คะแนนอันเนี้ย มันมีไว้ทำไรหรอ!!?

การสนทนาใน 'Support Forum' เริ่มโดย zolOzolO, 7 เมษายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. นิดา

นิดา New Member Member

1,335
    148
    0
    ^
    ^

ตามมาบวกให้ตัน ๆ กันซะให้หมด

คะแนนที่บวกกันไปมา มันเป็นมิตรภาพที่ให้ แต่ถ้าคุณถูกลบก็อาจจะถูกแกล้ง

แต่ทั้งนี้ทั้งนั้น คะแนน จะบวก จะลบ มันก็แค่เอามาประดับเฉย ๆ แลกบ้าน แลกรถ แลก... ก้อม่ะด้าย

nOxIeS และ INTER_ZONE ถูกใจสิ่งนี้
  2. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    เขียวแล้วนี่ครับ....หุหุ

nOxIeS ถูกใจสิ่งนี้
  3. foonpoon

foonpoon New Member Member

388
    14
    0

อะไรเขียวครับท่านแทร็ค:D

นิดา ถูกใจสิ่งนี้
  4. นิดา

นิดา New Member Member

1,335
    148
    0
    ^
    ^

ก้อยังว่าอยู่ งง ไรป่าวนู๋ฟ้า

5. ^BANK^

^BANK^ Well-Known Member VIP

4,902
    124
    63
    เอาไว้โชว์พลังมั๊งคับ อิ๊กๆๆ

6. DUKE_68

DUKE_68 Well-Known Member Privilege

6,189
    129
    63
    อยากมีคะแนนเยอะๆ

7. BoyZ_Electronix

BoyZ_Electronix New Member Member

9
    11
    0
    งงอยู่ดี เป็นแต่ซ่อมอะ เรื่องคะแนน ไม่รู้เรื่องเลย เห็น 0 มานานแล้วครับ คลิกไปคลิกมาเดี๋ยวดันไปลบของคนอื่นเค้า ผมจะซวยไหมนี่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้