สตราด้าอยากวางเบนซินครับ ช่วยแนะนำหน่อยครับ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย เป็นวัยรุ่นมันเหนื่อย, 11 ธันวาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. LEE YUKARI

LEE YUKARI New Member Member

441
    6
    0
    อืมม....

2. BANK 4 JB

BANK 4 JB New Member Member

1,560
    20
    0
    แนะนำอู่รวมช่างสาย 1 ดรับ 086-5361750...084-764077 ช่างแบงค์ ... ช่างชาย
    ที่นี่มีประสบการณ์การเปลี่ยนเครื่องงานเนียนด้วยที่อู่รวมช่างสายหนึ่งนี้
    รับวางเครื่องแบบครบวงจรคือทำเสร็จคุณสามรถใช้งานได้เลย
    รับรองความชัว เนื่องจากที่อู่นี้ทำรถให้คนในกรมอู่ทหารเรือประจำ
    ราคากันเองเพราะเราหาอะไหล่ได้ราคาพิเศษ

:):):):):):):):):):):):):):):):):):):):):)

แนะนำครับรีบทำหน่อยก็ดีเพราะมันจะชอบขึ้นราคานะคร๊าบ

3. LEE YUKARI

441
    6
    0
    ตอนนี้ 1JZ-GE ฝาดำ 23.000 ขี้น 2JZ-GE 28.000 ขี้นครับ .....

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 7 มกราคม 2008
  4. ผมว่า 2J-GE นี่แหละพี่ดีมากๆ รุ่นพี่ผมวางมาในB2500ครับวิ่งดีสุดๆ เรื่องราคาผมไม่ทราบ แต่มีอู่แนะนำครับ "บรรจบเซอร์วิส" อยู่แถวสตรีวิทยา2 ครับ ทำงานดีครับเรียบร้อยด้วย ลองดูครับ

5. ช่างเบิร์ด

ช่างเบิร์ด New Member Member

29
    0
    0
    แล้วแต่พี่ตัดสินใจเอาครับผม ว่าจะเอาเครื่องอะไร แลกเลยพี่ 4m40 กับ 1jzgte ของครบนะ

6. NuTTyRaY

NuTTyRaY New Member Member

658
    13
    0
    เราก็หนีไปกินแก๊สแล้วเหมือนกัน...

7. NuTTyRaY

658
    13
    0
    ติดแก๊สหัวฉีด Autronic ถัง 96...

8. manpano

manpano New Member Member

135
    0
    0
  9. LEE YUKARI

441
    6
    0
    แหล่ม เลย ครับ .........เล่น หัวฉีด........รูหัวฉีด กี่ ม.ม ครับ เนี้ย ........

10. NuTTyRaY

658
    13
    0
    เป็นหัวฉีด Jet 18 ครับ...

จริง ๆ ตั้งใจจะซื้อ Jet 21 แต่ช่างบอกให้ใช้แค่ 18 ซึ่งเราก็ไม่รู้ว่ามันต้องใช้เท่าไหร่ก็เลยต้องตามใจคนทำ...

11. LEE YUKARI

441
    6
    0
    ครับ ..............

12. never regret

never regret New Member VIP

1,193
    4
    0
    ในที่สุดก้อเป็น เจโบ นะพี่ตี้

13. manpano

135
    0
    0
    ตัวนี้วางเครื่องกี่วันครับ

14. LEE YUKARI

441
    6
    0
    ช่าย พี่ นัตตี้ หรือ เปล่า ครับ .....ที่เคยขับอีชุสี บรอนซ์ ........

15. หวัดดีทุกคนครับ สวัสดีปีใหม่ด้วย
    ขอบคุณทุกท่านที่มาคอยตอบให้ตลอดเลยครับ
    รถผมเอาไปทำสีอยู่ครับ ยังไม่ได้วางเครื่องเลย
    ไปทิ้งไว้อู่แถวบางกรวยแน่ะ แถวๆหมู่บ้าณศรีบัณฑิตย์ 5 แถวๆนั้นอ่ะครับ (อู่ตาแป๊ด)
    ทิ้งไว้ตั้งแต่วันที่ 3 เสร็จวันที่ 19 นุ้นแหละครับ
    มีไรคืบหน้าเด๋วผมมาใหม่ครับ ขอบคุณครับ:):D
    จะแปลงหน้าเป็นไฟเต็มด้วย:D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 8 มกราคม 2008
  16. \\\ ~ A ~ ///

\\\ ~ A ~ /// New Member VIP

1,727
    15
    0
    ยังไงครับงง เอา 4m40 แลก เจ ได้เลยเหรอครับ

17. manpano

135
    0
    0
    ครับของผมเอา 4m40 แลกเครื่อง 1j gte เลยครับของครบทุกอย่างเสียแต่ค่าวาง18.000รวมเดินท่อวายสายของเหลวสายพานพร้อมวิ่งครับ..

18. LEE YUKARI

441
    6
    0
    แจ๋วเลย ..........

19. รูปส่วนตัวกะลายเซ็นนี่ขยันเปลี่ยนจังนะครับพี่:D

20. tonvigo

tonvigo New Member Member

50
    0
    0
    วาง j กานหมดแย้ววว

21. LEE YUKARI

441
    6
    0
    ..........อิอิ...........

22. manpano

135
    0
    0
    เจโบ...โมแก็ส...ใช่ป่าวพี่ LEE YUKARI ...............อิอิ..................

23. never regret

1,193
    4
    0
    อยากติดแก๊สบ้างจัง....เติมน้ำมันเหนื่อยกว่าเป็นวัยรุ่นอีก:p

24. \\\ ~ A ~ ///

\\\ ~ A ~ /// New Member VIP

1,727
    15
    0
    วางอู่ไหนครับผมสนใจ

25. manpano

135
    0
    0
    ผมวางอู่ที่อุดรครับกว่าจะใด้อู่ต้องศึกษานานพอสมควรครับก็กะว่าจะไปหาวางที่กรุงเทพครับแต่ไม่เหมาะต่อไปมาและการเครมรับประกันเครื่องครับเผื่อตัวไหนเสียก็เปลี่ยนให้เลยครับตามที่ตกลงกับทางอู่และเซียงกงไม่ต้องวิ่งไปไกลครับเพราะทำงานที่ม.รามอุดร..ครับ

26. never regret

1,193
    4
    0
    ดีครับ คุ้มค่าดี

27. LEE YUKARI

441
    6
    0
    ต้องลอง ครับ ...แล้ว จะรู้.........ว่า คุ้ม ครับ .........ไคร สนจัย เครื่อง4D-56 พร้อม เกียร์ อินเตอร์ครบ ปั้ม 12 ฝาสูง วี่ง60.000โล จะยกออกวาง JZ สนจัยโทร มาคุย กัน ได้ ครับ ไหม่ ๆ แรงๆอิอิ.........

28. manpano

135
    0
    0
    ผมลองกดก็ใด้200ครับยังเหลือแต่ต้องยกก่อนครับ...เดี๋ยวเมียเป็นม้าย...55+

29. zain_72

zain_72 New Member Member

860
    10
    0
    อิอิ. แหล่มคับ

30. LEE YUKARI

441
    6
    0
    ..........เหมือน กัน ครับ รถผม โครงหลัง คา สูง ความเรว ปลาย 207 ....ไหล ไปเรื่อย ....LPGเป็น เชื่อ เพลิง นะครับ ....ไคร จะวาง JZ...ติดแก็ส รีบ หน่อย นะครับ ราคาเครื่อง ขึ้นแล้ว ครับ ....

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้