" ประกาศ " สำหรับ ชาว STARLET EP71 ชุดแต่งรอบคัน

การสนทนาใน 'Starlet Club' เริ่มโดย chonlayut, 17 ธันวาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    ต้องรองใส่ดูก่อนนะครับแล้วไปขึ้นบ้านดูสิว่าติดหรือเปล่า
    แล้วค่อยเปลียนสปริง

2. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    ต้องรองขึ้นดู ขึ้นแบบเอาล้อหน้าขึ้นก่อน

ต้องรองใส่ดูก่อนนะครับแล้วไปขึ้นบ้านดูสิว่าติดหรือเปล่า
    แล้วค่อยเปลียนสปริง

3. eP_7๑ Ramintra K.7

eP_7๑ Ramintra K.7 New Member Member

605
    1
    0
    รับทราบ ออมเงิน แปปนะพี่ .

4. chonlayut

1,514
    5
    0
    กาบข้างมาแล้วครับ

กาบข้างมาแล้วครับโปรโมชัน ใส่ให้ด้วย แต่งให้เข้ารูป
    แล้วไปทำสีเอง

5. ikong EP71

ikong EP71 New Member Member

341
    0
    0
    กาบข้างรออีกนานเลย ตอนนี้ตังค์หมดแล้วครับ

6. chonlayut

1,514
    5
    0
    มีใครสนใจเอวกลางบางครับสั่งจองได้แล้วนะครับ

7. eP_7๑ Ramintra K.7

eP_7๑ Ramintra K.7 New Member Member

605
    1
    0
    พี่ตู่คร๊าบบบบ พอดีผมขาด มือจับฝาท้ายยาวอยู่อะคับ .. ช่วยหล่อให้หน่อยสิ ... เดี๋ยวสักประมาณ
    วันที่ 20 ก่า ๆ จาไปติดลิ้นหน้านะพี่ .. ตอนนี้อยู่ตรัง อยู่เลย .. ถ้าทำมือจับได้ ก็แจ่มเลยหละะะ
    อิอิ ..

8. chonlayut

1,514
    5
    0
    เดียวจัดให้นะช่วงนี้งานเยอะนะ ( ทำรถแข่งอยู่นะ starlet 71 จะเสร็จแล้ว )

9. eP_7๑ Ramintra K.7

605
    1
    0
    แจ่มเลยพี่ .. วันที่ 20 ก่า ๆ เจอกันนะ

10. eP_7๑ Ramintra K.7

605
    1
    0
    กลับมาแย้ววว ..

11. eP_7๑ Ramintra K.7

605
    1
    0
    จัดไว้เลยนะพี่ ...

12. chonlayut

1,514
    5
    0
    55555555

55555555555555

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 14 มีนาคม 2008
  13. ikong EP71

341
    0
    0
    พี่ตู่ครับ กาบข้างชิ้นที่ติดกับประตูหลัง เจาะกี่จุดครับ

แล้วที่เรปบนเค้าบอกว่า มือจับฝาท้ายยาว พี่มีด้วยหรอครับ

14. chonlayut

1,514
    5
    0
    มือจับยาวกำลังจะเสร็จแล้วนะครับ
    เจาะรูประมาณ3รู ตรงขอบประตู
    หรือว่าจะติดกาวสองหน้าก็ได้

15. eP_7๑ Ramintra K.7

605
    1
    0
    พี่ตู่ ผมรอไปติด 2 อย่างเลยนะ .. มือจับฝาท้ายยาว กับลิ้นหน้ากันชน ตะข่ายย .. เสร็จปุ๊ปผมไปหาปั๊บ .. ว้อนมาก มีกาตังแย้วว

16. ikong EP71

341
    0
    0
    up ให้ครับ
    เดี๋ยวนี้ของ 71 ต้องสั่งปั๊มกันหมดแล้วหรอเนี่ย

17. chonlayut

1,514
    5
    0
    เพราะว่าเดียวนี้ของมันแพงกันเหลือเกินครับ
    ทำไว้ให้พวกๆๆกันไปใช่ครับไม่ได้เอากำไรมากมาย
    เรามันเป็นคนเล่นstarlet

18. ikong EP71

341
    0
    0
    มาอัพให้ครับ พี่ตู่ มีข่าวดีครับ เดี๋ยวจะไปติดกาบข้าง นะครับ แล้วถ้าตังค์พอจะใส่คาดเอวด้วยนะครับ

19. chonlayut

1,514
    5
    0
    รอดูสิว่าวันไหนของแท้ครับ

รอดูสิว่าวันไหนของแท้ครับ
    อันไหนของปลอม
    อันละ2500 บาทครับ
    ราคามันแพงหน่อยนะเพราะว่ามันทำอยากมากเลยมันของทำถึง3ชิ้นมาประกอบกัน

