartoon_mania New Member Lady Member

28
    1
    0
    อ่ะนะ สวัสดีค่า ศิษย์เก่าประสานมิตร EDU. Techno. ค่า รหัส 41 อ่า .... งอมมาเรยยยยย

เด็กประสานมิตร ก็เข้ามาเล่นเวปนี้เหมือนกันเนอะ ............ อิอิอิ .................. ดีค่ะ เผื่อได้รวมกลุ่ม นัดเที่ยว กินข้าว ทำกิจกรรมหนุกหนานเหมือน Club อื่น ๆ เน๊อะ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 28 ตุลาคม 2007
  15. cartoon_mania

cartoon_mania New Member Lady Member

28
    1
    0
    คงไม่ว่าอะไรเน๊อะ ถ้าอยากเป็นเป็นเจ๊ดัน

YoYo !!!!!

16. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    ยินดีมากมายเลยค่ะ เข้ามาเล่นกานบ่อยๆนะคะ

ปล. อารายกานนี่ แป๋ปๆจะเปิดเทอมอีกแระ ยังม่ายทันหายเหนื่อยเลยยยยยยยยยยยยยย

17. tonzung

tonzung Active Member VIP

1,060
    13
    38
    จาสิ้นปีอีกแล้ววววว......โบนัส(ซ่อมรถเหมือนเดิม อิอิ)

18. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    อิอิ แบบนี้พี่ต้นก้อมีงบเลี้ยงน้องๆแล้วชิมิส์ค่ะ หุหุ ไปคลอง 16 ได้นะ แมงเมาๆๆๆๆๆๆ หุหุ

19. tonzung

1,060
    13
    38
    อ่ะนะ รับปริญญาเมื่อไหร่อ่ะ
    เหงพวกรุ่นพี่ชวนไปอยู่อ่ะ

20. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    ประมาณเดือนธันวาคมอ่าค่ะ วันที่เท่าไหร่ม่แน่จายอ่าค่ะ เด๊วจะมาคอนเฟริม์ค่ะ

21. tonzung

1,060
    13
    38
    เฟิร์มด้วยนะจ๊ะน้องแฟง

22. PigieS_FeRnieS

364
    0
    0
    ดีค่าๆ บ้านอยู่ใกล้กานเรยล่ะ
    บ้านเฟินอยู่กิโล5เองอ่ะ อิอิ จาได้นัดไปกินข้าวกานง่ายๆ

23. cartoon_mania

28
    1
    0

:p :sad: :) :sad:

ว๊าวววว ดีเลยค่ะ น้องเฟิร์น เรื่องกินเรื่องเที่ยวนี่ ขอให้บอก ..... อิอิอิอิ

24. PigieS_FeRnieS

364
    0
    0
    รุสึกว่าวันรับปริญญาจะเป็นวันที่12 ธันวานะคะ

25. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    หุหุ เปิดเทอมวันแรกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

26. PigieS_FeRnieS

364
    0
    0
    เกรดออกหมดแร้ว เส้าจิงๆ

27. cartoon_mania

28
    1
    0
    ประสานมิตร เลิฟ ยู ๆ ๆ

28. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    เกรดยังขาดอีกตัว แง้วววววววววววววว ลุ้นระทึก ตุ๊บ ตับ ตุ๊บ ตับ

29. tonzung

1,060
    13
    38
    บ่าย2แล้ว ง่วงนอนใจจะขาด
    จะไปแอบนอนตรงไหนดี ไม่ไหวแล้ว

30. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    พี่ต้นจะแอบไปหลับนอนเหรอค่ะ ???

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้