ช้วยแนะนำหน่อยครับอยากทำสีใหม่ทั่งคันครับพี่ๆคนไหนมีอู่ขอคำแนะนำด้วย

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย maytees7, 23 พฤศจิกายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ultra

ultra New Member Moderator

329
    3
    0
    มาชนรถพี่ก็ได้น้องวิน กำลังอยากเคลม อิอิ :D แต่ต้องชนเบา ๆ นะะะะ

2. maytees7

maytees7 New Member Member

28
    0
    0
  3. krissana

krissana New Member Member

22
    0
    0
    อยากทำสีใหม่บ้างจัง มีใครทำสี ดำ บ้างไหมอยากเห็น

4. ~PP~

~PP~ New Member Member

31
    0
    0
    ต้องเลือกยี่ห้อสีด้วยนะครับ เอาดีๆ หน่อย จะได้เงานานๆ
    บางที่ทำราคาถูก แต่คุณภาพไม่มีนะครับ....

5. peachgame

peachgame New Member Member

3
    0
    0
    ผมทำ ที่ศูนย์ HONDA พุทธมลทล สาย 4

1. ทำสีรอบคัน 35,000 บาท (ไม่รวมภายใน และใน ห้องเครื่อง)
    2. ลอกสี 5,000 บาท
    3. ปะผุ แผลล่ะ 500 - 1,000 บาท

ถ้าจำไม่ผิดนะครับ ประมาณนี้อะครับ

6. maytees7

maytees7 New Member Member

28
    0
    0
    มีใครมีคำแนะนำอีกบางไหมครับ ขอเบอร์อู่ด้วยน่ะครับจะได้โทรถามรายละเอียดได้ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้