เชิญเพื่อนๆมาพบปะสังสรรกันครับ อาทิตย์ที่ 3 กพ. นี้ เป็นแถบชานเมืองกันบ้าง

การสนทนาใน 'Club NX' เริ่มโดย wat1416, 13 ธันวาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. momo234

momo234 New Member Member

824
    6
    0
    ไปคับคุณวี ขอบคุณคับ

2. Anankhet

Anankhet Active Member Moderator

1,282
    5
    38
    เมื่อวานสนุกดีนะครับ อิ่มหนำสำราญจัง

3. SR20DE@Productive

SR20DE@Productive New Member Member

403
    10
    0
    เอารูปมาแชร์

4. NeXer

NeXer New Member Member

235
    1
    0
    ช่วยอีกแรงจ้า

5. NeXer

235
    1
    0
    ต่อๆรูปเดี่ยวไม่ครบอ่ะคับ โทดทีนะค้าบ

6. NeXer

235
    1
    0
  7. NeXer

235
    1
    0
    รถน้องมาร์มโคตรเท่ห์ พี่อ๊อดขอถ่าย555

8. NeXer

235
    1
    0
    เหล่าสมาชิกคร้าบ

9. NeXer

235
    1
    0
    หมดแล้วคร้าบ ขาดตากล้องอ่ะ พี่เป้กหายไป ว้า แย่จัง
    วันนี้กินกันอร่อยดีนะครับ คราวหน้าอยากให้มากันอีกนะคร้าบ

10. chit

chit New Member Member

732
    0
    0
    บรรยากาศดีมากๆๆๆ น่าถอดกางเกงโดดน้ำจัง..

11. Anankhet

Anankhet Active Member Moderator

1,282
    5
    38
    ต้องขอบคุณพี่วัฒน์ ที่แนะนำสถานที่สวยๆ

12. NeXer

235
    1
    0
    จิงด้วยคับ ขอบคุณค้าบพี่วัฒน์ ขอบคุณพี่อ๊อดด้วยคับ
    ที่ดูแลอย่างดีไม่ขาดตกบกพร่องค้าบ ขอบคุณค้าบ

13. Anankhet

1,282
    5
    38
    สมุนไพรไทย

14. SR20DE@Productive

SR20DE@Productive New Member Member

403
    10
    0
    จัดเข้าไปอยู่ในรถเรียบร้อย
    ใช้เหล็กรู1อันกับแรงงานเพื่อนเรา
    และจกกิ๊บจากด้านล่างคอนโซลมาสองอัน
    ทำอยู่ชั่วโมงก่าๆ
    ได้ที่วางแก้วกับกล่องมีฝาปิด(ของไม่หล่นเมื่อเล่นเต็มตีน)

15. Anankhet

1,282
    5
    38
  16. NeXer

235
    1
    0
    สนุนไพรเหรอคับ อิอิ ไว้คราวหน้าถ้าไม่มีอะไรผิดพลาดนะคร้าบ 555

พี่วี ไปซื้อไอ้นั่นมาจากที่ไหนอ่ะคับ ของรุ่นเราเลยเหรอคับ

17. Anankhet

1,282
    5
    38
    อัพเดทนิดนึง ตอนนี้ปรับช่วงล่างจากเดิมที่เป็น WRC version มาเป็น street แล้วเน้อ

18. birdkung_nx

birdkung_nx New Member Member

273
    4
    0
    คล้ายๆ ของผมเลยพี่วี แต่ของของผมกดแล้วมานเด้ง ออกมาอ่ะ แล้วจะถ่ายรูปให้ดูนะจ๊ะ

19. SR20DE@Productive

403
    10
    0
    มันมีแบบกดเด้งเหมือนกันนะเคยเห็น อันของพี่นี่เป็นลิ้นชักวางแก้ว ดึงเอาดื้อๆเลย
    จริงๆอยากได้แบบกดเด้งเหมือนกันแต่ขี้เกียจหาเลยเอาอันนี้ซะ

รถพี่อ๊อดพอจัดช่วงล่างดีๆแล้วดูสวยแฮะ

20. NeXer

235
    1
    0
    พี่อ๊อด ขอยุรอบใหม่ ไม่จัดชุดแต่งรอบคันสักหน่อยเหรอคร้าบ น่าจะดุขึ้นอีกเป็นกองเลยนะคร้าบ อิอิอิ
    อันนี้จะยุขึ้นรึป่าวน้อ แต่ถ้ายุขึ้น วันที่พี่ไปผมขอติดสอยห้อยตามไปด้วยคนได้ป่ะคร้าบ คือแบบว่า
    อยากไปดูอ่ะว่าตอนจะทำเราติดต่อยังไงกับเค้าบ้าง แบบว่าเลือกแบบได้ขนาดไหน สภาพงานเป็นยังไง
    คืออยากรู้ไว้บ้างอ่ะคับ เผื่อจะทำมั่ง อิอิอิ(แต่ต้องรออีกนานอยู่ดี 555)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้