KE ตัว Drag จากหาดใหญ่ครับ....

การสนทนาใน 'KE Racing Club' เริ่มโดย maniex..., 27 พฤศจิกายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. AekAE110

AekAE110 Well-Known Member Privilege

2,223
    25
    48
    UPDATE คร๊าบบบ อิอิอิอิ

ขอบคุณโกตั๊ก มากๆครับ ที่ให้เข้าไปดูอย่างใกล้ยิด คันจริงสวยจริงๆ ไม่รู้จะพูดยังไง สนุกมากๆเลย เดี๋ยวจะไปอีกน๊าคร๊าบผม
    ;););)

2. GAw_S

GAw_S New Member Member

137
    1
    0
    อยากได้ล้อกว้างแบบช่างตั้ก ตังไม่มีเซ็งเป็ด.. เครื่องก้อมีแบบ 1เจ2500 ไม่โบออโต้อีกเล่น ยากก..

รถโก สมบูรณ์สุดๆๆมาให้ดูอีกนะ จะไปดูก้อไกด์ไกล..สงขลานูน**

เปลี่ยน เจมาเล่น3เอส ก้อมันนะ แบบนี้
    [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 23 มกราคม 2008
  3. partshop

partshop New Member Member

303
    9
    0
    ติดตามรอดูรูปเต็มคัน

4. NopPa & BhuZa

NopPa & BhuZa New Member Member

299
    2
    0
    โกตั๊กคับผมโอนค่ากันชนหลังke25ไปให้แล้วแต่ติดต่อโกตั๊กไม่ได้ ยังงัยติดต่อกลับ0816363537 โต้ง
    รบกวนหน่อยนะคับ:)

5. thepawong9

thepawong9 New Member Member

56
    1
    0
    พอดีวันเสาร์โกตั๊กไปมาเล กลับ ดึกเเล้ว เเล้ววันจันทร์ช่วงเช้า โกตั๊กจะต้องไปมาเลอีก เดียวช่วงเช้าของวันจันทร์จะ จัดส่งให้โต้ง
    ไปรับของที่ บริษัท นิวเกียรติ์ ขนส่ง เบอร์โทรขนส่ง 02-8948760-2

6. ป๋าบุญ

ป๋าบุญ New Member Member

69
    0
    0
    พี่ตั๊ก...เคอี 26 แวนได้เบาะแสมั่งรึเปล่าพี่??.....
    ขออัพเดทรถหน่อยดิ...สงสัยวางเครื่องเพลินเลยลืม....:D

7. AekAE110

AekAE110 Well-Known Member Privilege

2,223
    25
    48
    ไปมาเล สงสัยมีขอดีมาตั้งที่บ้านอีกแน่ๆเยย เอิ๊กๆ ไว้จะแวะไปคุยอีกน่ะครับโกตั๊ก:D:D:D

8. thepawong9

56
    1
    0
    ได้ ไฟท้ายตรงรุ่นเเล้ว ส่วนอันเก่า ฝากให้บอลดู รูปรถตอนนี้ยังไม่หล่อที ให้หล่อเเล้วจะถ่ายมาให้ดู:teeth:

9. abball

abball New Member Member

11
    0
    0
    ขอบคุณครับพี่....

10. GAw_S

137
    1
    0
    ผมว่าหล่อทั้งคันแล้วนะ.!!!

11. underline

underline New Member Member

152
    2
    0
    รถแรงๆจากใต้อีกแล้วครับท่าน

12. maniex...

maniex... New Member Member

8
    0
    0
    แมนครับ แวะเข้ามาแล้วนะครับ เดี๋ยววันหลัง จะเข้าไปดู KE ในบ้านน้าตั๊กน่ะครับ...

13. ฝากรูปช่องลมกับกระจกข้างให้พี่ตั๊กหน่อยครับ

14. thepawong9

56
    1
    0
    แดงพี่ขอเบอร์โทรศัพท์ ของแดงหน่อย พอดีจะโทรไปหาแต่ไม่มีเบอร์ แดง(dang-ke)

15. ป๋าบุญ

69
    0
    0
    เสร็จพี่ตั๊กเลย...จัดให้พี่...เบอร์พี่แดง 0840411216

อย่าลืมดู KE26 van ให้ผมด้วยนา

16. GAw_S

137
    1
    0
    รถป๋าเข้าทามสียังอ้า..

