*** กำหนดการณ์ meeting เดือน ธ.ค คับผม ***

การสนทนาใน 'Peugeot Club' เริ่มโดย God level, 1 ธันวาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. <<< JobsilrA >>>

<<< JobsilrA >>> New Member Moderator

936
    4
    0
    เค้าเปล่าน้า ใครหว่าคนข้างแหมถึงว่ามองไม่ค่อยเห็นถ้าจะให้นึกถึงเค้าต้องมาอยู่ข้างหน้าค้าบบบบบ555

2. <<< JobsilrA >>>

<<< JobsilrA >>> New Member Moderator

936
    4
    0
    ได้เจอกันแน่นอนครับ อยากเปลื่อนยูเซอร์เนมน่ะคับทำไรได้บ้างเปล่าคัยก็ได้สอนผมหน่อยผมไม่เค้ยยยยไม่เคย

3. gaszohol

gaszohol New Member Member

643
    4
    0
    ครับผม ....เอาไว้เจอกันคับ

เด๋วนะคับๆ...ผมมีเรื่องมาเหลา(เล่า)คับ เบลกับพี่โบว์รู้แล้ว
    อย่าเข้าใจผมผิดนะคับ - -*
    หรือผมไม่เข้าใจเองหว่า......อิอิ
    บางท่านอาจจำได้ บางท่านอาจจำไม่ได้ เรื่องดิสเพล
    ผมกัวคนอื่นจะเข้าใจผิดคับ น้องผมม่ายได้ใช้รถคันนี้แล้วนะคับ
    รถคันนี้ของน้องผมคับ ยกมาให้ผมล่ะคับ ใช้ดิสเพลเดียวกันคับ
    สมัยก่อน 2-3 ปีมาละคับ น้องผมก้ออยู่บอร์ดนี้คับ

ปล.ว่าจะถ่ายรูปรถตอนปัจจุบันมาให้ชมแต่กล้องม่ายอยู่คับ
    รถเหมือนเดิม สติ๊กเกอร์มากขึ้น อิอิ *0*

4. Resn

Resn New Member Member

338
    0
    0
    ขอบคุณครับ :D

เที่ยวปีใหม่ไม่มีสาวเที่ยวด้วยนี่สิครับ :p

5. gaszohol

gaszohol New Member Member

643
    4
    0
    พูดออกแนวน้อยใจจังนะ เบล อิอิ:D
    สู้ ต่อไป ทาเคชิ :p
    ท่าทางต้องจัดให้แล้วววววว :cool:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้