KE ตัว Drag จากหาดใหญ่ครับ....

การสนทนาใน 'KE Racing Club' เริ่มโดย maniex..., 27 พฤศจิกายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
    มีครับ 26 เครื่องดีรถใช้งานอยู่ครับเดี๋ยวจะลงรูปให้ดูนะครับ..

1. ป๋าบุญ

ป๋าบุญ New Member Member

69
    0
    0
    ขอบคุณครับพี่แดง...ขอราคาแล้วก็ส่งรูปให้ผมทางเมล์ก็ได้ครับ
    [email protected]

2. GAw_S

GAw_S New Member Member

137
    1
    0
    ตูดเป็ด ติดต่อ ป๋าบุญ เยยครับ:D เห็นทามอยู่คนเดียว ส่วนโปงเย็บมีหลายคนครับ

ลิ้นหน้าก้อมีหลายคนครับ เลือกเอาดูละกัน:D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 5 กุมภาพันธ์ 2008
  3. GAw_S

137
    1
    0
    ผมอยู่ คลอง4คลองหลวงครับ

เบอร์นี้ 0891486661 ก้อครับ

ก้อเฉยๆๆๆคงคุณไม่ต้องมี กันเอง.....ง่ายๆๆ

4. ป๋าบุญ

69
    0
    0
    จริงๆ ยืนยัน...และก็นั่งยัน :D

5. GAw_S

137
    1
    0
    เรื่องๆอะไรครับป๋า ทั้งยืนและยันด้วยๆๆๆ

:D:D:D:D:D:D:D:D

ta 22 เข้าทามสียังอ่ะ

6. thepawong9

thepawong9 New Member Member

56
    1
    0
    พอดีเน็ตล่มหลายวันก็เลยไม่ได้เข้ามาดูเลย ฝากรูปไฟท้ายให้ช่างแดง/พอดีวันเสาร์ที่9/2/51ไปดูสุสานรถที่มาเล ร้านปิดก็เลยไม่ได้เข้าไปดู

7. GAw_S

137
    1
    0
    โก๋ ไปมาเล เจอกระจกติดแก้ม ของตรงรุ่น Te 27 ไหมครับบบ

8. thepawong9

56
    1
    0
    โก ยังไม่เจอเลย ก้อ เดียวถ้าเจอจะเก็บไว้ให้คู่หนึ่ง

9. ป๋าบุญ

69
    0
    0
    โกตั๊ก...หากรอบไฟท้าย 25 สวยๆ ให้น้องหม่องซักคู่
    อ้อ...เคอี 26 ของป๋มอย่าลืมนะ...อยากได้

10. GAw_S

137
    1
    0
    ขอบคุณครับ โก๋ที่ช่วยหาให้ผม

บ้านป๋าอยู่ไกล ไหม ผมไม่ว่างซักที ให้พี่หน่องไปดูโปงกะตูด เป็ดหลังที่บ้านป๋าเยย

ภาพรถถ่ายเล่นล่าสุดครับ
    ล้อแนวไหม่สีครีมครับ....
    [​IMG] [​IMG]
    เจ้าตัวนี้ของผมไม่ค่อยดีคายมีช่วยบอกด้วย

ผมได้ภาพนี้ก่อนอาบน้ำไม่รู้คายครับบบ..:Dแม่บอกว่าคนบ้า:cry::cry::cry::cry:
    :Dห้นแล้วน่ากัวไหมคร้าบบบบ:sad:

11. thepawong9

56
    1
    0
    ไอรูปที่ก้อถ่ายมา เป็นรูปผีอะไร ดูไม่ออกเลย ส่วนท่อของโกก็ทำเสร็จเเล้ว หม้อน้ำอลูมิเนียมก็เสร็จเเล้ว
    กระจกมองข้างของโกตั๊ก ได้ที่ศูนย์โตโยต้า สงขลา เบิกห้าง เลย

12. GAw_S

137
    1
    0
    นั้นรูปผมเอง ไม่ได้รวบบบบ ปล่อยผมแล้วแม่เรียก ลามะเยย หลังจากบวชมา2ปีไม่ได้ตัด..

