ผมได้Datsan Stanza 2 ประตูมามีอะไรแนะนำไหม

การสนทนาใน 'Skyline Club' เริ่มโดย boathuhu, 14 เมษายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. A_EK

A_EK New Member Member

901
    0
    0
    :D ขอบคุณครับสำหรับข้อมูล ว่าแต่ ในบอดี้นี้ตัวไหนน่าเล่นสุดครับ :D

2. MR.Runabout

MR.Runabout Member Member

84
    11
    8
    Stanza ของคุณ boathuhu แต่งซะสวยเลยครับ ลงSR20 ตีโป่งหลังซะด้วย สวยครับ (ค่าแต่ง,ทำสี,ปะผุ,ลงเครื่อง ฯลฯ ถึง 6 หลักหรือเปล่าครับ?):first:

ความเห็นผมนะ ผมว่า น่าเล่นทุกรุ่นเลยครับ :thumb: ไม่ว่าจะตัวกลม 4 ตัวไมเนอร์เชนจ์ตาเหลี่ยม 2 และ 4 เพราะปัจจุบันรุ่นนี้ ถ้าเป็นตัวคูเป้ มีน้อยแล้ว ได้ตัวคูเป้ SSS กับล้อ Hayashi หรือ Enkai สไตล์ Retro ซักชุด มาก็แจ่มเลย...:cool: :rockon:

อย่าลืมนะครับ Stanza มีฝาแฝดด้วย ใช้ชื่อรุ่นว่า VIOLET และ AUSTER ครับ สวยไม่แพ้กัน:)

3. P.NEWMAN

P.NEWMAN New Member Member

329
    2
    0
    รูปสวยดีครับ ไปหามาจากไหนนิ...:eek: :eek: :eek:

4. A_EK

A_EK New Member Member

901
    0
    0
    :D ขอบคุณครับ โดยส่วนตัวชอบภายในตัวตากลมครับ เป็นภายในสีดำสวยดี ส่วนตาเหลี่ยมเป็นสีน้ำตาล กับหน้าปัดไมล์ไม่สวย :D

5. oneissue

oneissue New Member Member

5
    0
    0
    บอกได้คำเดียวว่า ...งามเกินปายยย อิอิ

Retro c ool !

6. audy!

audy! New Member Member

1,075
    2
    0
    แจ่มมากๆเลยครับ

7. kan13

kan13 New Member Member

1
    0
    0
    รถพี่โดนใจจริงๆครับ ผมก็มี รุ่นนี้ แต่ ไฟเหลี่ยม ยังต้องเก็บรายละเอียดอีกเยอะเลยครับ:D

8. Hello Kitty

Hello Kitty New Member Member

145
    3
    0
    สวยไม่ ส่างเลยนะ คันนี้น่ะ อิ อิ

9. DUKE_68

DUKE_68 Well-Known Member Privilege

6,189
    129
    63
    สวยครับ ยังกะรถAUSSIEเลย พี่ชายอยู่ที่นั่น เล่นรถแนวนี้กันมากครับ ที่นิยมจะเป็น ISUZU(HOLDEN) GEMINI

10. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    สวยมากเลยครับ ห้องเครื่องสะอาดจัง แอบอิจฉาเลยเรา

11. my home

my home New Member Member

18
    0
    0
    พี่ครับผมสนใจรถรุ่นนี้อยู่อะครับยังไงพี่ช่วยทิ้งเบอไว้หน่อยได้มั้ยครับ

ส่งสัย

ช่วยไขข้อข่องใจนิดน่ะ คือไอ้เจ้าเครื่องSR20 เดี่ยวนี่วาง กัน เป็นแสนแล้ว หรือครับ นี่มันราคา ค่าเครื่อง J เลยน่ะนี่ คือผมมาอยู่ต่างประเทศซ่ะ 4 ปี ก็เลยไม่ ค่อย รู้ความเคลื่อนไหว ของวงการ รถ ในบ้านเรา สักเท่าไหร่อ่ะคือ เมื่อ8 ปี ก่อนเคยวาง RB 20 DET (mt) ในSKYLINE R30 49,000 บาท วายริงค์ สาย ด้วย ก็ว่าแรงแล้ว แพงแล้วน่ะ ช่วยไขข้องใจด้วย ครับ เฉพาะ เครื่องอย่างเดียว เท่าไหร่ หรือ ทำอย่างอื่นด้วยหรือเปล่า ทำไมราคา มันถึง ได้สูง เร็วขนาด นี่ อีก 2-3 ปีผม จะกลับเมืองไทย ว่า จะซื่อ 200 SX เดิม ๆแล้ว มาทำเอง สงสัยคงต้อง ทนใช้ CA18 แน่เลย ถ้าไอ้เจ้า SR มันราคานี่จริง เฮ่อ....... ไหนจะแม็ก สปอยเลอย์ อีกจิปาถะ เมือครั้งไอ้เจ้าสกายไลน์ ก็เล่นเอา มือ ดำ เล็บดำ กระเป๋า ฟีบ ไปทีและ คิด แล้วอยากจะถอนตัว แต่ทำไงได้ละ ก็ใจมันรักนิ ยอมเจ็บตัว รถตลาด ไม่มีวันได้แอ้ม เงิน ใน กระเป๋า ผมหรอก..... อิ..อิ ปล.ยังไงก็ช่วยอธิบายด้วยครับ ขอบคุณครับ อ่อ.........! ยังไงก็ยังรักก็ยังรักR30อยู่ ไม่เปลี่ยนน่ะยิ่งเก่ายิ่งสวย! อิอิ............

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้