Super Club Thailand 2008 สนามที่ 4 วันที่ 27-28 กันยายน 2551 ... CONCEPT RETURN TO RETRO ...

การสนทนาใน 'Circuit Racing' เริ่มโดย Mcdonald, 12 ธันวาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. NopPa & BhuZa

NopPa & BhuZa New Member Member

299
    2
    0
    นำสินค้าต่างๆไปขายในงานได้นะ ทั้งมือ 1 และมือ 2 มีพื้นที่สำหรับเปิดท้ายขายของด้วย

2. NopPa & BhuZa

NopPa & BhuZa New Member Member

299
    2
    0
    ลืมบอกไปหากใครต้องการเข้าร่วม โทรแจ้งรายละเอียดที่เบอร์ 085-955-3915

3. Mcdonald

Mcdonald Member VIP

389
    11
    18
    ดันขึ้นไป....อิอิ

4. KengRacing

KengRacing Active Member ทีมงานสมาชิก Administrator

932
    113
    43
    อย่างรู้ว่าตอนนี้รุ่น Over 2000 ลงสมัครกี่คันแล้ว มีรถยี่ห้อ รุ่นอะไรบ้างที่ลงสมัครแข่ง

และขับหลังจะลงไปเล่นรุ่นนี้บ้างได้ไหม

แบบว่าเอารถไปแข่ง ลงได้แค่รุ่นเดียว มันไม่หนุก

5. NopPa & BhuZa

299
    2
    0
    พี่....ถ้วยพี่เต็มบ้านแล้วนะ แบ่งให้น้องๆเค้าบ้างเฮอะ....อิ..อิ...

6. NopPa & BhuZa

299
    2
    0
    หายไปไหนกัน........หมดเนี่ย

7. Keaw Mitsu Only Service

Keaw Mitsu Only Service New Member Member

148
    2
    0
    ไม่หาย ไม่มีเวลา ใกล้งาน Super Club เข้าไปเต็มที่ แล้ว
    ตื่นเต้นจัง
    อย่าลืมนะค่ะ สนามแรก 8-9 มีนาคม นี้ เจอกันแน่ค่ะ

8. NopPa & BhuZa

299
    2
    0
    ตรวจสภาพรถทุกรุ่น(ยกเว้น car clb) และรับสมัคร ในวันเสาร์ เวลาตั้งแต่ 8.00-15.00 น.เท่านั้นนะ เริ่มซ้อมตั้งแต่เวลา 15.00 เป็นต้นไป

9. ArtRacing

ArtRacing New Member ทีมงานสมาชิก Super Moderator

814
    40
    0

ถามใครครับคุณ??? ตอบแทนให้ก็ได้

รถที่ลงได้หรอ ก็พวกที่วาง ขับหน้า
    B20 , H22 ,SR20det(FF) , 4G63 , 3sgte(FF) ฯลฯ

ส่วนรถที่น่าจะไปลงร่วมได้ อย่างพวกที่เป็นเครื่องขับหลัง ( ทั้งๆที่มีอยู่มาก) วางเครื่องอย่าง
    SR20 (FR) , RB , 1-2JZ , M POWER , 3sgte (MR) ฯลฯ
    ซึ่งในจำนวนรถขับหลังที่เกิน 2000 ซีซี ก็มีลงแข่งอยู่หลายคัน นับจากงานแข่งในรายการที่ผ่านมา

ส่วนเครื่องสำหรับขับเคลื่อน สี่ล้อ over2000 ซึ่งก็มี EJ20 , 4G63
    นั้นถ้าจะให้ลงร่วมคงยากไปใหญ่ เพราะอาจจะคิดว่าได้เปรียบ ที่เป็นขับ 4
    อันนี้ก็แล้วแต่จะคิดกัน

ยังไงฝากช่วยตอบให้เค้าหายสงสัยหน่อย เพราะพูดกันเองเยอะแล้วครับ
    มันเข้าใจยาก บอกไปหลายทีแล้วว่ามีรุ่นเดียวก็ลงรุ่นเดียวไป
    :p