กระจกเบิกๆๆๆมาราคาแรงมะครับ ถ้าโก๋เบิกที่สงขลาได้ ที่กรุงเทพหรือที่ผมอยู่น่าจะมี ละต้องรอของไหมครับโก๋

13. abball

abball New Member Member

11
    0
    0
    โก๋ตั๊กครับ....เจอหน้าตัดMazdaยังครับ:D
    เอาไฟท้ายที่ได้ไปมาโชว์ครับได้ไปก็ทำเพิ่มนิดหน่อย

14. thepawong9

56
    1
    0
    หน้าตัดMazda ยังไม่ได้ไปดูให้ที่ พอดีมันอยู่ไกล

15. GAw_S

137
    1
    0
    ไปทามอะไรมาครับเงาจาง อยากทามบ้างของผมสภาพ ดูไม่ได้เยย

โก๋บอกหน่อยครับจะสอบถามศุนย์แถวบ้านดูบ้าง ได้ไม่ได้รบกวนเรื่องกระจก...:)

16. thepawong9

56
    1
    0
    ก้อลองไปสอบถาม กระจกมองข้าง ที่ศูนย์โตโยต้าบางนาดู ว่า สั่งได้ไหม ส่วนของโก เมื่อปี2001 มีเด็กสงขลาสั่งเเล้วไม่ยอมเอา ก็มีเพื่อนของเด็กคนนี้ บอกให้โกตั๊กไปเอา เมื่อประมาน เดือนธันวาปี2007 ในราคา คู่ละ 2400 เเล้ว ราคานี้มีส่วนลด40% อะไหล่ ของโตโยต้าทุกอย่าง ถ้าเกิดใครสั่งไม่ไปเอา ปีหนึ่ง ที่ศูนย์เขาจะมีส่วนลดให้ทุกปี โกก็เลยฟลุก เเล้วมีอยู่คู่เดียวในประเทศไทยที่ตกค้างอยู่ พอดีมี
    พรรพวกอยู๋ที่ศูนย์ ก็เลย ออนไล ได้

17. AekAE110

AekAE110 Well-Known Member Privilege

2,223
    25
    48
    อิอิ เดี๋ยววันนี้ เย็นๆ ไปแอบดูหน้าบ้านโกตั๊ก ดีก่า ว่ามีอารายใหม่ๆบ้าง:D:D:D

18. GAw_S

137
    1
    0
    งั้นก้อ ก้อจรงรบกวนโก๋ในหาในมาเลด้วยอิอิ รบกวนแล้วว..ครับบในไทยหายากเอาการร..

25 วาง เจไปเปงไงบ้างครับบๆๆๆ ..ลองวิ่งยังอ่ะะะ...

19. อาลูโตะ

อาลูโตะ Member Moderator

304
    7
    18
    สวยครับอยากเห็นตอนมันวิ่งจัง

20. ที่มาเลมีพวกไฟท้าย ไฟเลี้ยว ไฟหรี่ ของ ke-36บ้างมั๊ยครับ หรือพอจะหาเกียร์ 5เกียร์ ของ4kได้บ้างไหม คือ อยากจะบูรณะเจ้า KE-36 ผม ใจจริงอยากใช้บริการที่อู่เฮียตั๊ก แต่ไม่รู้ว่ารับทำหรือเปล่า รถผมอยู่ยะลาครับแต่ก็เดินทางกลับจะนะ ,สตูลบ่อย ยังงัยแนะนำได้นะครับ ขอบคุณครับ

21. thepawong9

56
    1
    0
    รถก็เหลือ ระบบเบรก สายไฟ ก็วิ่งได้เเล้ว ส่วนKE36 มีของใหม่แต่งเป็นของก็อปเป็นของไทย แต่ขายในมาเล

22. ของผมมีอยู่ลูกครับเกียร์ใช้งานอยู่ครับของ4k..5 เกียร์ครับสนใจโทรได้นะครับ 0840411216นะครับ..

23. อาลูโตะ

อาลูโตะ Member Moderator

304
    7
    18
    ขอบคุณโกต๊กด้วยนะครับที่อุตส่าสละเวลาโทรมาคุย และผมขอรบกวนโกเรื่องเครื่องด้วยนะครับ
    ขอบพระคุณอย่างสูงครับ

24. ฝากรูปรางกระจกให้โกตั๊กด้วยครับ

25. man501

man501 New Member Member

4
    0
    0
    น่าจะแรงน่าดู

26. thepawong9

56
    1
    0
  27. ป๋าบุญ

69
    0
    0
    เสียงกระหึ่มดีจังเลย โกตั๊ก...สุดยอดครับ :D

28. ping25972

ping25972 New Member Member

70
    0
    0
    สวยมากๆคับ อะไหล่ พวกไฟท้าย ถ้าได้มาหลายดวง ก็แบ่งมาทางเชียงใหม่ บ้างน่ะครับ

29. GAw_S

137
    1
    0
    ฟรีทิ้ง บานเยยยยย งี้ต้องถ่วงง.........

เหนื่อย..!!ซิหาย:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้