17. ป๋าบุญ

69
    0
    0
    ยังเลยก้อ...รอคิวอยู่ :D

18. GAw_S

137
    1
    0
    22 ทามสีละจะขับคันไหนละ ได้เดินๆๆๆๆๆแน่ๆๆหรือ

นั่ง6ล้อ กระจกหลายบานแน่

19. ป๋าบุญ

69
    0
    0
    งานนี้ไม่ยอมเดินหรอก ก้อ...ก๊อกสองยังมี คริ คริ

20. GAw_S

137
    1
    0
    ร้านนั้น ทามสีดีหรอๆๆๆ ถึงต้องรอคิวๆๆกันเยยย

ร้านที่ผมทาม เฉลี่ยๆๆๆเดือนเดียวเสร็จจจๆๆๆแต่รถผมไปทามสีจะปาไป3เดือนแล้วว...

ขับแต่ๆๆ22ระวังคันอื่นอิจฉานะ...

21. GAw_S

137
    1
    0
    โกตั้กสภาพรถผมใกล้เสร็จละ เอาด้านหลังมาให้ดูก่อน เจอไฟเเบบนี้กรอบด้วยนะ
    อันนี้มันไม่ค่อยจะดี..:D
    [​IMG] [​IMG] [​IMG]

ขอบฝา ปิดถังน้ำมันครับกับกระจกติดแก้ม แบบต่างๆๆ ที่ขาดอยู่..
    [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]

รถผมจะเปง น่ ารุ่นนี้ครับ มีแต่กระจังหน้า อย่างอื่นขาดหมด..สงสัยหาอีกนานกว่าจะเจอเนื้อคู่:D:cry:

รถเสร็จถ่ายมาโกตั้กดูอีกแน่นอนครับ ตอนนี้ รอช่างประกอบเข้าที่ทุกอย่าง กับขัดสีเท่านั้น :eek::D:D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 23 มกราคม 2008
  22. ของผมมีครับฝาถัง อะไหล่อย่างอื่นพอมีครับ

23. abball

abball New Member Member

11
    0
    0
    ไฟท้ายเรียบlevinผมมีครบชุดสนใจ 081-1709070

24. GAw_S

137
    1
    0
    [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]
    ผมประกอบทุกอย่างเสร็จหมดแล้วครับโก๋ เหลือเดินไฟ เครื่องติดวิ ่งได้แล้ว....ให้อู๋ทาม:eek:

ชอบสีตอนโดนแดงจัง:D เบาะยังเดิมเยยๆๆ

รถแรงอยู่อู๋ จะ3เดือนแล้วว..:sad: กระจกมันไม่เค้ากับตัวรถเลย ฝากหาด้วยนะโก๋ตั้ก ขอบคุณมากกๆเยยครับ:cry:

25. พี่ตั๊กครับขอเบอโทรหน่อยครับโทรติดยากมากครับ

26. GAw_S

137
    1
    0
    พี่ แดงผมได้ของแล้วนะ ถ้าเปงมือถือลองโทรตอนเย็น ผมโทรติดตลอดดดด..**

27. โทรติดแล้วครับขอบคุณครับ มีอารายให้รับใช้บอกนะครับ..

28. ป๋าบุญ

69
    0
    0
    พี่แดงรบกวนหา KE26 แวนให้ซักคันสิครับพี่ แถวลำปางน่าจะมีหลงเหลือบ้างนะ
    เอาแบบขับได้ ราคาไม่แรงนะ

29. jay7000

jay7000 New Member Member

275
    0
    0
    ขึ้นไปขับได้แต่เวลาหยุดต้องวัดดวงป่าว"ป๋า"

30. Craft-Fish

Craft-Fish New Member Member

4
    0
    0
    รบกวนหน่อยครับ ผมกำลังจะบูรณะ KE25 อยู่คันนึง อยากได้หางเป็ด (สปอย์เลอร์หลัง) แบบที่ใส่อยู่ไม่ทราบว่าซื้อได้ที่ไหนครับผม

083-100-1750 :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้