คุยเรื่องงานปีใหม่ และ Meeting # 81 ของ BB Club กันดีกว่าครับ.......

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย yy_u12, 5 ธันวาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. madboy

madboy Active Member Privilege

2,808
    11
    38
    ได้ของจับฉลากล่ะ แต่ยังไม่มีตังซื้อ อิอิ :D

2. nok3434

nok3434 New Member Member

474
    1
    0
    rtค่ะ

3. lhong_bb008

lhong_bb008 New Member Member

3,009
    13
    0
    แซบบบบบ

4. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    ถ้าจะแพงหลายแสน......:D

5. Boong

Boong New Member Privilege

4,015
    9
    0
    :D:D:Dจะเอาไรไปจับดีน้าาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาา:D:D:D

6. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    ขี้.....:D

7. new@nymph

new@nymph New Member Moderator

12,042
    38
    0
    ผลตอนนี้
    โอเกะเลียบด่วน...............พี่โต้ง พี่อ๊อต โย พี่เอ
    RT ..............................พี่โป้ง พี่หนุ่ม พี่นิว พี่ทศ พี่บุ้ง พี่ฟิต พี่หลง พี่ต่อการท่า พี่นก
    ต่างจังหวัด.....................
    พระราม 5 .....................พี่โอ๋

โหวตแล้วต้องมานะครับโหวตแล้วไม่มามีเรื่องครับ....................อิอิ

8. new@nymph

new@nymph New Member Moderator

12,042
    38
    0
    สรุปเลยนะ

สรุปเราจะจัดงานปีใหม่ที่ร้าน​

racing therapy

ของขวัญจับฉลากมูลค่าไม่ต่ำกว่า 300 บาท

แดดร่มลมตกแจอกันครับพี่ๆน้องชาว BLUEBIRD CLUB

9. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    โหวตแล้วไม่มา มี ตื้ปปป.....;););););););) อิอิอิ

10. Boong

4,015
    9
    0

:D:D:Dขอให้พี่โป้งจับได้:D:D:D

11. lhong_bb008

lhong_bb008 New Member Member

3,009
    13
    0
    แซบ ตืบ ตืบ แซบ

12. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    :D:D:D
    กรูจับได้จะเอาไปแปะหน้า นิว......:D:D:D:D:D

13. new@nymph

12,042
    38
    0
    นึกว่าพี่จะเก็บไว้กินเอง อิอิ

14. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    นัดกะไอ้นนท์และว่าจะเเบ่งกันกิน อิอิอิ :D:D:D:D

15. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :D อิอิ
    งานที่ Racing Therapy จะจัดอาหารเป็นแบบ Buffet นะครับ.....
    เพื่อง่ายต่อการกำหนดงบประมาณการจัดการ

เพราะฉนั้น ขอให้สมาชิกทุกท่าน กรุณา มีมารยาทด้วยนะครับ.......

ท่านใด Confirm ว่าจะมาก็ต้องมา....... ใครไม่แน่ใจว่าจะมาได้หรือเปล่า
    ก็ขอให้ไม่ต้อง Confirm ว่ามานะครับ แล้วก้ไม่ต้องมาด้วย
    แต่ถ้าท่านอยากจะ Confirm ว่ามา แล้วหักหลังกัน ไม่มาซะงั้น
    ทางคณะกรรมการคงจะต้องเรียนรบกวนท่านจ่ายสตางค์
    ค่าอาหารที่ท่าน Confirm ว่าจะมานะครับ

ทั้งนี้ทั้งนั้น ไม่ใช่ว่าไม่ง้อ หรือไม่อยากให้มากันเยอะๆ แต่ถ้าไม่มีกฏเกณฑ์
    สมาชิกท่านๆ ก็จะไม่ดูแลกัน ไม่ได้ Confirm แล้วมาเป็น Surprise
    (ดีใจครับที่ท่านมา) พอคนที่ Confirm มาถึง ปรากฏว่า อาหารไม่พอซะแล้ว......
    เป็น buffet....... ทีนี้ก็ปวดหัวสิครับท่านผู้ชม...... ใครปวดหัวล่ะ
    ก็คนที่ประสานงาน ดำเนินการ ช่วยๆ กันนี่แหละ...... โดนด่าในที่สุด
    สุดท้าย ใครจะอยากมาช่วย มาร่วมมือกันทำ..........

