คืนนี้ห้าทุ่มรายกาย ฅ รักรถ มีdriftรอบอนุสาวรีย์ประชาธิปไตย

การสนทนาใน 'Drift' เริ่มโดย vitztrd, 17 ธันวาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. zodabazonren

zodabazonren New Member Member

106
    4
    0
    กลายเป็นกระทู้เดือดไปซะอย่างงั้น

2. gsxr1127

gsxr1127 New Member VIP

117
    30
    0
    ความคิดเห็นส่วนตัวหลังจากที่ได้ดูแล้วก็เห็นว่าไม่สมควรจริง ๆ ครับ ไม่เหมาะสมครับ

ส่วนตัวแล้วผมชอบดูแข่งดริฟครับแต่อันนี้ "ไม่สมควร"ครับ:confused:

ถ้าผมเป็นคนที่ไม่ชอบกีฬาประเภทนี้คงจะยิ่งมองกีฬาแบบนี้ในด้านลบ- - เพิ่มขึ้นไปอีกแบบมิต้องสงสัย

3. denchai silapee

denchai silapee Member Member

132
    1
    18
    เจ้าหน้าที่บ้านเมืองปล่อยให้เรื่องแบบนี้เกิดขึ้นได้ยังไงครับ.....ไม่มีกาลเทศะ....ผมเองก็เป็นคนนึงที่ชอบแนวนี้...แต่มันไม่ถูกที่ถูกเวลาจริงๆๆ...เป็นเสียงวิจารณ์เล็กๆๆครับกระผม

4. soda_za

soda_za New Member Member

518
    5
    0
    รอคลิปงะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้