พี่ป๋ออออออ EVO ฮับ....... เอาแบบทีละขั้นตอนเลยนะฮับ

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย yy_u12, 23 พฤศจิกายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. akakarn

akakarn New Member Member

7
    0
    0
    อ๊ะแอ้ม!

หวัดดีฮะ สาวสวยรถแรง สะบายดีมะ!:D งานเยอะอ่ะดิ;) ผมไม่เกี่ยวอะไรกับบอร์ดเค้าเร้ยย EVO มาโผล่ Bluebird แต่พอดี:mobile_phone:ปรึกษาปัญหาชีวิตเกี่ยวกับการปรับบูสท์ไฟฟ้ากะ ท่านเทพโต้งไว้ ท่านก็มาอธิบายในบอร์ดนี้ มานก้อเลยยาวมาเรื่อยโดยมีคุณD-Max คอยเปิดกระทู้ล่อเป้าผมเป็นระยะๆ ขออภัยสมาชิกท่านอื่นๆด้วยนะครับ:p ผมผ่านมาเยี่ยมเฉยๆ:car:

2. akakarn

akakarn New Member Member

7
    0
    0
    อีกนิดเด่ะ

ใครมียาง 205/45/17 ช่วยเอามาขายซัก1เส้นได้มะฮะให้1,000บาท เพื่อนที่officeเค้าRequestมาอะ:rolleyes: ขอบคุณคร้าบ

3. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    อ่า ... จานโต้งเป็นเทพแว้ว เทพจานป๋อ แต่งตั้งให้แว้ว.....อิอิ
    :D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D

4. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :D อิอิ
    ปี้ป๋อ มาฟังคนไร้สาระ อย่างผมมากเนี่ย........
    พังไม่รู้ตัวนะครับพี่........ :D

:D อิอิ
    ผมไม่มีครับพี่.......
    ตอนนี้มีแต่ Slick ขอบ 16 คร๊าบบบบบบบ :D

5. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    อิอิอิ.....ไม่มีหวะ ป๋อ.....

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้