ผลการตัดสิน Yaris one make race ระหว่าง วิน กับ ตรัย มาแล้วครับ

การสนทนาใน 'Circuit Racing' เริ่มโดย starbuck Racer...r, 11 ธันวาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. maicomeng

maicomeng New Member Member

522
    46
    0
    เยี่ยมคับ

2. ขอเสียงปรบมือให้ ร.ย.ส.ท. ด้วยครับ

ขอเสียงปรบ มือดัง ๆ ให้คำตัดสินด้วยครับ

หวังว่าคงไม่มีการมาขออุธรณ์ เปลี่ยนแปลงคำตัดสิน ฝ่ายใดฝ่ายหนึ่งนะครับ เข้มแข็งไว้ครับ ร.ย.ส.ท. สู้ ๆ

3. bank aie-ki

bank aie-ki New Member Member

80
    1
    0
    เยี่ยมมากคราบ

4. EGR

EGR New Member Moderator

862
    166
    0
    มีอีกกระทู้บอกว่า โทษ ที่ได้รับไม่เท่ากันนิครับ ยังไงกันแน่ ประมาณว่า
    คุณวิน โดนยึดใบขับขี่ 6 เดือน
    คุณตรัย โดนทัณฑ์บน 6 เดือน (หลักฐานไม่เพียงพอ)

5. ต้นกล้า

ต้นกล้า New Member Moderator VIP

591
    27
    0
    ยุติธรรมดีครับ

6. LSD

LSD New Member Member

105
    1
    0
    สงสัยจะไม่ซะเเล้วครับ:sad:

7. llsj

llsj New Member Member

16
    0
    0
    ยุติธรรมครับ

8. ek96 2000cc

ek96 2000cc New Member Member

13
    1
    0
    ชนน่ากลัวมาก ผมดูใน VCD

9. primmy

primmy New Member Member

89
    1
    0
    ผลการตัดสิน ไม่ได้เป็นไปตามที่คนโพส บอกเสียหน่อย วินโดนยึดใบขับขี่ 6 เดือน ถูกต้องครับ แต่ส่วนของตรัย แต่ทำทัณบน เท่านั้น เองครับ อย่าเข้าใจผิด ตรับเองตอนนี้ยังขับได้อยู่ แต่ส่วนของวิน ยังขับไม่ได้.......... ต่างกันครับ

10. primmy

89
    1
    0
  11. firstgub

firstgub New Member Member

20
    0
    0
    ตามนี้เลยครับ

12. oHmMiE.....

oHmMiE..... New Member Member

1
    0
    0
    แต่ระหว่างที่ถูกยึด ไม่มีการแข่ง ขัน จะยึดไปทำไม งง

13. primmy

89
    1
    0
    มีสิครับ งานแข่ง มาราทอน 6 ชั่วโมง เมื่อเดือน ม.ค ที่ผ่านมา ไง ครับ

14. jeekung01

jeekung01 New Member Member

9
    1
    0
    จบแบบยุติธรรมดีคร้าบ

15. rayz

rayz New Member Member

18
    0
    0
    เห็นด้วย กีฬาสร้างความสามัคคี ครับ

16. Nonnie

Nonnie New Member Member

27
    1
    0

ใช่คับ งานนั้นตรัยก็ไปวิ่งครับ :D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 27 สิงหาคม 2008
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้