งานเข้าอีกแล้วคร้าบบผม

การสนทนาใน 'Van Only Club' เริ่มโดย mayuct, 15 ธันวาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. san leo

san leo New Member Member

760
    2
    0
    ลืมบอกไปผมมีลูก+แคม 4g93 โบอยู่ ถ้าอยู่ใกล้จาเอาไปใส่ใน คลิก ให้สักหน่อย ...555

2. jackie101

jackie101 New Member Member

346
    0
    0
    เอางั้นเลยเหรอพี่สัน :eek::eek::eek:

3. urvan

urvan New Member Moderator

423
    0
    0
    อยากแรงจัดให้ได้คับ ส่วนมากนะคับถ้าเป็นคลิกเดิมๆพังยากมากคับจะมีแต่กรองตันคับพอทำความสะอาดจะวิ่งได้เหมือนเดิม......แต่ถ้าปล่อยให้น้ำมันเครื่องแห้งหรือขับอย่างเดียวไม่ดูอะไรเลยสิ่งแรกๆที่จะเป็นคือ สูบติด เสือ้อเป็นรอย เพราะเสื้อคลิกบางมากกกกกกโมได้น้อย ถ้าสนใจเอาแบบบิดยกล้อต้องทำเยอะคับและอะไหล่คลิกค่อนข้างแพง ...สาวจึงพากันนั้งฟีโน่หมด5555

4. pep

pep New Member Member

916
    1
    0
    <<อะไหล่คลิกค่อนข้างแพง ...สาวจึงพากันนั้งฟีโน่หมด5555>>
    อันนี้ถูกต้องเลยครับ ส่วนตัวผมจาชอบขับคนเดียวมากกว่า
    ถ้าสาวอยากไปด้วยก็เอารถตู้ออกคับนั่งสบายแอร์เย็นแดดไม่ร้อนด้วย อิอิ....

ลูก+แคม 4g93 โบ ผมว่าใส่ไปเครื่องกระจายแน่นอนคับมันแรงเกินนนน
    ขับเดิมๆดีกว่าใช้ฝีมือเอามุดรูในกรุงเทพ เผลอๆไอพวกที่หมอบหัวติดแฮนด์ตามไม่ทัน

5. san leo

760
    2
    0

555
    รูปรถตูนในภาพ ซ้ายมือสวยดีว่ะ:D:D

6. san leo

760
    2
    0

ขนาดผมขี่เดิมๆ แถมเกียร์ ธรรมดา ไม่ ออโต้ ยัง 13 เข็มเลยอ่ะ...แต่เรื่อง ญ นี่ผมไม่อยากคุย.......มีไม่เคยขาด(เมียผมน่ะไปด้วยตลอด)...อิอิ:D:D

7. pep

916
    1
    0
    :eek::eek::eek:รถอะไรคับwave125เดิมๆหรอคับวิ่ง130อ่ะ:confused::confused::confused:

8. san leo

760
    2
    0

ม่ายช่ายวิ่งได้ 130 น่ะ.....เย็บ 13 เข็ม อ่ะคับ...5555:D:D:D เข่าเจาะ พักไปยาวเลย...อิอิ

9. pep

916
    1
    0
    แรงปายยย เย็บ13เข็ม เราก็นึกว่าวิ่ง130

ผมเลิกแต่งรถมอไซล่ะคับเก็บตังไว้เอาไอตู้ไปผูกโบ
    คิดว่าไม่เกิน2ปีได้พังตามคุณเมย์แน่นอน(ตอนนี้ก็แย่ล่ะ)5555...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้