ที่สุดของที่สุด 7.654 Sec. By Supra Ram 77 & Speed D อีกแล้ว..ว..ว

การสนทนาใน 'Drag Racing' เริ่มโดย Taye@YF20, 3 ธันวาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    เยี่ยมเลยคับ ดีใจด้วยคับ คนไทยระดับโลก

2. WizardOnWeb

WizardOnWeb Member Member

144
    7
    18
    ดูรอบเดียวกลับเหมือนกันเห็นเลข 7 แล้วสบายใจกลับบ้านเลยกลัวรถติด >.<

3. nuneb18cr

nuneb18cr New Member Lady Member

155
    10
    0
    โอ๊ยสุดๆ ขนลุกขนพอง
    ไปนอกได้แล้วเพ่บุงตา อิอิ สมกับชื่อ เป็นบุญตาที่ได้เหงจิงๆ หุหุ

4. วิ่งได้เนียนมาก ๆ ครับ ยืนดูอยู่ปลายเส้นไวยังกะบั้งไฟ

5. A31-GTS

A31-GTS Member Member

53
    1
    8
    สุดยอดเลยครับ เลขสวยด้วย

6. love _Evo

love _Evo New Member Privilege

56
    2
    0
    สุดยอกเลยเพ่ ผมดีใจด้วยนะครับ เเละผมว่าอีกไม่นานนี้พี่เค้าคงทำสถิติให้ให้เราได้เห็นกันอีกเเน่เลย

7. shinjang

shinjang New Member Member

76
    0
    0
    เก่งๆ
    ไว้มาหาดใหญ่อีกนะ

8. Racing D Project

Racing D Project New Member VIP

283
    8
    0
    ปีหน้าเชิญรถจากเมกามาวิ่งก็ดีนะครับเพราะญี่ปุ่นเค้าจะวิ่งไหวอ๊ะป่าว....คนไทยสุดยอดมากครับ RAM77 SPEED D และทีมงานทุกคน

9. bank(^_^)blackbraclub

bank(^_^)blackbraclub New Member Member

17
    0
    0
    สุดยอดเลยครับ คนไทย ทำอะไร ไม่แพ้ชาติใดในโลกจริงๆ

10. phantanop

phantanop New Member Member

1,010
    1
    0
    สุดยอดอีกเสียงครับ ความเห็นส่วนตัวผมว่า รถพี่ตาคันนี้น่าจะเป็นรถวิ่งโชว์ได้แล้วนะครับ เพราะสถิตินี้คงจะหาคนมาลบยากมาก ๆ ขออีกนิดครับ ขอติเรื่องของสนามคลองห้านิดนึง
    - อยากให้มีระยะเบรคมากขึ้น เพราะเวลาของรถบ้านเราลดลงทุกปี ถ้ามีระยะเบรคเพิ่ม คนขับจะได้ไม่ต้องกังวลใจ กดได้เต็ม ๆ
    - อยากให้อัฒจันทร์คนดู มีหลังคากันแดดด้วย ไม่ว่าจะเป็นตรงเส้นสตาร์ท หรือบริเวณที่เลยโรงอาหารไปทางท้ายสนาม เพราะ
    ผมมานั่งดูตั้งแต่ 10 โมงเช้าถึง 2 ทุ่ม ร้อนแทบเป็นลม อย่าลืมว่าบ้านเราเป็นเมืองร้อนนะครับมีหลังคาด้วยจะดีไม่น้อยเลยครับ
    - อยากให้มีพัดลมดูดอากาศตัวใหญ่ในอุโมงค์ เวลาที่รถเบิร์นยางหนัก ๆ คนบนอัฒจันทร์แทบสำลักควันตาย ถ้ามีพัดลมดูดควัน
    พวกนี้ให้ขึ้นไปด้านบนจะดีมาก ๆ ครับ
    ทั้งหมดที่เห็นข้อบกพร่องก็มีประมาณนี้อ่ะครับ ผมว่าถ้าทางสนามลงทุนปรับปรุงสิ่งเหล่านี้หน่อย น่าจะทำให้สนามมีมาตรฐานมากขึ้นและมีคนมาดูรถแข่งมากขึ้นด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

11. taiong

taiong Member Member

200
    5
    18
    ที่สุดของแจ้แล้วครับ เร็วโคตรๆๆ

12. Hanaka5555

Hanaka5555 Active Member Moderator VIP

1,565
    19
    38
    สุดยอดครับแรงมากมาก

13. +-+-+- puRe -+-+-+

+-+-+- puRe -+-+-+ New Member Member

1,036
    15
    0
    ดีใจด้วยคับพี่...สุดจิงๆ...

14. numodlove

numodlove New Member VIP

1,408
    44
    0
    ผมได้ดูตอนออกตัว สุดยอด มาก ไปแบบ บอกไม่ถูก แรงโครต

15. Ctrl_s

Ctrl_s New Member VIP

957
    45
    0
    หลักฐานยืนยันครับ

16. Xavier`Z

Xavier`Z Member Member

187
    3
    18
    ผมว่าปีหน้าคงได้เลข 6

17. tonzung

tonzung Active Member VIP

1,060
    13
    38
    พี่ดียังจะมีสถิติใหม่อีกเหรอ แน่นอนที่เดียว

18. Foam_Advance

Foam_Advance Well-Known Member VIP

1,823
    45
    48
    ยินดีด้วยครับ สุดยอดเลย:):)

19. pukpick

pukpick New Member Member

615
    0
    0
    ช่ายค่ะ วันที่15 รอดูผลนัดนี้

20. tacumi

tacumi New Member Member

283
    0
    0
    แม๊..ทำไปได้นะพี่ ตา 7.65 สุดยอดที่สุด

วันนั้นรถพี่ ตาวิ่งได้ตรงมากๆ สมแล้วและที่เป็นที่สุดของประเทศ ..

..

21. hadid

hadid New Member Member

3
    0
    0
  22. เอาไปวิ่งแข่งกับเครื่องJETได้แล้ว

23. ยุงบินชุม

ยุงบินชุม New Member Member

78
    4
    0
    souped up2008 ผมว่ามี เลขสวยๆๆกว่านี้แน่นอน ram 77 & speed d สุดถึงใจจิงๆๆ

24. ZZE121R

ZZE121R New Member Member

107
    2
    0
    สุดยอดดดดดดดดดดดดด

25. BOY-B16

BOY-B16 Member VIP

433
    7
    18
  26. GDMN

GDMN New Member Moderator

602
    1
    0
    ด้วยเครื่องสีสูบป่าว

27. GDMN

GDMN New Member Moderator

602
    1
    0
    ด้วยเครื่องสี่สูบป่าว

28. 1klong2

1klong2 New Member Member

375
    2
    0
    ผมมีให้พี่คำเดียวครับ..................เยี่ยม

29. LEE YUKARI

LEE YUKARI New Member Member

441
    6
    0
    สุดยอดครับ ดีจัย ดว้ย ครับ ..............

30. BrabusMania

BrabusMania New Member Privilege

392
    12
    0
    โห....พี่เล่นวิ่งกันซะขนาดนี้ ทีนี้ญีปุ่นที่ใหนจะเอารถมาวิ่งโชว์พวกเราล่ะครับพี่...:D:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้