Super Club Thailand 2008 สนามที่ 4 วันที่ 27-28 กันยายน 2551 ... CONCEPT RETURN TO RETRO ...

การสนทนาใน 'Circuit Racing' เริ่มโดย Mcdonald, 12 ธันวาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. NopPa & BhuZa

NopPa & BhuZa New Member Member

299
    2
    0
    นักแข่งมีกี่คันบ้างที่ยังทำรถไม่เสร็จ......

2. Billiead

Billiead New Member Racer

142
    4
    0
    ขอบคุณมากครับ:D

3. Mcdonald

Mcdonald Member VIP

389
    11
    18
    ฮึบๆๆๆ ใกล้แล้วๆๆๆ อิอิ

4. NopPa & BhuZa

NopPa & BhuZa New Member Member

299
    2
    0
    5 วัน 5 วัน

5. Keaw Mitsu Only Service

Keaw Mitsu Only Service New Member Member

148
    2
    0
    เหนื่อยจังครับ แต่ก็จะทำให้ดีที่สุด
    เพื่อวงการ Motorsports ของเรา

6. Mcdonald

389
    11
    18
    สนาม2 17-18 พฤษภาคม นะคับบบบบบบบ

7. RZB-12

RZB-12 New Member Member

553
    197
    0
    ยินดีด้วยนะเลียด มีความสุขเยอะๆ นะครับ

เดี๋ยวเร็วๆ นี้พี่จะตามไปเป็นแบบเลียดนี่แหละ

POP อดีต นักเลงรถ :):)

ปล..พี่แก้วกะเจ๊นกตาม พี่บี เลียด กับผมมาไวๆ นะพี่ คิ คิ คิ :D:D

8. boatcedia

boatcedia Legend (R.I.P.)

1,269
    7
    0
    ขอโทษนะคับ

สนามที่ 2 จะมี U Join อีกไหมคับ

9. John <<GooD-oLd-CaR>>

John <<GooD-oLd-CaR>> New Member VIP

1,927
    89
    0
    อ่าววววว น้องป๊อป
    ทำไมเป็นอดีตนักเลงรถล่ะจ้า

(พี่ตกข่าว)

10. Keaw Mitsu Only Service

Keaw Mitsu Only Service New Member Member

148
    2
    0

เจ้าป๊อบ แกตกข่าวแล้ว เค้าได้วันมาแล้ว ตอนนี้ กะลังรีบลดน้ำหนักอยู่จ้ะ
    ของป๊อบเมื่อไร อย่าลืม บอกข่าวกันบ้างนะจ้ะ
    ขอแสดงความยินดี ล่วงหน้าเลยแล้วกัน

11. RZB-12

RZB-12 New Member Member

553
    197
    0

จิงอ่ะเจ๊นก..ขอบคุณสำหรับคำอวยพรจ๊ะ...เจ๊ก็ขอให้มีความสุขเหมือนกันนะจ๊ะ ยินดีล่วงหน้าเหมือนกันครับ เจ๊แต่งวันไหนบอกด้วยเด๊อะ..ไปแน่นอนจ๊ะ :):)

(ไม่บอกมีงอนด้วย คิ คิ คิ)

12. NopPa & BhuZa

299
    2
    0
    มีภาพการแข่งขันมาเพิ่มเติมให้ดูกันในเวปไซท์แล้วนะเข้าไปดูกันได้ www.superclubthailand.com

13. Billiead

Billiead New Member Racer

142
    4
    0
    ขอบคุณมากครับ สละโสดเรียบร้อยแล้วครับ:D

14. artsound@5528

artsound@5528 New Member Member

93
    1
    0
    สนามแรกซ่อมรถไม่ทัน
    สนาม 2 ไม่พลาด แน่นอนครับ

15. NopPa & BhuZa

299
    2
    0
    :)ไว้เจอกันนะครับทุกๆคน:)

16. NopPa & BhuZa

299
    2
    0
    web superclub update แล้วเสร็จประมาณวันที่ 7 เมษายนนะ

17. NopPa & BhuZa

299
    2
    0
    เงียบเหงาจังหายไปไหนกันหมด สงสัยเก็บตังค์ไว้เที่ยวสงกรานต์แน่ๆเลย

18. Tecing

Tecing New Member VIP

100
    0
    0
    สงสัยจาเป็นเยี่ยงนั้น........

