บันทึกการเดินทาง ECU=SHOP Souped up 2007

การสนทนาใน 'Drag Racing' เริ่มโดย < สุขใจแรลลี่ >, 7 ธันวาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Fluid

Fluid New Member VIP

1,214
    57
    0
    เฮ้อ ฝันสลายเพราะน้ำมันเครื่อง ผมตั้งใจรอดูวิ่ง 8 แลยซะหน่อย มีแต่ได้ยินพังอีกแล้ว หลายรอบมาก สงสารคนทำรถเหมือนกัน ได้แต่ไปเดินดู แต่ไม่กล้าเข้า เพราะกลัวไปรบกวนการทำงาน

2. *+* โต้ง *+*

*+* โต้ง *+* New Member Member

1,306
    29
    0
    เรื่องราวต่างๆ เยี่ยมครับ เอาใจช่วยด้วยกับรันต่อไปนะคับ

ส่วนเรื่องน้ำมันเครื่อง ...................................เอิ๊กกกกก~

D-max Monster ถูกใจสิ่งนี้

3. เห็นภาพแล้วเหนื่อยแทนเลยครับ สู้กันสุดใจจริง ๆ จนถึงวินาทีสุดท้ายจริง ๆ เลย

4. < สุขใจแรลลี่ >

< สุขใจแรลลี่ > New Member Lady Member

202
    5
    0
    เอาเป็นว่ารู้กันว่า อักษรภาษาอังกิด 3 ตัว มาจากเยอรมัน

ยี่ห้อน้ำมันเครื่อง ไม่ขอบอกแล้วกันน่ะ ไม่อยากให้กระทบฝ่ายใด

5. "NUNG_JZ"

"NUNG_JZ" New Member Member

67
    2
    0
    เจ๋งมากๆคับสำหรับความพยายาม

6. ANTILAG

ANTILAG New Member VIP

1,268
    31
    0
    PM มาบอกก้อได้ครับอยากรู้ไว้

อย่างน้อยมันอาจมีประโยชน์กับใครอีกหลายๆคนครับ

7. Foam_Advance

Foam_Advance Well-Known Member VIP

1,823
    45
    48
    ขอเป็นกำลังให้ครับ

8. ข อ ง ข วั ญ

ข อ ง ข วั ญ New Member VIP

544
    6
    0
    สู้ๆๆๆๆ

9. Rush_OverSize

Rush_OverSize Member Moderator

413
    12
    18
    บรรยายซะเห็นภาพเลย.....แล้วตกลงน้ำมันเครื่องเจ้าปัญหามันรับผิดชอบไหม

10. tonzung

tonzung Active Member VIP

1,060
    13
    38
    สู้จริงๆครับ เป็นกำลังใจให้ครับ สู้ต่อไปครับ

11. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    ทีมงาน เยี่ยมมากครับ
    ปี 2008 มาร่วมสนุกกันใหม่

12. Palmmy_cm

Palmmy_cm New Member Member

122
    4
    0
    สู้ต่อไปค้าบ จารย์

13. iMM

iMM Member Member

247
    13
    18
    ชัวร์ป้าด ไม่ต้องเดา เรื่องยี่ห้อน้ำมัน มีคนเอ่ยไปแล้วหน้าแรก

14. ก๊วยเจ๋ง@ASIMO

ก๊วยเจ๋ง@ASIMO New Member Moderator

833
    158
    0
    อ่านทุกบรรทัด ดูทุกรูป ยกนิ้วให้เรยคับถึงมีปัญหาตลอดก็เจอแต่คนดีๆคอยช่วย โชคดีจิงๆ แต่ไอ้น้ำมันเครื่องนี่ดิ อิๆ

15. สุ้ต่อไปทาเคชิ

ดีนะที่เราไม่ได้สั่นํามันเครื่องนี้มาใช้ของเยอรมันเค้าดีจริงๆๆๆๆๆๆๆๆๆow...........กำตัวใครตัวมัน

