++ ภาพบรรยากาศ ครบรอบ 1 ปี Hilux Club ณ คลอง 5 ++

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย paopao, 9 ธันวาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. partshop

partshop New Member Member

303
    9
    0
    สวยๆทั้งนั้นเลยครับ

2. partshop

partshop New Member Member

303
    9
    0
    อยากมีคลับบ้าง เห็นภาพน่าสนุก

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 9 ธันวาคม 2007
  3. devil_TENGU

devil_TENGU New Member VIP

5,029
    27
    0
    สวยครับโดยเฉพาะdevil แหล่มเลย

4. jigko_london

jigko_london New Member Member

629
    11
    0
    สวยๆ ทั้ง นั้น เลย

5. ได้ข่าวว่าเจ้าของก็หล่อด้วย ใช่ป่าว :cool::cool:

6. SysOP

SysOP New Member Member

187
    2
    0
    สวยๆ โหดๆ ทั้งนั้น อิจฉาๆ

ป้ายผ้า meeting ออกแบบได้ สวยมากมาย

7. กระบะตูดดำ

กระบะตูดดำ New Member Privilege

3,739
    32
    0
    อยากไปเหมือนกัน

แจ่ม...แจ่ม กันทั้งน๊าน....:p

8. กระบะตูดดำ

กระบะตูดดำ New Member Privilege

3,739
    32
    0
    :D
    ผมก็ว่ามันสวยสุดๆเลย..........จิงปะคับพี่ๆ:D

9. mutooball

mutooball New Member Member

316
    5
    0
    พี่เอ๋คนขับไม่หล่อหรอกพี่......คนด้วยหลอกว่าคร๊าบบบบบบ
    (พี่เฮ๋ผมสนใจ max พี่อะอยากดุรูปอะพี่ส่งให้ดูหน่อยนะ)
    ส่งทาง [email protected] นะพี่
    ขอบคุณครับ

10. bbiig2

bbiig2 Member Member

65
    0
    6
    ไม่น่าพังเลยจะได้ไปบ้างน่าสนุกเนอะ.......................

11. พี่ส่งแมวไม่เป็นอ่ะดิน้องเอ้ย เอาลิ้งค์ไปดูละกันนะ http://www.vigothailand.com/board/data/6/0969-1.html

12. mutooball

316
    5
    0
    ไม่ได้เอารถไปอดถ่ายเลย.....ครั้งหน้าต้องจัดหน่อยแล้ว :cool:

13. EmPel2ol2

EmPel2ol2 Well-Known Member VIP

9,637
    61
    48
    สวย ๆ ทั้ง งั้น เลย คับ อิอิ แอบ มา ดู

14. โต๋เต๋

โต๋เต๋ New Member Member

590
    7
    0
    อิจฉาจังเลย

15. ไอ้รถซา..หริ่ม

ไอ้รถซา..หริ่ม New Member Moderator VIP

1,238
    32
    0
    ขอบคุณพี่ๆๆเปาที่ รีไซค์ภาพล่ะ ลงให้ น่ะคับ

ขอบคุณ แอ้น ละเพื่อนๆที่ให้กล้องมายืม ละ เอาฟายไปให้พี่เปา

ขอบคุณเพี่ๆเพื่อนๆ น้องๆ ที่ให้ความร่วมมืกับงานครั้งนี้

ขอบคุณ นิตยสาร GTR ที่มาถ่ายทำครั้งนี้

ขอบคุณพี่เก่ง ที่จัดงานในครั้งนี้

ขอบคุณ คับ

** คนขับวีโก้สีทองฝาโปรงดำ ล้อขาว แม่งสุดๆๆ เบินได้มัน ขับได้ใจ เนอะ 555+

คนถ่ายรูปก้อเก่ง ถ่ายส๊วย สวย ....... ว่าม่ะ

16. เปี๊ยก 1

เปี๊ยก 1 New Member Member

56
    0
    0
    สวยงามมากมายเลยครับ อยากจะถามอะไรนิดนึง ฮีโร่ตอนเดียวสีส้มใส่แม็กกว้างกี่นิ้วออบเซ็ตเท่าไหร่ครับสวยมาก

17. คนขับเก่งเนอะจิ้น:D

18. SURAPHONG

SURAPHONG New Member Member

135
    1
    0
    เราคือกระบะ กระบะคือเรา !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

19. tom_disturb

tom_disturb New Member Member

201
    2
    0
    จิ้นทำไมไม่ถายตูดพี่แมนให้ดูหน่อยอ่ะ

อยากเห็น

ปล.ตูดรถนะไม่ใช่ตูดพี่แมน

20. mutooball

316
    5
    0
    จิ้นไม่ค่อยเลยนะ....อย่าลืมเรื่องกระจกของเรานะ..อิอิ

21. เอ แล้วไม่ถ่ายตูดตัวเองมั่งเหรอ ได้ข่าวว่านุ่งกางเกงตูดขาดมาไม่ใช่เหยอ :D:D:D:D:D

22. hivigo

hivigo New Member Member

2,219
    39
    0
    เอา..ตูดเรามั้ย???..ตัวเอง...

23. mega fire

mega fire Member Member

354
    7
    18
    สวยงามๆ

24. :eek::eek::D

25. ยี้ เทนน่าเกลียด 555+
    ว่าแต่..ไม่มีรูปตอนวิ่งบ้างเหรอ???.......

26. ชาว hilux รถสวย เเอ่น เเรงทุกคันคับ..เเจ่มจิง

27. hivigo

hivigo New Member Member

2,219
    39
    0
    We are hilux club ready to go!!!!!!!!!!.

28. NuuAu

NuuAu New Member Member

649
    21
    0
    แหล่มทุกคันคับ..................
    ว่าแต่ ประกวดรถมีคนในคลับเราได้รางวัลมั่งมั้ยคับ

29. urvan

urvan New Member Moderator

423
    0
    0
    หล่อกันทั้งนั้น

30. EmPel2ol2

EmPel2ol2 Well-Known Member VIP

9,637
    61
    48
    มี คับ พี่ เอ๋ แต่ อยู่ ที่ เจ้า ปาล์ม อะคับ ต้อง รอ มัน เอามาให้ พี่ จิน คับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้