สมาชิก Civic Es มีใครอยู่ เอแบค บ้างครับ

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย zTyOnPe, 21 ธันวาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. gikiydcd

gikiydcd New Member Member

36
    1
    0
    อ๋อใช่รถตี้ครับ อิอิเห็นละคันคุณอะ สีเทาใช่ไหม เลยไม่กล้าขับไล่เลย 555

2. zTyOnPe

zTyOnPe New Member Member

58
    1
    0
    เรา ท๊อป นะ นิติ ปี1 ว่าแล้วๆ ต้องใช่

จำด้านหน้าได้ว่าดำหมดเรย -*-

ใช่ๆสีเทา
    zTyOnPe

ทำไมไม่กล้าไล่อ่ะ -*-

3. zTyOnPe

58
    1
    0
    วันนี้สวนกับรถคันนึงเหมือนรถของ PAKKY_ES03

สวนกันตรงแถวเอแบคคอนโด เห็นข้างหลังแปะสติกเกอร์ Es ด้วย

รถสวยดีคับ อิอิ -*-

4. zTyOnPe

58
    1
    0
    Up...

5. zTyOnPe

58
    1
    0
    Up...

6. Nuzio

Nuzio New Member Member

17
    7
    0
    อาจจะเป็นรถผมละมัง ผมเข้าหัวหมากบ่อยๆ จะจอดอยู่หน้าร้าน ปิรามิด อะ

แต่ตอนนี้จบแล้ววววว.... เพิ่งรับปริญญา 19/1/51 นี้เอง

น้องๆ ก็ตั้งใจเรียนล่ะ

7. zTyOnPe

58
    1
    0
    ไม่รู้เหมือนกันคับ

วันนั้นเห็น Civic 03 สีเทาอ่ะคับ ไฟหน้า
    เหลือง -*-

8. Pug_Saba A da

Pug_Saba A da New Member VIP

285
    14
    0
    ไปๆมา ES อยู่เอแบคก็มีเหมือนกันเนอะน้องๆไปมีทติ้ง Au Car Club สิครับจัดกันบ่อยเหมือนกันนะ www.rz-racingzone.com/au ลองไปคุยดูนิสัยดีทั้งนั้น มีรถพี่อยู่คันเดียวที่เป็น ES นะรู้สึกว่า...นะ

9. brownnie123

brownnie123 New Member Member

22
    0
    0
    คันที่ zTyOnPe เห็นน่าจะรถพี่ภาคถูกแล้วล่ะคับ

10. Jar 2.0

Jar 2.0 New Member Member

22
    1
    0
    ผมก็ชอบนั่งเล่นเกมที่ปิรามิดเหมือนกันเล่นมันทุกวัน
    ต้องเจอกันหลายทีแล้วแน่ๆเลย 555
    เหนเหมือนจะจอดหน้าร้านเกมประจำ แต่ไม่รู้ว่าคนไหนเจ้าของรถอะคับ

สงสัยผมคงต้องเอาติ๊กเกอร์มาแปะบ้างแระ~

11. brownnie123

brownnie123 New Member Member

22
    0
    0
    วันนี้พี่ Nuzio มาจอดที่หน้าร้านปิรามิดตอน11โมงป่ะคับ ผมเห็นไกลๆ
    ยืนอยู่หน้าร้านคนจีนเห็นแว็บๆว่าesสีขาวล้วนมาจอด

12. zTyOnPe

58
    1
    0
    ปิรามิต คือร้านไหนหรอคับ

-*-

13. Nuzio

Nuzio New Member Member

17
    7
    0
    ถ้าคันที่จอดหน้าร้าน ปิรามิด ก็คงจะมีรถผมคันเดียวแหละที่เปน ES

ถ้ายังไงก็มาทักทายกันได้นะครับ

ปล. ร้านปิรามิดก็ร้านสุดท้ายก่อนถึงน้ำพุไงครับ

14. zTyOnPe

58
    1
    0
    อ่อคับ

15. zTyOnPe

58
    1
    0
    มีคัยพอจะทราบไหมครับว่า

TEIN Master Shop

อยู่ที่ไหนอ่ะครับ

อยากได้แผนที่อ่ะคับ

16. PAKKY_ES03

PAKKY_ES03 New Member Member

12
    0
    0
    วันนั่นก็เห็นztyonpeเหมือนกันคับ ตัวจิงสวยมากคับ(รถคับ)เห็นnuzioบ่อยๆคับส่วนมากจะมืดแล้ว....ดีใจที่ได้รู้จักทุกคนคับ

17. zTyOnPe

58
    1
    0
    กะแล้วว่าต้องใช่ของ PAKKY_ES03

ชื่อ พี่ภาคย์ ใช่ไหมคับ รถสวยดีนะคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้