16. Non@Nymph

Non@Nymph New Member VIP

4,624
    24
    0
    สุด ๆ ๆ ๆ คับ สู้ ถูกทางเลย เยี่ยม จิง ๆ สุด ๆ เลยคับ

17. SpL Garage

SpL Garage New Member Member

633
    4
    0
    หล่อครับ

18. never regret

never regret New Member VIP

1,193
    4
    0
    เยี่ยมครับ...แต่น้ำมันเครื่องไม่เยี่ยมนะ

19. JOE/JA

JOE/JA New Member Member

5
    0
    0
    บอกแหะครับจะเป็นประโยชน์กับอีกหลายๆคน แต่ทีมงานพี่ทุ่มเทมากครับ ปีหน้ามาอีกนะครับ :)

20. Jern

Jern New Member Member

6,174
    48
    0
    สุดยอดคับ ...อาจารย์ยศ&ทีมงานECU=Shop นับถือคับ

21. GTR.

GTR. New Member Member

1,328
    28
    0
    สุดยอดจริงๆละครับ เรื่องยี่ห้อน้ำมันเครื่อง PM มาหน่อยได้ไหมอ่ะคับ อยากรู้จิงๆ

22. Fredy

Fredy New Member Member

710
    84
    0
    เยี่ยมจริงๆครับ ทั้งภาพและการบรรยาย สู้ต่อไปครับ ผมคอยติดตามผลงานอยู่

23. OWS.....สุดยอดน้ำมันเครื่องจากเยอรมัน

24. DotA Allstar

DotA Allstar New Member Member

8
    1
    0
    เออร์โกร์ฝานเชสโกลี่ สุภาพบุรุษลูกหนังที่คอบอลทั่วโลกลงความเห็นว่าเค้าคือ โครตฟุตบอลตัวจริง
    ECU shop คือสุภาพบุรุษ นักซิ่งที่ผมเชื่อว่าหลายคนเห็นเช่นเดียวกัน ปีหน้าครับ เราจะรอ

25. ตกลงเรื่องน้ำมันเครื่องที่เค้าท้าไว้ เค้ารับผิดชอบอะไรให้บ้างหรือป่าวครับ

26. End Motor Sport

End Motor Sport Active Member Member

652
    34
    28
    ช่ายๆ น้ามมันเครื่องเค้า ว่าไง บ้าง คับ

27. หน่อง_OSAMA

หน่อง_OSAMA New Member Moderator

2,849
    8
    0
    ขวัญใจเลยนะเนี่ย.....

28. ^NOTE^VTEC^ ==>>P_C_M

^NOTE^VTEC^ ==>>P_C_M New Member Member

1,292
    3
    0
    เค้าไม่ว่าไงครับ เค้าก็เงียบ แล้วก็บอกให้รอ ส่งไปพิสูจน์ ที่เยอรมันก่อนครับ พังสองคันติดๆกัน ไม่ใช่ธรรมดาแล้วล่ะครับ

ราคาก็แพงนิ ทำไมห่วยแตกจัง ก็ไม่รู้ เครื่องกำลังเข้าที่ เวลากำลังลงๆๆเลย

ยี่ห้อ ผมไม่เอ่ยแล้วกันหลายคนคงรู้แล้ว ส่วนคนที่ไม่รู้ ดูข้างบนเอาแล้วกันครับ บุคลลทั่วไปโพสบอกแล้วครับ

29. evo2

evo2 New Member Member

139
    1
    0
    ยอดมากครับ

30. โอ๊ต MIDWAY

โอ๊ต MIDWAY New Member Member

496
    7
    0
    รอเชียร์มาตลอดครับ........ชื่นชมความสามารถ..ของ อ.ยศ...........อิ+อิ+อิ...ทุกวันนี้..ผมใช้HKS ครับ............ชัวร์ดีครับ.......ยิ่งร้อน...ยิ่งดึง.....ภาษาอังกฤษ 3 ตัว...แต่..มาจาก ญี่ปุ่นครับ.........

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้