มาม่ะมาดู skirt R11 รอบคันกัน

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย BoyZa, 6 ธันวาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. whitebear

whitebear New Member Member

1,191
    11
    0
    จริงเปล่า จะได้ไปหามาใส่บ้าง

2. BoyZa

BoyZa New Member Member

94
    2
    0
    อ่า ..............

3. Tuck1

Tuck1 New Member Member

91
    0
    0
    น่าสนใจแฮะ มีลิ้นและได้รัก
    ว้าว อิจฉา อิจฉา

4. mono seat

mono seat New Member Member

36
    0
    0
    อยากเข้า club ด้วยอ่ะครับ

เอารูปมาให้ดูก่อนนะครับ ชื่อบอยครับ

5. poomsiri

poomsiri New Member Member

672
    8
    0
    โห้ยัด 18 เลยหรอคับ กว้าง 9 นิ้วได้ป่าวเนี้ย.......แล้วเลี้ยวติดซุ้มล้อบ้างมัยคับ.......ถ้าทางโช๊คต้องแข็งแน่ ๆ เลย......รถสวยมากคับ...อิอิ

6. เสก R10

เสก R10 New Member Member

807
    8
    0
    รถสวยมากๆเลยครับ..คุณบอย มาเเบบครบๆเห็นซันรูฟเเล้วอยากมีมั่งอ่ะ...อิอิ
    ล้อโหดมั่กๆ

7. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    เห็นแล้ว อึ้ง ทำ ไม่ มัน โหด งี้ อีก สี ขาว อะ

8. U1

U1 New Member Member

50
    0
    0
    รูปสวิทช์

9. poomsiri

672
    8
    0

ชุดเท่าไรเอ๋ย......แผงกลางเนี้ย.....:D:D:D

10. p'Error

p'Error New Member Member

237
    3
    0
    รถสวยมากคับว่าแต่ยัดล้อใหญ่ขนาดนี้วิ่งออกไหมอ่ะ สวยๆๆคับขาวสวยน่าจีบ

11. BoyZa

94
    2
    0
    งามมากๆ ขอดูรูปเครื่อง ภายใน ด้วยได้เป่าคับ รู้สึกว่าจะเคยเห็นที่สำนักงานประกันสังคมนะ แต่ล้อเป็นสีขาว

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 15 มกราคม 2008
  12. BLUEprimino

BLUEprimino Member Member

584
    5
    18
    ล้อโหดดีครับ.....สวยครับ เห็นอย่างนี้แล้วชื่นใจครับ คลับเราก็มีรถสวยๆแบบนี้ไม่อายใครครับ

13. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    จะ เอา ซัน รูฟ

14. BoyZa

94
    2
    0
    จะเอาๆ ๆ ๆ ................................ คนนั้นน่ะ

15. vynnz

vynnz New Member Member

727
    4
    0
    ถ้าได้โป่งหรือไวด์บบอดี้อีกนะ เข้าทางเลย

16. ooi

ooi Guest

0
    0
    0
    widebodyมานจาเข้าหรือป่าวคับคือผมว่าประตูข้างมานโค้งแร้วกาบข้างมานเปงปีกกางๆๆจาเข้ากานป่าวคับ

17. mono seat

36
    0
    0
    ล้อเป็น 9 นิ้ว อ่ะครับ ส่วนเครื่องยังเป็นเครื่องเดิมครับมีแค่ H Stanless แค่นั้นครับ ซื้อ Turbo มาแล้วแต่ยังไม่ได้ใส่
    ตอนนี้ยังไม่ได้ลงชื่อสมัครเขาในคลับเลยอ่ะแต่ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนครับ

18. tOon`

2,324
    43
    48
    :D 9 นิ้ว ผม แค่ 7.5 เลี้ยว ติด ก็ เครียด แทบ ตาย แล้ว ครับ