10. suthaipo

suthaipo New Member Member

23
    0
    0
    อยากให้ถึงเร็วๆจังเลยอยากดู

11. POP 11

POP 11 New Member VIP Racer

137
    1
    0
    จะเอาพิทอ่า จะเอาๆ

12. Keaw Mitsu Only Service

Keaw Mitsu Only Service New Member Member

148
    2
    0
    โอ๋โอ๋โอ๋ อย่างอแง
    เด่ว พี่แก้ว จัดให้ ยาวววววววววปาย

13. Billiead

Billiead New Member Racer

142
    4
    0
    ยังไม่ได้สมัครเลย
    แล้วจะมีพิตกะเค้าป่าวเนี้ยะ

14. NopPa & BhuZa

299
    2
    0
    มี PIT ให้ไม่ต้องกังวลเน้อ......

15. Mcdonald

389
    11
    18
    ช่วงไม่ค่อยได้เข้ามาดูเลย ยุ่งๆกะ รถ เหอะๆ

16. NopPa & BhuZa

299
    2
    0
    สงสารพี่ป๊อกได้ม่ตั้งนานแล้ว แต่ไม่ค่อยได้ใช้....เศร้า...

17. Billiead

142
    4
    0
    ไม่รู้จะได้ไปหรือเปล่า

18. Keaw Mitsu Only Service

148
    2
    0

ก่อนอื่น ยินดีด้วยนะ ว่าที่เจ้าบ่าว
    งานนี้ ขาดเรียด ได้ไงหล่ะ จัดรถไว้ซะเนี๊ยบขนาดนั้นแล้ว

19. NopPa & BhuZa

299
    2
    0
    ปีนี้มีเจ้าบ่าวเพิ่มหรือพี่..

20. Mcdonald

389
    11
    18
    ........อีกแล้วววว .........:cry:

21. Billiead

142
    4
    0
    -อบคุณมากครับพี่แก้ว ยินดีด้วยเช่นกันครับ
    จะพยายามไปให้ได้ครับ:D

22. NopPa & BhuZa

299
    2
    0
    เซ็งแทน...ขายๆไปเลยพี่...

23. Poyee_ZC

Poyee_ZC New Member Media

611
    7
    0
    งานมีเมื่อไรล่ะท่าน...

พี่แก้วคับ...ของผม กับ พี่บีเรียบร้อยแล้วช่ายมะคับ...

24. Billiead

142
    4
    0

งานเลี้ยงคงปลายปีอ่ะคับ
    ได้วันเมือไหร่เดี๋ยวบอกแน่นอนครับ:D

25. Keaw Mitsu Only Service

148
    2
    0
    เรียบร้อยแล้ว ครับ พี่น้องงงงง

26. photosik

photosik New Member Member

87
    2
    0
    ยินดีด้วยครับเลียด ยินดีต้อนรับสู่ความเป็นสามี อิอิ

27. Billiead

142
    4
    0
    ขอบคุณมากครับ:D

28. photosik

photosik New Member Member

87
    2
    0
    ยินดีครับ อิอิ ผมเองกำลังจะเป็นพ่อเหมือนกันครับ อิอิ

29. Cyber-Asti

Cyber-Asti New Member Member

1,682
    4
    0
    ยินดีด้วยเช่นกันคับบิลเลียด....Cyber-Lancer

ใกล้วันแข่งเข้ามาแล้ว...หวังว่าทีมงานคงพร้อมแล้วนะครับ..

กระแสตอบรับจากคนรอบข้างผม งานคุณพี่โต้งและคุณพี่เบียร์นี่มาแรงมากเลยล่ะ

ยังไงเปิดตัว(สนามแรกก็ให้สุดไปเลยนะพี่) โชคดีคับ และเจอกันที่สนามคับ....

30. ต้นหอมผักชี

ต้นหอมผักชี New Member Member

10
    1
    0
    *-*

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้