20. ikong EP71

341
    0
    0
    พี่ตู่สวยดีครับ ชั่วโมงนี้ของแท้ของปลอมก็ต้องใส่แล้วครับ

21. eP_7๑ Ramintra K.7

605
    1
    0
    รอมือจับฝาท้ายยาว อยู่นะพี่ ตู่

22. ikong EP71

341
    0
    0
    มาอัพให้ครับพี่ตู่
    เมื่อวานผมไปประเดิมคาดเอวมาคันแรกเลยมัง
    และก็ซัดกาบข้างไปด้วย
    กระเป๋าเเบนเลย แต่ติดหมดก็สวยดีนะครับ
    พี่ตู่ พอผมติดคาดเอว แต่ไม่มีที่ปัดน้ำฝน รู้สึกว่ามันขัดๆกับฝาจับท้ายยังไงไม่รู้ ยังไงฝาจับท้ายยาว พี่ต้องรีบทำหน่อยแล้วนะครับ จะได้ครบๆ 555

23. chonlayut

1,514
    5
    0
    ถ่ายรูปมาดูบางสิครับตอนมาใส่ไม่อยู่นะ สวยหรือเปล่านี้

24. eP_7๑ Ramintra K.7

605
    1
    0
    พี่ตู่ pm ราคา มือจับฝาท้ายยาว ให้หน่อยคับ ..

25. Faee

Faee Guest

0
    0
    0
    ลิ้นน่า สปอตไลท์ กะจังน่าตะข่าย ep71 มีม่ะคั้บ

0859108166 โทมาบอกหน่อยน่ะคั้บ

ชื่อฟาอี้คั้บ

26. chonlayut

1,514
    5
    0
    ลิ้นหน้ามีครับ รุ่น สปอร์ไล
    กระจังหน้าไม่มีครับ

27. eP_7๑ Ramintra K.7

605
    1
    0
    มือจับฝาท้าย ยาว เป็นไงมั่งพี่ตู่ .. ใกล้เสร็จยัง ..

28. alex911

alex911 New Member Member

13
    0
    0
    อยากได้ครบ รอบคันเลย ทั้งหมดเท่าไร หมายถึงทำสีเรียบร้อยเลยนะ ถ้าราคาไม่สูงนัก พอสอยไหว

alex

089-755-9976

29. Faee

Faee Guest

0
    0
    0
    ผมบอกผิดอะคั้บพี่

คือว่า ผมจะเอา ลิ้นน่า กับสปอตไลท์ของep71 เลยอะ

ที่พี่บอกว่า "ลิ้นหน้ามีครับ รุ่น สปอร์ไล"

มันเปงยังงัยเหรอครับมีรูปไม๊ เพิ้งมือใหม่อะคั้บ

บอกให้เลยครับว่า มี งบอยุ่ 3xxx up เองอะคับ

พอจะซื้อ 2 อย่างนี้ได้ไม๊

วันนี้ไปหาที่เชียงกงมา ไม่เจอเลย ต้องแปลงอะครับ(สปอตไลท์น่ะคับ)

ผมอยากได้สปอตไลท์แบบ เดิมๆของep71เลยอะคับ

แล้วลิ้นได้ด้วยน่ะคั้บ

สปอตไลท์กับลิ้นน่า 2 อย่างจะเท่าไหร่เอ่ยยย

ตอบด้วยน่ะครับ

Thx [-I love Stalet Club-]

30. ikong EP71

341
    0
    0
    ขอลองตอบละกันนะครับ เพื่อจะช่วยเหลือได้

EP71 จะมี 2 หน้า คือ กระจังสปอตไลท์ และ กระจังตาข่าย
    และทั้ง 2 กระจัง รู้สึกว่า กันชนก็จะคนละแบบอีก

ส่วนลิ้นหน้าของพี่ตู่นั้น รู้สึกว่าจะใส่กับกันชนตาข่ายนะ (ไม่มั่นใจว่า ถ้าสปอตไลท์สามารถใส่ได้หรือเปล่า) เพราะของผมกระจังสปอตไลท์ กันชนเป็นตาข่าย ไปใส่ลิ้นหน้ากับพี่ตู่มาเรียบร้อยแล้ว ดูแล้วสวยขึ้นเยอะเลย)

ปล. พี่ตู่ครับ เดี๋ยวผมจะถ่ายรูปมาให้ดูนะครับ ว่าถ้าใส่ของพี่ตู่ ตั้งแต่ ลิ้นหน้า กาบข้าง คาดเอว รถจะออกมายังไง แต่พี่อาจจะไปดูได้ที่กระทู้ขายรถนะครับ เพราะว่าตอนนี้ผมเจอเนื้อคู่แล้วครับ EP82 2 ประตู รอเวลาอยู่ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้