มีเรื่องอยากรบกวนขอความช่วยเหลือเพื่อนๆพี่ๆน้องๆหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Find Friend' เริ่มโดย xanak, 20 ธันวาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. xanak

xanak New Member Member

126
    26
    0
    ครับผมๆ เพื่อนๆกันทั้งน้าน............:)

2. kae_za

kae_za Member Member

379
    16
    18
    ตั๋ง เอ้ย เรื่องขี้ปะติ๋ว อยากมารายงานตัวด่วนเถอะ

3. อย่าตกครับ ขึ้นปาย

4. Turngkung P 11

Turngkung P 11 New Member Member

94
    0
    0
  5. CARINA

CARINA Well-Known Member VIP

6,061
    165
    63
    ไม่เคยรู้จักกัน แต่เคยไปดูล้อที่บ้านเค้าแถวลาดพร้าวอ่ะครับ

น่าจะใช่คนเดียวกันนะครับ

6. bonus_good

bonus_good New Member Member

243
    1
    0
    สงสัยขับรถปาดกันอ่ะเปล่า ล้อเล่นนะครับ ยังไงก็ขอให้เจอ

7. xanak

126
    26
    0
    งานนี้ท่าจะยาว กบดานเก่งแบบนี้ น่าจับไปอยู่ 4จ.ชายแดน:)

8. xanak

126
    26
    0
    เปลี่ยนเป็นขับรถปาดหน้ากันยังดีเสียกว่า เคลียร์กันจบๆไปเลย
    แต่เรื่องอย่างงี้ปัญหาเรื้อรังครับ แก้ยาก:)

9. xanak

126
    26
    0
    บ้านน้องเขาอยู่ในซอยลาดพร้าว 18 เข้าซอยไปไม่เยอะเลี้ยวขวาเข้าซอยเล็กๆ
    ตรงไปอีกนิดเลี้ยวซ้ายแรก แล้วดิ่งไปตามทางเลย บ้านอยู่ขวามือ:D
    แต่ด้วยความเกรงใจผู้ปกตรอง เพราะท่านไม่ทราบเรื่องด้วย
    อยากให้น้องเขายอมเจอหน้า มาคุยกันเสียทีมากกว่า
    ปัญหามันไม่ได้หนักหนา ยังพอคุยกันได้:)

10. xanak

126
    26
    0
    ผมก็ว่าน่าจะใช่ครับ
    ว่าแต่ไปดูล้อชุดไหนหรือครับ รบกวน PM บอกด้วยนะครับ
    เผื่อเป็นชุดกรณีความ ขอบคุณครับท่าน:)

11. CARINA

CARINA Well-Known Member VIP

6,061
    165
    63

อยู่ใน pm แล้วคร๊าบ

12. ๋Jokey.pm

๋Jokey.pm New Member Member

7
    0
    0
    Up Up ^^

13. xanak

126
    26
    0
    ขอบคุณครับท่าน:)

14. skyro

skyro New Member Member

78
    0
    0
    ช่วย อัพ ครับ

15. xanak

126
    26
    0
    ขอบคุณครับท่าน:)

16. xanak

126
    26
    0
    อัรั ^^..

17. bankkin_xenon

bankkin_xenon New Member Member

2
    0
    0
    XENON เข้ามา งง

UP ค่ะ เข้ามา งง...มีไรกันรือค่ะ อย่ามีเรื่องกันนะ...อิอิ หนูกลัว

http://rcweb.net/forums/showthread.php?t=423366 << จำหน่ายซีนอลประกันสูงสุด

18. moshi _bank

moshi _bank New Member Member

3
    0
    0
    ดัน ตูด ปาย เลย:D:D:D

19. xanak

126
    26
    0
    ขอบคุณครับท่าน แต่เรื่องลงเอยด้วยดีไปนานแล้วอ่ะครับ:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้