+++มาแว้วววว....รูปสาวๆในงานSouped Up จร้า......+++

การสนทนาใน 'Lady Forum' เริ่มโดย puphe, 3 ธันวาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. puphe

puphe New Member Lady Member

309
    8
    0
    น่าน...............สิ ปายเที่ยวกานดีกว่า
    โหวต++++....อยากร้องคาราโอเกะ อ่ะ....++++
    ไปฟังเสียงเป้ดีกว่าสาวๆ ปล่อยหัยห_ามันครางไปอย่าสนจัย
    ไปลัลลา~ ให้สบายปอดกาน เคลียดมากปวดหัว

2. pe jazzmania

pe jazzmania New Member Lady Member

130
    4
    0
    ไปเที่ยวกานนนดีกว่านะ อย่าเครียดกันเยย

เห็นด้วยกะเจ้เป้ปายร้องเพลงกานเถอะ สบายจาย

แต่พีร์ม่ายร้องนะ555+

3. KAE23

KAE23 New Member Lady Member

287
    8
    0
    เด๋วเดือนมกราคม 2551 มาคุยกันอีกทีน้า ว่าจะไปไหนดี

4. puphe

puphe New Member Lady Member

309
    8
    0
    จัดปายอย่าให้เสีย
    โย่ๆๆ

5. tuntun

tuntun New Member Member

18
    0
    0
    ซื้อใหม่ได้แล้ว

6. แวะเข้าดู......งง.....และโง่คาบ....ไรการหรือแต่ของชื่นชมนะ...เฮ้ย....พี่...BOY....และทุกคนที่เป็นคนดีไปและคาบผมไม่เกี่ยวนะคาบ....หด....หด....ทั้งน่าน

7. ^_^BoY^_^

^_^BoY^_^ New Member Member

124
    5
    0
    อ่านทะเเม่งๆ เเฮะ อิอิ

บอกนิดนึง ผมตอบครั้งเเรกเลยเนี่ย เพราะรู้สึกแย่ๆ จริงๆ กับคำตอบนั้น ผมมีพี่สาว เเละผมก้เคยเจอคำๆ นี้จากหนุ่มๆ เหมือนกัน ....... เพราะงั้น น่าจะคิดว่าทุกคนเค้าเป็นพี่น้อง เพื่อนฝูงกันนะ หรือถ้าไม่รู้สึกอะไรเลย คนที่พูดก็ไม่มีสิทธิ์พูดแบบนั้นกับคนที่ไมรู้จัก

ส่วนครั้งที่สองเนี่ย พอดีผมร้องเพลงชาติมาตั้งแต่เด็กอ่ะนะ " ไทยนี้รักสงบ แต่ถึงรบไม่ขลาด "

สุดท้าย ผมมะช่ายคนดีอะไรคับ เเต่ละคนก้อจะมีส่วนที่เลว เท่าๆ กับส่วนที่ดีนั่นแหละ .....

8. @^^^!/*WiSe*/^^^@

@^^^!/*WiSe*/^^^@ New Member Member

538
    1
    0
    สวยกันทั้งนั้นเลย

9. softman

softman New Member Member

2
    0
    0
    น่ารักกันทุกคนเลย

10. hunny

hunny New Member Lady Member

227
    0
    0
    ^^

น่ารักทุกคนเลยค่ะ..

11. น่ารักกันทุกคนเลยนะครับ555

12. neung4doors

neung4doors New Member Member

551
    11
    0
    จิงตามนั้นคับผม

13. suttiluk

suttiluk New Member Member

7
    0
    0
    น่ารักจังเลยจ๊ะ

14. แปลกใจจัง...
    ทำไง..ถึงได้น่ารักเนีย...
    โอ้ยๆ...อยู่นานมากไม่ดี...จะละลาย

15. @^^^!/*WiSe*/^^^@

@^^^!/*WiSe*/^^^@ New Member Member

538
    1
    0
    สวยๆ

กันทั้งนั้น

16. CLUB-59

CLUB-59 New Member Member

146
    1
    0
  17. nut26

nut26 New Member Member

106
    2
    0
  18. nikexposure

nikexposure Well-Known Member VIP

3,466
    41
    48
    สวย ๆ ทั้งนันเลยงับ ^^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้