แจ้งวันมิตติ้งประจำเดือนธันวาคม (ส่งท้ายปีเก่า ต้อนรับปีใหม่)

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย golf the zeed, 13 ธันวาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ray-j

ray-j New Member Member

450
    0
    0
    ได้เลยครับจะเอาเห้ลาอะไรโทรมาบอกด้วยครับ.............

2. blueaaa

blueaaa New Member Member

389
    0
    0
    ขอบคูณแทนทุกคนนะครับ

3. pukpick

pukpick New Member Member

615
    0
    0
    เห็นรูปรถพี่ปุ้ยแล้ว คันนี้ช่ายป่าว สวยดี

กันชนรุ่นเดียวกะลูกหินเลย แฝดคนละฝา เพราะสีม่ายเหมือนกาน

4. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    ไปถูกแล้วแหล่ะ

ขอบคุณมากครับปิ๊ก รับรองว่าไปถูกแน่นอน แต่ไม่รู้ว่าจะเลยทางเข้าหรือเปล่า? :D:cool:

5. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    ขอบคุณมากๆ เลยครับพี่ปุ้ย เรื่องเหล้าผมไม่รู้ว่าจะกินอะไรกัน ถามแว่นดีกว่า อิอิ หรือไม่งั้นก็เอาที่โซนนนท์ชอบกินกันตอนนอกรอบล่ะกัน จัดมาเลย ... แต่อย่าลืมโซดาด้วยนะครับ เพราะว่าที่ร้านปิ๊กก็ไม่ขายเหมือนกัน :sad:

6. pukpick

615
    0
    0
    อย่าลืมซื้อกันน๊า....วันนี้วันสุดท้าย พรุ่งนี้ม่ายขาย

7. ray-j

ray-j New Member Member

450
    0
    0
    จัดไปครับ..........

8. pukpick

615
    0
    0
    แล๊นแต่ เราม่ายได้กินอยู่แว้ว

9. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    จัดไปแล้วครับสำหรับเครื่องดื่มแอลกอฮอร์ ให้พี่ปุ้ยสำรองจ่ายไปก่อน พรุ่งนี้ไปเครียกัน อิอิ

10. boylpn

775
    2
    18
    พรุ่งนี้พบกันครับ

แต่ว่าอย่าลืมของขวัญมาจับฉลากกันด้วยนะครับเพื่อนๆ :D:cool:

11. เอาไรดีของขวัญ ....... - -" นึกม่ายออก ง่า

12. golf the zeed

3,808
    7
    38
    เอาเหล้าไปจับฉลากมั้ยตุ่ย อิอิ

13. golf the zeed

3,808
    7
    38
    ใครติดต่อพี่เจได้ช่วยบอกเรื่องวันมิตติ้งนี้และชวนมาด้วยนะครับ ผมติดต่อแกไม่ได้เลยเทรไปบอร์พี่เจมันบอกว่าไม่มีหมายเขที่ท่านเรียกอ่ะ ....

14. golf the zeed

3,808
    7
    38

มันเอาเหล้าไปจริงๆ เว้ย ....:D:D แต่อะไรก็ไม่ฮาเท่าของขวัญที่ผมได้หรอกครับ พระเจ้าจอร์ด มันยอดมาก หายปวดมือเลย :D:D:D

15. - -" กำสงสัยงานนี้ตาเกียร์คงนอนบีบทั้งคืนเลยมั่งเนียะ .....................

16. blueaaa

blueaaa New Member Member

389
    0
    0
    คุณกล์อฟนี่เองแนะนำคุณตุ่ย:D:Dแต่ทามไมผมไม่ได้ของคุณแว่นน้า:D:Dหายเมื่อยแล้วก็ส่งต่อนะครับคุณกล์อฟทีมงานรออยู่

17. audy!

audy! New Member Member

1,075
    2
    0
    ผมต้องขอโทษเพื่อนๆทุกท่านด้วยนะครับที่ไม่ได้ไปร่วมงานมิตติ้งในครั้งนี้ เนื่องจากมีธุระด่วนเข้ามาครับ ต้องขอโทษจริงๆครับ

18. golf the zeed

3,808
    7
    38
    งั้นผมเอาติดรถไปทุกมิตติ้งเลยดีมั้ยครับ :D:D

19. golf the zeed

3,808
    7
    38
    รับทราบครับ ไม่เป็นไรครั้งหน้ายังมี :D

20. boylpn

775
    2
    18
    ท่าจะดีนะเนี่ยกอล์ฟ

รับรองจะแย่งกันครองเหมือนวันที่ไป Meeting เลยแหล่ะ มีแต่คนครอบไมค์ ไม่ยอมวางเลย รับรองถ้ากอล์ฟเอาของที่จับได้ไป จะแย่งกันครองจนไม่ยอมวางนี่แหล่ะ 5 5 5 :D:cool:

21. pukpick

615
    0
    0
    ดีนะ ที่ของขวัญของพี่กอล์ฟต้องแลกกับพี่หิน ไม่งั๊นนะ..........

22. golf the zeed

3,808
    7
    38
    :D:D:D:D:D

23. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    ทำไมยะ........อย่างตาหินเค้าคงมีจ๋าวๆใว้คอยนวดเยอะแล้วล่ะ:rolleyes::rolleyes:

24. jakarin_tuey

jakarin_tuey New Member Moderator

1,409
    2
    0
    :sad: :sad: :sad: :sad: :sad: :sad: :rolleyes:

25. golf the zeed

3,808
    7
    38
    :D:D:D เอานิสัยตัวเองมาบอกกล่าวอีกล่ะเหรอแว่น

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้