กระทู้ .............สั่งเสื้อ และ Sticker Club เชิญทางนี้

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย yoshiki93, 19 ธันวาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Aui_Acc88

Aui_Acc88 New Member Member

2,164
    10
    0
    อ่าว พี่ป๋อง กับ บอย รับเสื้อ ได้ที่ BS นะครับ

2. CSspeed [ boy89 ]

CSspeed [ boy89 ] New Member Member

2,509
    3
    0
    พี่อุ้ย บอยคงรอมิตติ้งอะ
    จะได้ไปทีเดียว เพราะไปเองไม่ถูกอะ
    หรือถ้าพี่อุ้ยผ่านมาแถวจรัญฯ หรือ เดอะมอลล์ ท่าพระ
    ก็บอกได้นะครับ เดี๋ยวผมวิ่งไปเอา

3. Aui_Acc88

2,164
    10
    0
    อ่าเสาร์ นี้ ไปเจอกันที่ BS ครับ

---------- เพิ่มกระทู้เมื่อ 22:36:11 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 22:35:54 ----------

อ่าเสาร์ 16 นี้ ไปเจอกันที่ BS ครับ

4. CSspeed [ boy89 ]

CSspeed [ boy89 ] New Member Member

2,509
    3
    0
    โอเคครับพี่ คราวนี้ชัวร์ป่าว

5. MacEE42

MacEE42 New Member Member

184
    2
    0
    จอง XL 1ตัวครับรับที่ BS วันเสาร์ครับ
    สติ้กเกอร์และพวงกุญแจก็อยากได้ครับ มีขายที่นั่นเรยไหม
    เด็วจะโทรไปถามที่อยู่ร้านนะครับ

6. Aui_Acc88

2,164
    10
    0
    เสื้อ หมดแล้วครับ ผม

สนใจ หาเสื้อมาเลยครับ รวบรวมมาหลายๆ คน

เด๋วเอาไปร้านปักที่ทำแบบไว้แล้วให้ครับ

---------- เพิ่มกระทู้เมื่อ 18:58:47 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 18:58:32 ----------

เสื้อ หมดแล้วครับ ผม

สนใจ หาเสื้อมาเลยครับ รวบรวมมาหลายๆ คน

เด๋วเอาไปร้านปักที่ทำแบบไว้แล้วให้ครับ

7. kobsoi3

kobsoi3 New Member Member

92
    1
    0
    กระผมกบน้อยสนใจๆเอาด้วยนะคับ

8. nong_acc88

nong_acc88 Active Member Member

4,280
    13
    38
    สติกเกอร์รับได้มีทติ้งนะครับ

9. BirD_SK76

BirD_SK76 New Member Member

117
    1
    0
    ขอรับสติกเกอร์ ครับบบบบบบบบ
    มีทติ้ง ครั้งต่อไป เมื่อไหร่ ครับท่านเลขา :p

10. nong_acc88

nong_acc88 Active Member Member

4,280
    13
    38

คอยติดตามเรื่อย ๆ ครับ มีเมื่อไหร่ มารับได้เลยครับ

นอกรอบมีกันบ่อยครับ แล้วแต่วันว่าง ส่วนมีทติ้งหากมี จะตั้งกระทู้ไว้หน้าบอร์ดพร้อมทั้ว จะแจ้งสมาชิกตาม email ที่ให้ไว้ด้วยนะครับ

11. Yum-Yum

Yum-Yum New Member Member

26
    2
    0
    เอาแต่สติ๊กเกอร์ได้ไหมค่ะ ไม่ค่อยใส่โปโล เลยก๊ะ

12. CSspeed [ boy89 ]

2,509
    3
    0
    ได้ครับ
    ตอนนี้ก็เหลืออยู่แต่สติ๊กเกอร์คลับแล้วครับ
    รับได้วันมิตติ้ง หรือนอกรอบครับ ที่ท่านเลขาคลับ
    พี่น้องนั่นเองครับ :D:D:D

13. Yum-Yum

Yum-Yum New Member Member

26
    2
    0
    ขอบคุณค่ะ

14. BirD_SK76

BirD_SK76 New Member Member

117
    1
    0
    ท่านเลขา ผมขอสติกเกอร์ ครับบบบบบบบบ

thanks

15. BARAMATE

BARAMATE New Member Member

105
    1
    0
    ไหนๆ อู่ BS ก็เป็นที่มีตติ้งบ่อยๆ เกณก็ซื้อติดไว้หน่อยดิครับ เผื่อท่านเลขาท่านติดภาระกิจยาว

16. nong_acc88

4,280
    13
    38
    มีทติ้งนะ ไม่ได้มีบ่อยหรอกครับ ส่วนมากนอกรอบกันไม่กี่คน แล้วไปต่อข้างนอกนะครับ

