กะทู้รายงานตัวสำหรับสาวก88-89คับ...!@#$

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย vanz012, 19 ธันวาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Aui_Acc88

Aui_Acc88 New Member Member

2,164
    10
    0
    อุ้ย รายงานตัวครับ

2. รายงานด้วย วุ้ยยยยยย......................................อิอิอิ

3. nong_acc88

nong_acc88 Active Member Member

4,280
    13
    38
    รายงานตัวครับ...กระผม

4. yoshiki93

yoshiki93 New Member Moderator

307
    4
    0
    รายงาน ตัวอีกคน ร้อนว่ะ

5. nong_acc88

nong_acc88 Active Member Member

4,280
    13
    38
    เลิกงาน อนุญาติ ไปอาบน้ำได้

6. matsonic

matsonic New Member Member

147
    7
    0
    ไม่ขนาดนั้นมั้งคับ ก็แค่เบื่อๆ หาเพื่อนคุยสนุกๆ ก็พอแล้วอะคับ
    สวัสดียามเช้าครับ

7. Aui_Acc88

2,164
    10
    0
    เช้านี้อากาศดี ฝนตก รถติด มาตามกันติดๆ เลย

รักษาสุขภาพด้วยนะครับ พี่น้องงงงงทุกคนน

8. nong_acc88

4,280
    13
    38
    แค่คุยสนุก ๆ ๆ นะโว๊ย.............

9. ตื่นมาฝนตก อากาศดีแต่เฉอะแฉะโคตร.................................รายงานตัวครับ ...........ป๋ม

10. matsonic

147
    7
    0
    แวะมอ่านช่วงเย็นๆ

11. yoshiki93

yoshiki93 New Member Moderator

307
    4
    0
    รายงาน ไปจูน แก๊สมาอีกแล้ว แต่คราวนี้รอบนิ่ง มาก แต่รู้สึกว่าจะกินเพิ่มขึ้น นะ เดี่ยวต้องไปจูนอีก

By Rotada ......Phuttabucha 25/1

12. matsonic

147
    7
    0
    หวัดดียามเช้าครับ

13. yoshiki93

307
    4
    0
    รายงานตัวใหม่ ไป จูนแก๊ส รอบที่ 2 เพราะครั้ง แรก แดกโครตคับ ต้องลองดูอีกที่ หม้อ ญี่ปุ่นนี่ จูนยากโครต แถมร่วนอีกต่างหาก เห่อๆๆ กำ ได้เวลาหาเงินเปลี่ยนหม้อใหม่อีกแว้ว เห่อๆๆ :D

14. matsonic

147
    7
    0
    อะไร ร่วน อะคับพ่อเอก

15. nong_acc88

4,280
    13
    38
    ล้างให้สะอาดด้วยน้า............

จูนความหนาหรือบางของแก๊สอย่างเดียวป่าว ................ เมื่อวานไปร้านแก๊สที่ติดตั้งมาจะไปขอ ใบรับรอง จะไปจดแก๊ส หมดพอดี เลยนัดไปวันหลัง .... เลยให้ช่วยจูนให้หน่อย รู้สึกแก๊สมันจะออกมาก จนมีกลิ่นที่ ท่อไอเสีย ช่างแนะนำ ให้หมุนตัวปล่อยแก๊ส (ตัวทองเหลือที่มีสปิงอันใหญ่) ให้หมุนเข้า กลิ่นแก๊สก็จะหายไป เหมือนจูนให้บางแบบนั้นแหละ แต่ รอบก็นิ่งปกติ ไม่เปลี่ยน รุ้สึกว่ากินแก๊สน้อยด้วย แต่รอบต้น จะไม่ค่อยดี รู้สึกได้เลย ...... คิดว่าก็ดี ไม่รีบร้อน แต่ประหยัดแกสเพิ่มขึ้นอีกด้วย

หม้อญี่ปุ่นงัย

16. WarpSpeed

WarpSpeed New Member Member

100
    3
    0
    รายงานตัวก่อนวัน meeting :)

17. March_Weber

March_Weber New Member Member

1,539
    32
    0
    สวัสดี Accord 88 - 89 ทุกท่านครับ นานๆ ทีผมจะเข้ามา RCW วันนี้เข้ามาเห็นว่ามีคลับ Accord 88 - 89 ด้วยดีใจจัง ผมชื่อ March ครับ ใช้ Accord 88 ตั้งแต่ ออกมาจากศูนย์ ก็แต่งไปหลายอย่างแล้วเหมือนกัน ตัวถัง ช่วงล่าง เครื่องยนต์ ภายใน ก็เล่นหมดครับ อะไหล่กองเต็มบ้านเหมือนกัน แต่ ตอนนี้รถคันนี้ไม่ได้ใช้งานมา 3 ปีแล้ว เพราะทำเอาไว้วิ่งเล่นๆ ปีนึงก็เอาไปอัดที่คลอง 5 แค่ครั้ง 2 ครั้ง แต่อีกไม่นานจะทำเครื่องชุดใหญ่ สงสัยอะไรก็ถามได้นะครับ เพราะผมซ่อม โมฯ แต่งรถคันนี้เอง ยกให้รถคันนี้เป็นครูไปแล้ว

