ถามเรื่องเทอร์โบหน่อยครับ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย ลูกผู้ชายขายความเย็น, 17 ธันวาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. BANK 4 JB

BANK 4 JB New Member Member

1,560
    20
    0
    มาดูครับ

2. ยังไม่มีคำตอบ

3. ไม่ได้มา up ซะนานคอมพังครับ รอคำตอบอยู่นะครับ

4. สงสัยจะไม่มีคนตอบจริงๆนะเนี่ย เศร้าไป

5. แต่ผมก็ยังอยากรู้อยู่ดีอ่ะครับ ถ้าใครเข้ามาอ่านแล้วช่วยแนะนำทีนะครับ

6. boon_night_kids

boon_night_kids New Member Member

13
    0
    0
    ต้องไปถามพี่เก่งสาย4ครับ แรงครับ

7. neung4doors

neung4doors New Member Member

551
    11
    0
    ผ่านมาคับ
    รออ่านเหมือนกัน

8. RUT

RUT New Member Member

1,222
    3
    0
    เงียบจัง ไม่มีความรู้เลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้