อยากทําที่ปัดนําฝนหลัง

การสนทนาใน 'D.I.Y.' เริ่มโดย OutLine NO.006, 14 เมษายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. meyama

meyama New Member Member

110
    0
    0
    มีรูปวิธีการทำไหมครับอยากลองมั่งอ่ะ

2. มีแต่ตอนทำเสร็จแล้วอ่ะครับ

3. MaRDi_CLuB

MaRDi_CLuB New Member Member

56
    5
    0
    ของพี่ อนาตจิต ใช้ก้านปัดของรุ่นไหนครับ แล้วใช้งบไปเท่าไรครับ:eek:

4. จ้าวโลก

จ้าวโลก New Member Member

273
    171
    0
    ของผมใช้ของbig m ครับ แต่ตอนซื้อลืมวัดครับมันยาวเกินก็ต้องแต่งให้สั้นอีก
    แล้วก้ใช้ตัวดูดกระจกครับ
    ผมก็ทำตามพี่สุทรบอกอ่ะครับ
    ก้านbig m 200 บ.
    ใบปัด 100 บ.
    กาว3M
    ตอนนี้ของผมมันหลุดแล้วครับกาวเอาไม่อยู่
    ใครมีวิธีอื่นอีกบ้างครับ

5. ซิลิโคนดำยิงรอบเลยครับ เอาเนียนๆนะ รับรอง แน่นชัวร์

6. จ้าวโลก

จ้าวโลก New Member Member

273
    171
    0
    จะลองดูครับ

ได้เลยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้