ท่า ทาง แรง น่า ดู นะ ครับ เนีย พี่ๆ ครับ คราว หน้า มี มีตติ้ง ไหว้ เลย ครับ ช่วย มา ด้วย นะ ครับ :D :D สง สัย ว่า ถ้า หาก มี มิต ติ้ง สมาชิก หลายๆ คน คง รี เควส พี่ มา แน่ นอน หรือ ถ้า พี่ ไม่ มา ก็ คง ต้อง มี คน ถาม เยอะๆ +++ เลย ว่า เอ๊ะ ทำ ไม สี ขาว โหดๆ ที่ ลง ไว้ ไม่ มา หร๋อ

แน่ เลย ครับ

19. poomsiri

672
    8
    0
    เห็นด้วยอย่างแรงเลย.......ได้โป่งหน่อยนะ......แหล่มเลย.......:D:D:D
    กะลังอยากได้ล้อ 17 กว้าง หน้า7.5 หลัง 8.0 มาใช้อยู่.........แต่ข้อหยอดกระปุกก่อนแล้วกัน.......

20. tOon`

2,324
    43
    48
    พี่ กิฟ ครับ แค่ นี้ ตูน ว่า พี่ กิฟ ก็ ขั้น เทพ แล้ว นะ ครับ :D

21. mono seat

36
    0
    0
    เห็นด้วยครับ
    รถผมวิ่งอืดโค..ต..ร เลี้ยวก็ติด แต่ต้องทำใจอ่ะครับ อยากหล่อ

22. poomsiri

672
    8
    0

.........แค่เป็นความคิด...อ่ะคับ....ถ้าได้ก็แหล่มเลย....ไม่อยากไปเล่น 18 อ่ะ แถวบ้าน NASA ยังไม่กล้ามาลงเลย........ 17 นี้แหละ....แต่ข้อกว้างพอเต็มซุ้มหน่อย.....จะได้ไปสู้พวก P11 ล้อ 18 ได้บ้าง..........อิ อิ

23. poomsiri

672
    8
    0
    แหม......แต่กว่าจะเป็นแบบนี้......ก็เจ็บไปหลายนะ......แล้วต้องมารักษาให้มันอยู่ยาว ๆ ด้วย......ไม่เรียกว่าเทพแล้ว.....ถ้าเทพจิงต้องไม่เจ็บ - ไม่ไข้เลย......( ไม่อยากบอกใครตอนนี้พักท้ายทะลุอยู่ยังไม่มีตังเปลื่อนเลย.......ถ้าเทพก็เทพยาจกนี้แหละ ) อิ อิ :D:D

24. whitebear

whitebear New Member Member

1,191
    11
    0
    ยังงี้ R11 เสียงท่อ IM ก็มะมีแล้วอะดิกิ๊ฟ

25. BLUEprimino

BLUEprimino Member Member

584
    5
    18
    เดี๋ยวรอดูโปรเจคต่อไปนะ...................P11 ล้อกะทะ 14 ม่ายหวาย....ขายล้อกินดีกว่า :D:D:D:D

26. poomsiri

672
    8
    0
    ขนาดนั้นเลยหรอคับ.....พี่ป๊อป
    เดียวน้องจะรีบทะยอยให้นะคับ.........:D

27. poomsiri

672
    8
    0
    จุ จุ อย่าเสียงดังไป.......หลอกคนอื่นไว้เยะ.......เดียวรู้กันหมดว่าท่อไปแล้ว........ใครมีท่อให้ยื้มบ้างอ่ะ......ไม่ได้ไปเดินดูของเลยอ่ะ........

28. vynnz

vynnz New Member Member

727
    4
    0
    มีแต่...

29. สวยนอ่ะจ้าอยากได้บ้างนะ แต่ตอนนี้ได้มาแค่ไฟเพชรอ่ะ

พี่หกิ๊ฟงี้ส้มขอผ้าพันท่อได้ป่ะอ่ะอิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้