ใครขับ EG อยู่แถวอุดมสุข บางจาก พระโขนง ศรีนครินทร์ มาคุยกันคับ

การสนทนาใน 'Club EG Ferio' เริ่มโดย l3a!ancE..~, 29 พฤศจิกายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. AE EG FERIO

AE EG FERIO New Member Member

76
    7
    0
    อัพๆๆๆๆๆๆๆๆ

2. copcong

copcong New Member Member

27
    0
    0
    อัพไปด้วย

3. AE EG FERIO

76
    7
    0
    ไม่เจอเพื่อนๆ สักคันเลยนะ อิอิ

4. l3a!ancE..~

l3a!ancE..~ New Member Member

184
    19
    0
    ใช้รถทุกวันไม่เคยเจอใครเรย

5. G-ferio

G-ferio New Member Member

0
    2
    2
    ยังไม่เคยโดนจับเป่าแต่ถ้าโดนเมื่อไหร่..ขอใช้บริการหน่อยนะหมวด........

6. P(2O)M

P(2O)M New Member Member

4
    0
    0
    ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ

ภูมิครับ

เซ็นทรัล - หัวเฉียว
    หัวเฉียว - เซ็นทรัล

ทุกวันคร๊าบบบบ

7. anubong

anubong New Member Member

368
    2
    0
    แวะเวียนมาอัพ ยังขอเสียง ลาดกระบังเหมือนเดิมครับ

8. l3a!ancE..~

184
    19
    0
    เหงสีขาวคันนึงสวยมั่ก แต่ไม่แปะติกเกอร์คลับ -*-

วิ่งผ่านปากซอย 101/1

9. notesamit

notesamit New Member Member

103
    4
    0
    คาร์ฟูสำโรงคับรถพึ่งทำเสร็จสีฟ้าคับ

10. l3a!ancE..~

184
    19
    0
    ใครเจอใครก็บีบแตรทักทายได้นะครับ

11. a-ki-ko>>>> tun

a-ki-ko>>>> tun New Member Member

9
    0
    0
    ชื่อ ปี้ คับ สีบรอนด์ เทา มีแค่ตูดเป็ดที่เปนตัวนอกเองคับ ที่เหลือ ทำ Spoon ทั้งคันหมดเรย คับ ( เว้นแค่ยังไม่ใช่สีเหลือง แต่จะเปนในอนาคต ) วิ่งราชวินิตบางแก้ว ซีคอน ลาดกระบัง ทุกวันคับ

คนชื่อภูมินี่ ที่รถติดคำว่าเป็นต่อใช่มั๊ยคับ เพื่อนไอ้ปู้น ใช่มั๊ยคับ ผมก้อเพื่อนไอ้ปู๊น คับ ที่ไอ้ไวท์ เคยเรียกให้ออกมาเจอที่ปั๊มเจ๊ท อะคับ

เวลาเจอแร้วบีบแตรใส่กัน ผมกลัวว่ามันจาเปนการ ขอลองกันรึป่าวคับ เปิดกระจกยิ้มให้กันก้อได้มั้งคับ
    หรือ ผมคิดไปเองคนเดียว!!!

12. markruk

markruk New Member VIP

1,028
    52
    0
    บีบแตรใส่ผมยิ่งกดหนีอ่ะครับ อิ อิ

13. AE EG FERIO

76
    7
    0
    อยู่ลาดกระบังเหมือนกันคับ ซอยลาดกระบัง ๒๖ อะ

14. P(2O)M

P(2O)M New Member Member

4
    0
    0
    ใช่ครับ
    ถูกต้องทุกประการเลยครับ

ส่วนที่ว่าเวลาเจอแล้วบีบแตรใส่กัน
    ถ้าไม่รู้จักก็กลัวเหมือนกันครับ
    แต่ถ้ารู้จักแล้วแบบนี้ก้อเอาให้หูแตกได้เลยครับ
    อิอิ:D

