เจอกับตัวจนได้ ร้านเบาะชื่อดังในตำนาน

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย ร้านสยามแก๊ส, 18 ธันวาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. [JoD_Accord]

[JoD_Accord] Well-Known Member VIP Member

1,912
    62
    48
    ได้ยินชื่อเสียงในด้านลบมาเหมือนกันนะ เหอๆ

ทำร้านข้างๆดีกว่า :p

2. Show Aof

Show Aof Well-Known Member Privilege

2,092
    49
    48
    วัยทองก้องี้ครับ 55+

3. 525is-GTE

525is-GTE New Member Member

33
    3
    0
    แบนร้านมันเลยครับ จะได้รู้สึกบ้าง

4. pe_k

pe_k Member Member

392
    9
    18
    ต้องให้คนอื่นรุ้ด้วย อัพไป

5. salmon drag

salmon drag New Member Member

286
    7
    0
    เจ้ เอา อีกแล้วววววววววววววววววววววววววววว

6. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
  7. ทุกวันนี้มันยังหาแดกในเวปคลับรถต่างๆอยู่

8. chai import

chai import New Member VIP

2,241
    167
    0
    ถ้าบอกว่าใครคิดอย่างไรเจ้ไม่สน นะคิดผิดแล้วเจ้
    อย่าลืมนะไม่ได้มัร้านเจ้ร้านเดียวนะ ฝีมือก็ดีกว่าเจ้ก็มี
    ถ้าไม่แก้ไขมีหวัง เตรียมวิ่งหาเงินจ่ายลูกน้องได้เลย

9. otto9116

otto9116 New Member Member

77
    13
    0
    เคยไปหุ้มเบาะหลัง งานokนะ
    แต่คนเย็บ น่ารักดี แต่พูดไม่ชัด

10. TFR-oldschool

TFR-oldschool Member VIP

652
    19
    18
    ตัดจบไปอีก หนึ่งร้าน

ตอนแนกอ่านเจอว่าเจ้าของกระทู้ ชมสุดๆเลยนี่คับ

11. แย่มาก

12. ความจริงเปิดเผย

" นึกว่าจะแน่ 555555555555 " แก้ตัวแทนจังเลย ห่วยก็ยอมรับว่าห่วยแล้วปรับปรุงแก้ไข จะดีกว่ามั้ย !!!

13. DUKE_68

DUKE_68 Well-Known Member Privilege

6,189
    129
    63
    อ้าว พี่เอกนี้เอง แระบอกว่าSR3 แท้! :rolleyes::rolleyes::rolleyes::D

14. -@of_EvoKanNoi-

-@of_EvoKanNoi- New Member VIP

658
    28
    0
    ไปโดนมาเหมือนกันคับ .... ในใจก้อไม่อยากไปหรอกคับ

แต่มันใกล้บ้านสุดแล้ว เอาโคลงเบาะ หลังแข็งไปให้หุ้ม

คุยกะลูกสาวเจ้ว่ากี่วัน เสจ ... ลูกสาวเอ่ยมาว่า เย็น ๆ ก้อเสจแล้ว (ผมเข้าไปบ่ายโมง)

ผมก้อกลัวไม่เนียน ผมเลยบอกลูกสาวเค้าว่ามะเปนไร พรุ่งนี้ก้อได้ จาได้เนียน ๆ

ก้อโอเค ตกลงมารับของพรุ่งนี้ ... สรุปว่า อิกวันโทรไปคับ เจ้บอกให้เข้ามา บ่าย 2

ผมก้อเข้าไป เจ้แกบอกโทดทีติดงาน ลูกค้าอิกคัน ผมก้ออ้าว เมิงนัดกรุแล้วเสือกทำงานอื่นก่อนเนี่ยนะ

ผมก้อถามว่าแล้วจาเสจเมื่อไหร่ เจ้แม่งบอกพรุ่งนี้ละกาน ผมก้อโอเค แต่หงุดหงิดมาก

พอไปอิกวันแม่งจาอ้างว่าผ้าที่สั่งหมดอิก ผมบอกแล้วงี้จาเสจมั้ย แม่งบอกว่าเสจรอหน่อย

ผมเลยรั่งรอแม่งงที่ร้าน ผมก้อมะเหนมันจาซื้อผ้าใหม่เลย แม่งเพิ่งาเริ่มงาน ถ้าไม่นั่งบี้บแม่ง

ก้อคงไม่เสจอิก สรุป แค่หุ้มเบาะใหม่ เจ้แกดองไว้ 3 วัน .... ทำร้านแม่งแล้วเสียสุขภาพจิต !!