ที่อยากให้มารับตอนมีทติ้ง เพราะอยากให้เจอกันหลาย ๆ คนนะครับ ไม่มีอะไรหรอกครับ

17. BARAMATE

105
    1
    0
    อ๋อ มันเป็นกุสะโรบายของคนคนเฒ่าคนแก่นี่เอง ไอซีๆ

18. chaw466

chaw466 New Member Member

20
    0
    0
    ผมอยู่ขอนแก่นครับ ไม่ทราบว่าพอจะสั่งซื้อสติกเกอร์คลับ 88-89 มาติดรถด้วยได้มะครับพี่
    คือว่า ทางเรา ที่อยู่ จ.ขอนแก่น ก็กำลังรวบพล คน ขับ 88-89 กันอยู่แต่ยังไม่มีสติกเกอร์กันเลยอยากจะขออณุญาติทาง 88-89 สาขาใหญ่ ให้ทาง 88-89 ขอนแก่นได้ใช้ สติกเกอร์คลับแบบเดียวกันกับทาง
    88-89 สาขาใหญ่ จะได้หรือเปล่าครับทุกๆท่าน

19. BARAMATE

105
    1
    0
    สมาชิกที่กรุงเทพยังมีสติกเกอร์ไม่ครบเลยครับ ของหายากของแท้เลย 5555

20. Aui_Acc88

2,164
    10
    0
    ไว้ รอพี่น้องมาตอบนะครับ พี่ท่านเป็นคนจัดทำสติกเกอร์ ไว้ ให้พี่น้องส่งไป ทีเดียวเลยดีมั้ยครับ
    แล้วทางขอนแก่นจัดมิตติ้ง รอบแรก ติดสติกเกอร์ ได้เลยครับ ถ้ายรูปมาให้ชมด้วย อิอิ :D

ไม่ยากอย่างที่คิดหรอกครับ ไว้มิตติ้ง ได้แน่นอน ติดต่อพี่น้องเลยครับ

21. nong_acc88

4,280
    13
    38
    น่าเห็นใจครับ จะให้มาเจอกันที่ กทม. ก็เป็นไปได้ยาก..............
    ใจจริง การติดสติกเกอร์นี่ ก็อยากให้รู้ครับ ว่าเป็นกลุ่มคนที่ใช้ รถรุ่นเดียวกัน..............
    ดังนั้นการจะให้ใครติด จริง ๆ แล้ว อยากให้มาเห็นหน้ากัน มาเจอกัน ได้รู้จักกัน..................
    แต่ด้วยที่อยู่ไกลกันมาก ผมว่าเอางี้ก็แล้ว ให้คุณโจ้ ชวนเพื่อน ๆ ที่ขอนแก่นที่ใช้รุ่นเดียวกัน รวมกลุ่มกัน...
    แล้วช่วยให้เข้ามาสมัคร แล้วคุยกันในบอร์ดนี้ เพื่อทำความรู้จักกันให้มากขึ้น.........
    หลังจากนั้น ผมจะส่งสติกเกอร์ไปให้ในกลุ่มขอนแก่น...........
    โดยให้คุณโจ้ เป็นตัวแทนกลุ่มขอนแก่นไปเลยก็แล้วกัน.............

22. aeg_ac88

aeg_ac88 New Member Member

1,955
    16
    0
    จัดไปครับ ว่าแต่88-89 เรามีสาขาย่อยแล้วเหรอครับ +++555+++

23. chaw466

chaw466 New Member Member

20
    0
    0
    ขอบคุณครับ

24. red_accord

red_accord New Member Member

47
    0
    0
    อยากได้ อย่างละหนึ่งคับ เสื้อเบอร์L พวงกุญแจ และสติกเกอร์ ส่งไปรษณีได้ป่าวคับ ไปรับไม่ได้ไกล
    คับอยากได้มากๆๆๆๆติดต่อใครดีคับ

25. nong_acc88

4,280
    13
    38
    เสื้อหมด เหลือสติกเกอร์ กับพวงกุญแจที่น้าเอ้................
    วันไหนผมเจอน้าเอ้แล้วจะบอกให้ กะว่าจะส่งให้พร้อม ขอนแก่น

ช่วงนี้ก็เข้ามาคุยกันไปเรื่อยๆ ก่อนนะครับ

26. aeg_ac88

aeg_ac88 New Member Member

1,955
    16
    0
    รอก่อนนะครับ

27. sunpech_88

sunpech_88 New Member Member

6
    0
    0
    จองด้วยครับ เสื้อ ขอเบอร์ L ครับ และ สติกเกอร์ ด้วย ครับ
    แล้วมีมิทติ้ง กันวันไหนครับ อยากไปร่วมแจมด้วยคน
    ถามอีกข้อ เราจะมีกิจกรรมออกไปทำที่ต่างจังหวัดกันไหมครับ

28. sunpech_88

sunpech_88 New Member Member

6
    0
    0
    ขอจองด้วยครับ
    เสื้อเบอร์ L 1 ตัว สติกเกอร์ 1 ชิ้น
    แล้วมีมิทติ้ง วันไหนครับ รับได้ที่งานเลยป่าว
    ขอถามอีกข้อหนึ่งครับ เมื่อไรเราจะไปหรือมีกิจกรรมทำต่างจังหวัดบ้างครับ

29. nong_acc88

4,280
    13
    38
    เสื้อหมด สติกเกอร์หมด กำลังจะสั่งใหม่ครับ
    เข้ามาบ่อย ติดตามข่าว มีมีตติ้งแล้วจะจัดสติกเกอร์ให้ครับ

30. ยูซุบ

ยูซุบ New Member Member

562
    4
    0
    พี่น้องถ้าสั่งใหม่ขอเสื้อ xl 1ตัวครับรอมานานแล้ว..........................

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้