อิอิ
    ขอประทานโทษที่ต้อง Post ตรงๆ
    ไม่เข้าหูใคร หรือทำให้ใครไม่พอใจ ผมไม่ทราบได้
    แต่ ผม Post ไปแล้ว........... ครับ........
    ไม่ลบ ไม่แก้ ไม่ปรับ ไม่เปลี่ยน เห้นแก่ตัวมันเรื่อยไป.....
    :D
    :D

16. marko555

marko555 New Member Privilege

3,491
    10
    0
    ผมไม่ได้เป็นสมาชิกคลับจาไปได้ม่ะคับ เเล้วค่าอาหารคิดยังไงอะคับ

17. GAZE SPEED

GAZE SPEED New Member Member

2,521
    26
    0
    ผมไปแน่นอนครับ คอนเฟริม ไปกะแฟน2คนครับ

พอดีน้องต้นสงสัยครับ ผมเลยสงสัยตามด้วย ว่า เสาร์ที่5 หรือเสาร์ที่ 12 ครับ

อย่าว่า ว่าผมไม่อ่านนะ แต่ผม หาม่ายเจอ อิอิ

18. new@nymph

12,042
    38
    0
    เสาร์ที่ 2 ของเดือน มกราคม......................เป็นวันเด็ก.................คือวันที่ 12 ครับ..................

19. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    เจอกัน.....

20. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    ถ้าไป ก็ถือว่าไปสมัครสมาชิกในงานได้เลยครับ......
    เรื่องค่าอาหาร เดี๋ยวจะต้อง Work เรื่องราคากับจำนวนอีกทีครับ....
    แล้วจะแจ้งให้ทราบนะครับ...... :D

:rolleyes: อืม..........
    ทศเทพครับ.......
    ทำไมผมหาเจอ ทั้งในกระทู้นี้ และกระทู้อื่นล่ะครับว่า
    เสาร์แรกของเดือนมกรา หลายท่านน่าจะติดธุระ.....
    ก็เลยเปลี่ยนวันเป็นวันเสาร์ที่ 2 ของเดือนแทน......

อ่ะ..... Quote มาให้อ่านด้วย ถ้ายังไม่หนำใจ.....
    ฮิ้ววววววววววววว :cool:

21. zombieuster

zombieuster New Member Member

156
    2
    0
    เจอกันกี่โมงอ้ะ ครับเรื่องเวลาอ่ะ

22. ICE SHOP

ICE SHOP New Member Member

566
    6
    0
    :D:Dไปไม่ได้ครับ.....ส่งของไปจับฉลากด้วยนะครับ..................:D:D

23. new@nymph

12,042
    38
    0
    อ่า......................................................................................................................

24. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    อิอิอิอิ....เจอกาน....

25. yy_u12

18,827
    95
    48
    5 โมงครึ่ง 6 โมงเย็น ก็เจอกันได้แล้วครับ.....

ได้ครับ........ แต่........

อิอิ
    อาจมีการ ริบของขวัญ ถ้าไม่มาจับฉลากด้วยตัวเอง......
    กร๊ากกกกกกกกกก :D

26. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    กิกิกิ.....

27. madboy

madboy Active Member Privilege

2,808
    11
    38
    ถ้าของนั้นเร้าใจผมว่า ไม่น่าจะรอด อิอิ :D

28. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    กิกิกิ....

29. new@nymph

12,042
    38
    0
    vbvb

30. Boong

4,015
    9
    0

:eek::eek::eek:กิ..กิ..กิ..กิ......กินขี้:eek::eek::eek:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้