วงการ drag เมืองไทย

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย MRC, 3 ธันวาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. G Cedia Racing Service

G Cedia Racing Service New Member Member

146
    3
    0
    จะแรง กันไปถึงไหน........................

แล่มๆ ทั้งนั้นน โดยเฉพาะ รุ่นใหญ่..... อิอิ

2. nut26

nut26 New Member Member

106
    2
    0
    สวยๆกันทั้งนั้นเลย

3. หอยใหญ่อ่ะคับพี่น้อง หุหุ

4. M RB20

M RB20 New Member Member

444
    4
    0
    :cool:ขอบคุณสำหรับภาพสวยๆครับ มากกกกกกกกกกกกกก

5. SAB PITLOK

SAB PITLOK New Member Member

8
    0
    0
    อิอิ

ผมเกือบได้ไปแล้วงานนี้ แต่ขอบอก เพื่อนมันไปมาแล้วมาเล่า มัน พะยะค่ะ

6. SAB PITLOK

SAB PITLOK New Member Member

8
    0
    0
    เอ่อ พี่ๆครับ อย่าว่านะ อยากได้กันชน อีโว2 ใครขายบอกหน่อย 089-7021121 อย่าว่านะพี่ ที่ลงไม่ถูกที่ แบบว่าเนตที่บ้านช้าโคตรๆ เข้าอะไรแต่ละอย่างรอนาน ใหนๆเข้าแล้วขอนิดนะครับ ราคาขอพี่น้องนะ อิอิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้