15. anubong

368
    2
    0
    ผมอยู่แถวๆ สถาบันครับพี่ น่าจะนัดเจอกันบ้างนะครับ สำหรับคนอยู่โซนนี้ :D

16. ต๋อง

ต๋อง Guest

0
    0
    0
    55

ผมอยู่ทางไปชีคอน แมนชั่นABCครับ

17. seen

seen New Member Member

9
    0
    0
    ผมอยู่เอกมัย อะคับ เคยเห็น รถพี่AEY อะคับสวยดี ผมไป ซีคอนปะจำ ไม่รู้เคยเห็นผมปะ

18. oak_eg

oak_eg New Member VIP

321
    3
    0

เอ่อ ผมว่าถ้าคุงเก่งเจอผมรบกวนมาใกล้ๆแล้วเปิดกระจกเรียกเลยนะครับ ผมจะได้รุว่าเปนคัย ส่วนท่านอื่น ยกไฟสูงบอกเลยนะค้าบเพราะผมเปนคนตกใจง่าย :D

19. Ray Meen

Ray Meen New Member Member

7
    0
    0
    ด้วยคนครับ อยู่อ่อนนุช 55/2 แต่ทำงานอยู่แหลมฉบัง เจอทักกันได้ครับ แต่เวลาผมเจอผมไม่รู้จะทำอย่างไร จะบีบแตรก็กลัวโดน จะเปิดไฟสูงก็กลัวโดน
    ปล.1 กลับบ้านทีไรก็ซีคอนทุกที
    ปล.2 ถึงคุณ stupid-boy มีเรื่องถามหน่อยครับ ไฟหน้าที่ซื้อคุณอีอด สว่างกว่าไฟเดิมมากไหมครับ

20. ikqzang

ikqzang New Member Member

5
    0
    0
    ผมอยู่ทางไปซีคอนขับegฝากระโปรงดำเจอก้อทักกันบ้างนะครับ

21. BEnZ182

BEnZ182 New Member Member

1
    0
    0
    อ่อนนุช 48 รายงายตัว คับ สีแดง โปงดำๆๆ

22. AE EG FERIO

76
    7
    0
    up up

23. seen

9
    0
    0
  24. seen

9
    0
    0
    ขึ้นชาว EG อยู่แถวอุดมสุข บางจาก พระโขนง ศรีนครินทร์ มาคุยกันคับ

25. ฉิมหงี่

ฉิมหงี่ New Member Member

23
    2
    0
    ใช่ที่จอดฝั่งวิดวะบ่อยๆป่าว ครับ ผมจอดฝั่งถาปัดนะ
    เห็นบ่อยๆ ไว้ไปเที่ยวเล่นกันได้นะครับ

26. eg แอ๊บแบ๊ว

eg แอ๊บแบ๊ว New Member Member

38
    0
    0
    อยู่ซอยวัดด่านคับ รถสีขาว เก่าๆพร้อมตูดเป็ดเทียมคับวิ่งแถวเทพารักษ์คับ

27. anubong

368
    2
    0
    กลับมาอัพครับ หายไปนาน คิดถึงงงงงง มั่กมากกกกก

28. AE EG FERIO

76
    7
    0
    เมื่อวานเย็น รถใครไปราม 2 คับ เห็นจอดรถอยู่ที่หลังตลาด ราม 2 อะ ผมจอดอยู่ข้างนะคับ รายงานตัวหน่อยคับ รถสีแดงอะ เบาะคู่หน้า มู้เก้นอะ อิอิ

29. ReGent Mania

ReGent Mania New Member Member

9
    0
    0
    ภูมิที่เรียนราชวินิตใช่มั้ยคับ เห็นไวท์เคยบอกว่าใช้รุ่นเดียวกัน เจอกันทักทายกันได้นะคับ

ผมอยู่แถวบางนา เทพารักษ์ ศรีนครินท์ ไปทั่วอะคับ ยินดีที่ได้รู้จักพี่น้องทุกคนคับ

30. AE EG FERIO

76
    7
    0
    up up up

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้