15. mr.prasanai

mr.prasanai New Member Member

193
    2
    0
    กรรม ติดเน็ท ไฮสปีด แล้วสมัยนี้

16. oil_online

oil_online Member Member

261
    3
    18
    เคยโดนมาเหมือนกันครับ

ตอนนั้นผมเอาเบาะ SP-JJ Raptor ไปให้ทางร้านติดตั้ง แล้วผมก็นั่งรอกะเพื่อน หันไปดูอีกทีช่างกำลังยกเบาะของผมไปเทียบในรถเพื่อแปลงขาของรางเบาะ พอหันไปดูที่เบาะครับ เปี้อนคราบดำๆ ครับ ช่างแมร่งมือมันดำปี๋เลย ผมเลยบอกว่าเบาะผมเปื้อนแล้ว ช่างก็เดินไปล้างมือ พร้อมอาการไม่พอใจครับ เซ็งโคตรรรๆๆๆๆๆ

17. Poseidon

Poseidon New Member Member

397
    46
    0
    วันนี้ จะไปทำร้านเล็กๆข้างๆร้านนี้ แต่ปิด เลยไปทำร้านนี้ ลูกสาวมังพูดจาดีๆ
    แต่งาน จะดีหรือป่าว น่าา

---------- เพิ่มกระทู้เมื่อ 22:09:31 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 22:09:07 ----------

วันนี้ จะไปทำร้านเล็กๆข้างๆร้านนี้ แต่ปิด เลยไปทำร้านนี้ ลูกสาวมังพูดจาดีๆ
    แต่งาน จะดีหรือป่าว น่าา

18. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    อิอิ ร้านเดียวกาน เจอมาเหมือนกาน ใส่มาแล้วโยกนั่งไม่ได้เลย ขายทิ้งขอรับ หิหิ แต่นานมาแล้วครับ
    ตั้งแต่ปีที่แล้ว หิหิ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 26 เมษายน 2009
  19. NON Sr B12

NON Sr B12 New Member Member

866
    28
    0

:D:D:D:D

20. golfcef

golfcef New Member Member

229
    25
    0
    ถ้าจะเอาขี้ปากรุณาผสมชัน ที่เค้าเอาไว้ยาเรือด้วยนะครับ
    กลิ่นและสีติดแน่ทนนาน กว่าจะล้างออกเป็นเดือน

21. super99

super99 Member Member

145
    11
    18
    ...................

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 26 ธันวาคม 2009
  22. cefiro-man

cefiro-man Member Member

561
    5
    18
    ยังมีคนที่อยากลองของอยู่อีกเยอะครับ

23. MasTer Of JOLT SPORT.

MasTer Of JOLT SPORT. New Member Member

1,640
    38
    0
    ชื่อเสียดังมานาน

24. BaLL22225

BaLL22225 New Member Member

121
    2
    0
    ไม่เคยไปใช้บริการแต่จะจำไว้

ขอบคุณครับ

25. Tao_96

Tao_96 New Member VIP

1,297
    79
    0
    ไม่เคยใช้บริการผ่านประจำไม่น่าเลย

26. BANK 4 JB

BANK 4 JB New Member Member

1,560
    20
    0
    ไม่ง้อลูกค้า ไม่สนใจลูกค้า ทำหน้าตึงๆ แล้วจะเปิดร้าน เพื่อ อะไร ครับ

27. Bast

Bast New Member Member

115
    2
    0
    มีคนโพสด่ากันอย่างเยอะแต่ก็มีคนเข้าไปทำอยู่ดี

แล้วเมื่อไรมันจะเจ้งละอย่างงี้

28. RINDA_MAN

RINDA_MAN New Member Member

125
    2
    0
    นึกว่าผมจะโดนคนเดียว ติดตั้งเสร็จ เบาะเอียง+โยกได้

กลับไปแก้ไข........ก็เหมือนเดิม!!!

ไปมา 2 รอบ พอแล้วครับ

เปลืองน้ำมัน.

29. Cyber-Asti

Cyber-Asti New Member Member

1,682
    4
    0
    รู้แล้วล่ะ..ร้านอยู่ในซอยลาดปลาเค้าแน่ๆเลยคับ เพราะเหนอยู่2ร้านติดๆกัน(ไม่ทราบว่าร้านเจ๊คือร้านไหนคับ) ผมเคยมีอคติกับร้านในระแวกนั้นเหมือนกันคับ โดนโกงเรื่องเบรค บอกคำเดียวว่าแม่งโกงหน้าด้านๆเลย คงคิดว่าผมกินหญ้าแหง๋ๆ อัดผ้าเบรค(ดรัม)หลัง ผมบอกว่าเอาอันเดิมผมอัดเลย ไม่อยากให้เค้าสับของ ผมรอได้เพราะไม่ได้มีธุระ เดินไปซื้อของสักพักแม่งประกอบเกือบเสร็จแล้ว และก็บอกผมว่าเปลี่ยนลูกยางบ้าบอไรก็ไม่รู้อีก 200 บาท ผมก็เลยให้ไปเอาอะไหล่เก่ามาดู มันก็ไปเดินๆหามาเปนลูกยางตัวเล็กๆ 2 อัน ผมเลยถามว่า อันแค่นี้เนี่ยนะ 200...????

บอกได้เลยคับว่าเซงมากที่แม่งเอาเปรียบผู้บริโภค ผมจำชื่อร้านไม่ได้แล้วล่ะ แต่อยู่ในซอยลาดปลาเค้า(ฝั่งเดียวกะร้านเบาะอีเจ๊ นี่แหละ) ใกล้ๆปั้มบางจากคับ
    ใครจะเอารถเข้าไปทำก็เชคข้อมูลก่อนนะคับ...ถ้าเปนไปได้แนะนำให้ซื้อของแล้วไปทำร้านที่ดีก่านี้ดีก่าคับ

30. binary

binary New Member Member

59
    2
    0
    เอาถังแก๊สไประเบิดร้านเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้