พี่สมาชิกทุกท่าครับ เออคือว่า ฟิต มีเรื่องจะสารภาพคับ ขอความคิดเห็นหรือติชมให้น้องคนนี้หน่อยครับพี่

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย muhammatu, 4 ธันวาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. j-a-c-k-e-t

j-a-c-k-e-t New Member Member

1,675
    5
    0
    ค่อยๆทำมั้นไปเดียวก็ดีเองแบบผมไงครับยังไม่ไปถึงไหนเลย

2. lhong_bb008

lhong_bb008 New Member Member

3,009
    13
    0
    ผมไม่ใช่คนรวย ผมจน แต่สิ่งหนึ่งที่จำได้คือ รถบูลเบริด์คันนี้ ผมได้มาเมื่อประมาณ 4 ปีที่แล้ว ได้มาจากน้ำพัก
    น้ำแรงของผมเอง เรียนจบมา ทำงานก็มีน้องมะนาวเนี่ยแหละที่เป็นมรดก ไม่เคยคิดจะขาย เคยประสบปัญหาเรื่อง
    เงินหลายครั้ง แต่ไม่เคยคิดจะขายเค้า ขับแล้วภูมิใจครับ ทุกวันนี้มีไทรตัน ก็ขอบอกว่า ผมรักน้องมะนาวมากกว่านะ
    คิดดูดีๆครับ ปล. ถ้าจะขาย ขอซื้อชุดแต่งต่อได้มั้ย ชอบสไตล์เดียวกัน ฮิฮฺฮิ

3. muhammatu

muhammatu New Member Member

286
    2
    0
    ขอบคุณครับกำลังคิดอยู่

4. GAZE SPEED

GAZE SPEED New Member Member

2,521
    26
    0
    หลงครับ อยากจะบอกว่า รถในรูป กะรถจริงๆ คนละคันกันนะคร้าบ

5. muhammatu

286
    2
    0
    ใช่ครับเปลี่ยนรูปละเพื่อไม่ให้เข้าใจผิด แต่ท่านทศยังไม่ได้บอกผมเลยว่า100เปอร์ของท่านเท่าไรเพื่อผมจะทำตามมั้งจะได้ผอมอิอิ

6. lhong_bb008

lhong_bb008 New Member Member

3,009
    13
    0
    อ้อ เข้าจายผิดเลยเรา

7. muhammatu

286
    2
    0
    ครับ แต่ถ้าทำคงไม่กี่ตังอะคับประมาน1200คับ

8. Noom Condo

Noom Condo New Member Member

1,353
    3
    0
    ผมยังตั้งเป้าหมายว่าจะให้ลูกเก็บไว้ซิ่งต่อเลย
    อีกหน่อยหายากนะ.....

9. muhammatu

286
    2
    0
    :sad::sad::sad::sad::sad::sad::sad::sad::sad::sad:

10. nom

nom Member Member

637
    20
    18
    :D:D:D

11. muhammatu

286
    2
    0
  12. Non@Nymph

Non@Nymph New Member VIP

4,624
    24
    0
    ทำไปเลื่อยยยยยยยยยยย ๆ

13. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    เก่าๆเบื่อและ ขายๆๆๆๆๆๆอิอิอิอิอิอิอิ.......

14. muhammatu

286
    2
    0
    อืม

15. mEnkUng_TT_TT_

mEnkUng_TT_TT_ New Member Member

129
    1
    0
    อย่าพึ่งขายเรยคับ คิดดูดีๆ คับ:rolleyes::rolleyes::rolleyes:
    ของผมตอนปีแรกนี่ซ่อมอยู่อู่มากกว่าอยู่บ้านอีก:mad::mad:
    ทั้ง ชนหน้าหนัก เกียร์ออโต้พัง ครัทช์ไหม้ ความร้อนขึ้นบ่อย เพลาดัง + เพลาขาด(ใช้บริการรถลาก5ครั้งแล้ว) แถมกินนำมันด้วย:eek::eek::eek:

แต่ผมก็ไม่คิดจะขายคับ เพราะเป็นสมบัติชิ้นเดียวของผมคับ:D:D:D:D:D:D:D
    รักมันคับ:):):):):):):)

16. muhammatu

286
    2
    0
    อืม

17. naphat u12

naphat u12 New Member Member

53
    0
    0
    รถผมซื้อมาไม่ทันไรก็หมดไป 50000 กว่าแล้วครับ ยังไม่มีอะไรเป็นชิ้นเป็นอันเลย นี้เป็นค่าซ่อมกับปรับปรุงเฉยๆ นะครับ ตอนแรกผมก็เริ่มท้อ ๆ เหมือนกันแหละครับ แต่ทำไงได้ ทำไปแล้วก็ต้องทำต่อไป ไม่งั้นก็มีแต่ เจ้ง.... กับ เจ้ง....

18. madboy

madboy Active Member Privilege

2,808
    11
    38
    ผมยังมีให้ซ่อมอีกเย๊อออออเลย :eek:

19. muhammatu

286
    2
    0
    อย่างนี้ซื้ออีกคันได้เลยนะเนี้ย

20. nom

nom Member Member

637
    20
    18
    :D:D...............ค่อยทำ..:D......กว่าจาได้ยังงี้ก้ใช้เวลานะ

21. muhammatu

286
    2
    0
    รถขายไปแล้วนะครับตอนนี้กำลังดูๆอยู่ครับ U12

22. muhammatu

286
    2
    0
    ขอบคุณสำหรับทุกท่านแต่ผมทนฟังเสียแฟนด่าไม่ไหวเลยตัดใจเสียดายมากมาย ก็อย่างว่าตอนนี้กำลังดูๆอยู่

23. new@nymph

new@nymph New Member Moderator

12,042
    38
    0
    ครับ.................

24. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :D อือ............

25. jaeb

jaeb New Member Member

2,625
    5
    0
    ;):cool::cool::cool:น่าเสียดาย ถ้าเหยีบคันเร่งแล้วรถยังวิ่งได้อยู่ก็น่าใช้มันไปก่อนแล้วก็ค่อยๆเก็บเงินทำไปทีละอย่าง

26. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :D:D:D:D:D:D:D

27. muhammatu

286
    2
    0
    นั้นและคับถึงบอกว่าเสียดายมากมาย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้