19. Mcdonald

389
    11
    18
    แวะมาดู ความเคลื่อนไหว.......

20. NopPa & BhuZa

299
    2
    0
    :)สงกรานต์ไปไหนกันบ้างเอ่ย กำลังจะจัดทริพย่อมๆกะว่าจะไปทะเลอ่ะ:)

21. Mcdonald

389
    11
    18

ไปไหนกันนนนน ไปด้วยยยยยยย.........ห้าๆๆๆ

22. suchanon_t

suchanon_t New Member Member

862
    470
    0
  23. suchanon_t

suchanon_t New Member Member

862
    470
    0
    ขอแจมคับ....นนท์นิสสันเซ็นทรา

....จัดไปอย่าให้เสีย :D:D:D

24. Tecing

Tecing New Member VIP

100
    0
    0
    ไปไหนกันอ่ะ...........

25. thaitoms

thaitoms New Member Member

6
    0
    1
    วันเสาร์ที่ 17 พ.ค. 51 การอบรมทักษะในสนามแข่งขัน
    รับสมัครแค่ 20 คนเองหรอครับ จะเพียงพอต่อความต้องการหรอครับ

26. NopPa & BhuZa

299
    2
    0
    อยากให้ผู้ที่ร่วมการฝึกอบรมได้รับความรู้ ทักษะต่างๆจากผู้ฝึกสอนอย่างเต็มที่มากกว่า หากเปิดรับสมัครมากความเข้มข้นที่ได้รับอาจจะมีน้อยกว่า ทำให้การเรียนอาจจะไม่มีความสำคัญเท่าที่ควร อยากให้ผู้เรียนรู้สึกว่าตนเองได้รับในสิ่งที่พิเศษกว่าคนอื่นๆๆๆ

27. NopPa & BhuZa

299
    2
    0
    ลืมถามค่ะ "สมัครเลยมั๊ยคะ"

28. Cyber-Asti

Cyber-Asti New Member Member

1,682
    4
    0
    ช่วยเสริมคับ...

สำหรับการอบรมทักษะฯหรือที่เรียกว่า Track day น่ะคับ..

สำหรับ 20 ท่าน กำลังดีอยู่แล้วนะคับ(จากที่ได้ลองสัมผัสมา)

เพราะผมเห็นการเปลี่ยนแปลงของตัวเองอย่างเห็นได้ชัดเลยคับ

อาจารย์ที่สอนสามารถดูแลได้ทั่วถึงทั้ง 20 คนเลย

ลองสัมผัสดูนะคับ...ผมว่าได้อะไรมากจิงๆ(สามารถนำไปใช้ในชีวิตจิงได้อีกด้วย)

29. Cyber-Asti

Cyber-Asti New Member Member

1,682
    4
    0
    พี่โต้ง พี่เบียร์ คับ

ว่างวันไหน รบกวนโทรหาผมนะคับ ไม่กล้าโทรไปกลัวจะติดงานกันอยู่

ขอบคุณมากค๊าบ....(เผื่อว่าจะได้แวะเข้าไปหรือนัดคุยกันอ่ะคับ)

Top-XO/ 086-564-1308 คับ

30. NopPa & BhuZa

299
    2
    0
    ไม่รู้ว่า top จะว่างตรงกับพี่รึป่าวตอนนี้พี่มีนัดจนถึงวันพุธหน้าเลย เอาเป็นว่าอาทิตย์หน้าพี่โทรหานะ...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้