มีเรื่องมาแจ้งและขอความร่วมมือครับ

การสนทนาใน 'Pickup Freedom Club' เริ่มโดย The TUM, 13 ธันวาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83

เห็นควรด้วย ครับ...ว่าแต่ว่าผมอยู่ต่างจังหวัด เก็บไงอ่ะ มาเก็บเองป่าวครับ.......... ​

2. moomol

moomol New Member Member

797
    21
    0
    เห็นด้วยค่ะ

3. mail_poo

mail_poo New Member Member

3,298
    14
    0
    อยู่แถวไหนหล่ะคับท่าน.........เผื่อมีสมาชิกเราอยู่ใกล้.........อย่าเพิ่งไปซีเรียสคับ เรื่องเงิน ........เอาเรื่องเมาก่อน ..........อิอิ

4. Pe..Strada

Pe..Strada New Member Moderator

3,417
    8
    0
    เรื่องเมาป็นหลักครับ.......เรื่องรักเป็นรอง

5555555555555555+++++++

5. The TUM

The TUM New Member Member

1,261
    8
    0
    เอาเรื่องไหนก่อนดี เอาเมาก่อนดีกว่าเมาแล้ว..................................จุ๊กกรู อิอิ

6. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    พอเมาแล้วเดี๋ยวเรื่องรักก็ตามมาหลังจากนั้นเรื่องไรอ่ะ

7. deknon

deknon Well-Known Member Privilege

1,753
    66
    48
    55555+++

8. The TUM

1,261
    8
    0
    ขำไรหวะเจ้าตั้ม คนมีป่วงห้ามขำ อิอิอิ

9. mail_poo

mail_poo New Member Member

3,298
    14
    0
    มีห่วง ใช่ป่ะ ท่านหนุ่ม........ไม่ใช่มีป่วง..........อิอิ

ผมขอ เมา กะ เอา พร้อมกันเรย ละกัน.............จะได้ไม่เสีย เวลา 5555+

10. deknon

deknon Well-Known Member Privilege

1,753
    66
    48
    555++

11. INTER_ZONE

7,700
    280
    83
    ขำอย่างเดียวเลยพี่เค้า เหอะๆ:D

12. Pe..Strada

Pe..Strada New Member Moderator

3,417
    8
    0
    อิ..........................อิ

มันเป็นของคู่กันท่านปู......................เมา..............กะ................เอา.............................อิ....................อิ

13. The TUM

1,261
    8
    0
    ผมเมาอย่างเดียวม้ายเอา เดี๋ยวโดนภรรยาตี อิอิ

14. INTER_ZONE

7,700
    280
    83
    ผมครับสายด่วนครับ แต่อยู่ไกล.....

15. deknon

1,753
    66
    48
    พี่หนุ่มนี้คนรักเมียจริงๆเลยนะคับ

16. zaad

zaad New Member Moderator

2,669
    7
    0
    ต่อหน้าพวกเรามานก้อรักหรอก....................................

17. Strada940

Strada940 New Member Member

769
    4
    0
    รักเมีย คนอื่น ใช่ไหมครับพี่หนุ่ม

18. zaad

2,669
    7
    0
    5555

19. OAK_ZERO

OAK_ZERO New Member Member

316
    1
    0
    เห็นด้วยคับ 1 เสียวแต่ต้องมีการแสดงรายรับรายจ่ายให้สมาชิกให้รับทราบโดยทั่วกัน...อิอิ เพราะอยู่ cef ก็แตกคอกันเรื่องนี้แหละคับ เลย club แตก แค่อยากให้เรารักกันนาน สนันสนุนคับ++++

20. rif

rif Member Member

166
    0
    16
    รับทราบครับ ผมต้องขอโทษด้วยที่ไม่ค่อยมาเข้าครับ

นานๆทีจะกลับมาบ้าน

งานตัวครับ

21. zaad

2,669
    7
    0
    นานทีดีกว่าไม่เข้าเลย

22. เซฟดำสัปดล

เซฟดำสัปดล New Member Member

118
    0
    0
    น้อมรับคับ
    และก้อสวัดดีปีไหม่ด้วยนะคับ

23. เซฟดำสัปดล

เซฟดำสัปดล New Member Member

118
    0
    0
    okคับ
    วัดดีปีไหม่ด้วยคับ

24. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    ดีปีใหม่ด้วยครับ...................................*-*

25. rif

rif Member Member

166
    0
    16
    อย่างไงผม จะพยายามไปมิตน่ะ

อย่างก็จะทำให้ก่อนเดือนหน้า

ช่างไม่ได้ แต่ เงิน มันไม่มา

ช่วงนี้พัวพัน ครับ เล่นหลายอย่าง

ต้องขอโทษพี่ๆ ด้วย น่ะคับ ที่ไม่ค่อย

ได้เข้าไป ไม่ค่อยได้กลับมาบ้านด้วย

26. The TUM

1,261
    8
    0
    ยังที่ได้กล่าวมาแล้วครับพี่น้องผมนั้นก็เห็นจัยพี่น้องทุกคนนะครับว่ายุ่งๆๆๆกันแต่ผมขอความร่วมมือเรื่องการทำกิจกรรม การมิตติ้ง ส่วนเรื่องเงินนั้นแล้วแต่ดุลพินิจของแต่ละท่านครับ ทุกครั้งที่มิตติ้งกันก็จะมีคนมาไม่เยอะท่านไหร่แต่ก็ไมเป็นไรครับพี่น้อง เข้าใจกันว่าอาจจะติดงานกัน หรือว่าเรื่องเงินหรืออะไรหลายๆๆอย่างแต่ผมขอครามร่วมมืออีกครั้ง ถ้ามีการมิตติ้งผมขอครายที่ไม่ว่างผมขอสัก 3 เดือนมาสักครั้ง1 ก็ยังดีนะครับ แต่ครายอยู่ต่างจังหวัดที่ไกลมากๆๆๆก็ไม่ว่ากานนะครับ ปีใหม่แล้วนะครับพี่น้องผมขอหั้ยพี่น้องพิจารณาดูก็แล้วกันนะครับ ขอขอบคุณล่วงหน้าที่หั้ยความร่วมมือครับ นายหนุ่ม pickup freedom club No. 035

27. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    ครับ อยากให้เป็นเช่นนั้น.....................

ขอให้ความอบอุ่น ฉันท์พี่น้อง จงกลับมา สู่ คลับเรา

ด้วยเถิด สาธุ.............................!!

28. EmPel2ol2

EmPel2ol2 Well-Known Member VIP

9,637
    61
    48
    เห้ออออออออออ

ว่า ไง ว่า ตาม กัน คับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้