18. nong_acc88

4,280
    13
    38
    ยินดีที่ได้รู้จักครับ ผมน้อง อยู่แถวนวมินทร์ พอดีเสาร์นี้ มีมีทติ้งกันนะครับ ถ้าว่างก็เชิญด้วยแล้วกันครับ

มีเพื่อน ๆ หลายคน อยากได้ความรู้ อีกมากมาย ในรถรุ่นนี้ เชิญด้วยแล้วกันครับ

สถานที่ ตามลิ้งนี้เลยครับ รู้สึกอยู่ประมาณหน้า 3 http://rcweb.net/forums/showthread.php?p=6017589&posted=1#post6017589

19. matsonic

147
    7
    0
    มีใครไปกันบ้างเอ่ย?

20. อิอิอิอิอิอิ......................................................

21. nong_acc88

4,280
    13
    38
    อึอึอึอึอึอึ.......................

22. matsonic

147
    7
    0
    รายงานด้วยอีกคน ทำไมต้องรายงานเนี่ยะ งง
    ปวดก็ไปเข้าห้องน้ำไป 555555

23. vanz012

vanz012 New Member Member

424
    10
    0
    แวนรายงานตัวคับ ช่วงนี้ ...

เบรคหลังแตกเพราะดึงเบรคมือสไลด์มากไปหน่อย เหอๆ
    แก้สหมดเร็วเกินเหตุ - -" ไม่รู้ว่ารั่วรึจูนหนาเกินไป ต้องเอาไปจูนใหม่อ่ะคับ --"
    โช้คหลังซ้ายซึมแล้ว ทำไงดี พ่อยังไม่รู้นะเนี่ย T T

อิอิ

24. Aui_Acc88

2,164
    10
    0
    รายงานตัวคร้าบบบ

25. matsonic

147
    7
    0
    รายงานตัวหลังไปมิตติ้ง สนุกมากๆ น้าเด่พาแฟนมาด้วย ใครไม่ไปอดเห็น อิอิ

26. Aui_Acc88

2,164
    10
    0
    ไปแป้บเดียว ก็ เห็น นะ หิหิ

27. WarpSpeed

WarpSpeed New Member Member

100
    3
    0
    รายงานตัวครับ ได้ความรู้เกินคุ้มครับ :)

28. jaroon5555

jaroon5555 New Member Member

114
    3
    0
    สวัสดียามเช้า ฝนตกเมื่อคือ อากาศเย็นเลยอ่ะครับ ช่วงนี้ เดี๋ยวร้อน เดี๋ยวหนาว เดี๋ยวฝนตก อย่าลืมดูแลสุขภาพกันหน่อยนะครับ.............. เป็นห่วงทุกๆๆๆๆ คน อิอิอิ..................

29. nong_acc88

4,280
    13
    38
    อาการเป็นยังงัยละเบรคหลังแตกเนี่ย...........ส่วนโช๊คอาการซึมนะ อัดใหม่น่าจะโอเคนะ

ทราบครับ

อ้าวนั่นแฟนแกหรอหนุ่ย ............. ไม่รู้นะเนี่ย .................คงไม่ใช่มั้ง ไม่เห็นแกบอกสักคำว่าแฟน

น่าเสียดาย น่าจะอยู่นาน ๆ หน่อย...

นี่ขนาดอยู่ไกล นะเนี่ย พุทธมณฑลสาย 4

นั่นนะซิ ร้อน ๆ ๆ หนาว ๆ ๆ ยังงัยไม่รู้

เอามาเปิดหัวแบบนี้ ไม่รู้จะพูดไงเลยเรา.................55555555 นั้นเค้าเป็นน้องสาวน้าอะ ....................อิอิอิอิ :D:D:D:D
    เห็นไรจ๊ะ อุ้ย ..........................หรือว่าเห็นพ่อค้าเร่ เอาเสื้อมาขายอะจ๊ะ..............55555555555 คนเรา มาทั้งทีมาแป๊ปเดียวเอง ........................รอบหน้าแก้ตัวใหม่นะจ๊ะ อุ้ยยยย :)

ความรู้ในวงสนทนาในวงเหล้า บางครั้งก็เชื่อไม่ค่อยได้นะครับบบบ.............อิอิอิอิ :D

นั่นตัวจริงครับพี่น้อง.................................ไม่ได้อำ :)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้