รายงานตัวกันหน่อยจ้า

การสนทนาใน 'ClubStream' เริ่มโดย Alif & Otis, 19 ธันวาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Pom_int

Pom_int New Member Member

34
    1
    0
    อ้าวเพชรเป็นไงมั่งตอนนี้อยู่ไหนเนี่ย

2. Earthman

Earthman New Member Member

40
    0
    0
    ผมเอิร์ทแพร่คับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 28 มกราคม 2009
  3. panya852

panya852 New Member Moderator

946
    15
    0
    รถสวยวันสวยคืนเลยคุณเอิร์ธ

4. Earthman

Earthman New Member Member

40
    0
    0
    ยังเทียบไม่ได้กับพี่ๆที่กทม.เลยครับ ค่อยๆแต่งไปน่ะครับ ตามกำลังทรัพย์ที่มีเพราะของสตีมถ้าเทียบกับซีวิคที่ใช้อยู่ ราคาคนละเรื่องเลย

5. noom_civil

noom_civil New Member Member

7
    0
    0
    ผมชื่อหนุ่ม ครับ ใช้ Stream 03 สีทองครับ
    อยู่ลาดกระบัง-อ่อนนุช

6. obb_stream M7

obb_stream M7 New Member Moderator

1,047
    6
    0
    ยินดีต้อนรับนะครับ

7. panya852

946
    15
    0
    สวัสดีครับคุณหนุ่ม วิทยุซ่อมแล้วเป็นไงบ้างครับ

8. Alif & Otis

Alif & Otis New Member Moderator

1,696
    51
    0
    ยินดีต้อนรับครับ สีทองล้อซามูไร...

9. noom_civil

noom_civil New Member Member

7
    0
    0
    ใช้ได้ดีแล้วครับพี่ panya ต้องขอบคุณพี่ด้วยที่แนะนำครับ

10. panya852

946
    15
    0
    ด้วยความยินดีครับคุณหนุ่ม

11. lek ดิฟ

lek ดิฟ New Member Member

5
    0
    0
    น้องใหม่ใน เวปนี้ครับ ฝากตัวด้วยครับ
    เล็กครับ แต่จริงๆ ชื่อในเวป lek.k ครับ แต่ตอนนี้บ้ารถดิฟ เลยใช้คำว่า lek ดิฟ ครับ
    รถผมปี 04 สีขาวตัวสุดท้าย ก่อนไมเนอร์ ครับ แต่งตามมีตามเกิด หาอะไรได้ก็ใส่ไปหาไม่ได้ก็สั่งเอา เพราะอยากได้ 555
    มีหลายคนหาว่าผมบ้า แต่ผมว่าผมไม่ได้บ้านะ เพราะถ้าบ้าคงจะขับรถไม่ได้ถึง ขับได้คงชนพังไปแล้ว และที่สำคัญผมไม่ได้ขอเงินใครไปแต่งรถครับ นอกจากขอภรรยา เท่านั้น 5555

12. slash123

slash123 New Member Member

107
    6
    0
    Lek-J's ครับ..... RC..web. ไม่ค่อยได้เข้า.... เวปใหญ่คนเล่นเยอะ...มันช้าอะครับ

13. SuperSaX

SuperSaX New Member Member

9
    0
    0
    1. ชื่อ (ในบอร์ด)
    ชื่อ SuperSaX ครับ
    2. รุ่นรถที่ใช้ (ตาเหลี่ยม / ตากลม) ปีใด
    ตากลม 04 รุ่น E
    3. สี ทะเบียน
    สีทอง ทะเบียน กข7399 ประจวบ
    4. ท่านทำงาน / ธุรกิจประเภทใด
    เป็นข้าราชการครูครับ สอนหนังสืออยู่ในมหาวิทยาลัย
    5. กิจกรรม / งานอดิเรก
    เล่นอินเทอร์เน็ต

14. panya852

946
    15
    0
    ยินดีต้อนรับครับอาจารย์

15. SuperSaX

SuperSaX New Member Member

9
    0
    0
    ขอบคุณครับ คุณ panya852

ท่านใดแวะเวียนมาหัวหิน โทรหากันได้นะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้