สติ้กเกอร์ SPORT TRUCK over 200 km/hr team

การสนทนาใน 'Sport Truck.' เริ่มโดย p_sutipoj, 23 พฤศจิกายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. p_sutipoj

p_sutipoj Active Member Moderator

3,479
    8
    38
    เอาที่อยู่มาครับเดี๋ยวส่งไปให้นะครับ........แล้วฝากบอกพี่น้อยด้วยว่า น้ำมันเ15 บาท จะไปแข่งที่จังหวัด
    นครช่วยพี่น้อยและพี่ๆไปด้วยนะครับ

2. อยากเป็นสมาชิกด้วยคับ เเต่เรื่องมิตติ้งคงไม่ได้ไปคับเพราะอยู่นครไว้ไป กทม. เมื่อไหร่จะไปทักทายคับ

3. p_sutipoj

p_sutipoj Active Member Moderator

3,479
    8
    38
    ครับผมยินดีต้อนรับนะครับ มีอะไรให้ช่วยก็บอกได้ครับ เต็มที่ครับ

4. INSOLENT

INSOLENT New Member Member

1,444
    3
    0
    โค้ช ครับ

ที่อยู่ ครับ แล้ว ค่าเสีย หาย เท่าไร โทรบอกล่ะกันครับ

ผมจะส่งให้ ครับขอบคุณ มากๆๆ ผมบอกพี่น้อยไปล่ะ พรุ้งนี้ จะไปกินน้ำชากันครับ

94/2 หมู่ 2 แขวง, นาท่ามเหนือ อำเถอเมือง จังหวัด ตรัง ครับ

ถึง นายกรวิทย์ รามคุณ ครับ โค้ช จะไปเผื่อพี่น้อยด้วย อยู่นี้ก็ ควันดำเขียว

5. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    ค่าเสียหายไม่เป็นไรครับ ไม่ต้องหรอก ผมไม่ได้ตัดแจกซะทุกคน คนที่ติดตามและคุ้นเคยกันเท่านั้น

ผมถึงอยากให้ครับ......... เดี๋ยวสิ่งไปให้นะครับใจเย็นๆ

6. INSOLENT

1,444
    3
    0
    ขอบคุณครับ โค้ช

พี่น้อย จะโทรไปหาโค้ช เห็น ว่า จะ ขยับ สเต็บใหม่ อิ อิ

7. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    06-7 ลูกที่เพื่งโพสนี่ไง เล่นได้ มิมิ

8. INSOLENT

1,444
    3
    0
    เห็นแก่บอก จะไปทำปั้มใหม่ มั่ง จะดำไปถึงไหน

9. RUT

RUT New Member Member

1,222
    3
    0
    ขอด้วยคนครับพี่..ณิรุศ หยองทอง ...3 หมู่ 6 ตำบลอุโลกสี่หมื่น

อำเภอท่ามะกา กาญจนบุรี 71130

ไม่รู้ว่าจะได้ป่าว

10. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    ได้ครับผม เดี๋ยวฝากพี่น้อง SCG ไปให้ได้ไหมคับ

11. NONG_SCG

NONG_SCG New Member Member

2,132
    3
    0

ยังไม่ได้เลย ...............ผมหมายถึงของผมอะพี่เจี๊ยบ

12. m-power

m-power New Member Member

21
    0
    0
    ขอบ้างด................พี่เจี้ยบ

13. RUT

1,222
    3
    0
    ยังรออยู่ครับพี่เจี๊ยบ........สติกเกอร์อะ

14. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    Up...

อยากได้สติกเกอร์คลับด้วยคนอ่ะครับ.....(น้องใหม่ครับ).....ฝากเบียร์ ฝากรถ เอาไว้ด้วยนะครับ 55555

15. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    ตัดเสร็จแล้วครับผม พี่ที่อยู่ทางใต้ เดี๋ยวส่งใส่ซองไปให้นะครับ............ ขอโทษด้วย ที่ยังไม่ส่งไปให้ ยังไม่ลืมครับผม

555 ช้าไปนิดอย่าว่ากันนะ

16. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0

จัดให้ชุดนึงดิพี่เจี๊ยบ.....(รถไม่แรงร่วมทีมด้วยได้เปล่าครับ)

17. INSOLENT

1,444
    3
    0

ขอบคุณ คราบโค้ช จะรอนะคราบ โซนใต้ ตรัง คราบ ตั๋นกับพี่น้อย คราบ​

18. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    ครับผม

19. แหม่พี่บี รอหน่อยนะเดี๋ยวจัดให้ครับ...

20. < HANUMARN >

9,406
    4
    0

ขอบคุงครับ

21. RUT

1,222
    3
    0
    รอเหมือนกันครับ...

22. NONG_SCG

2,132
    3
    0

ว่างๆ จาแวะไปเอาคาดกระจกบานหน้านะนุ่น จัดให้พี่หน่อย ติดวิ่งแถวเมืองกาญจน์เนี่ยจาเปงไง Sport Truck โจทย์เยอะป่าว...............อิอิ

23. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    กลัวที่ไหนล่ะ ใช่ป่ะ ผมว่านะ โจทย์เมืองกาญไม่มีหรอก มีแต่ถมเจดีย์มั้ง555

24. NONG_SCG

2,132
    3
    0

ผมไปเที่ยวกลางคืนบ่อยด้วย..................กลัวโดนเข็นจัง...อิอิ

25. RUT

1,222
    3
    0
    รอรอรอ

26. < HANUMARN >

9,406
    4
    0

คริ ๆ ๆ

27. NONG_SCG

2,132
    3
    0
    Sticker Sport Truck

28. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    Up..

แหล่มเลยครับพี่น้อง.......

29. INSOLENT

1,444
    3
    0
    สวยคราบ เห็นด้วยอีกเสียง

30. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    Up..

พี่น้องตัดเผื่อด้วยดิ เครื่องตัดสติกเกอร์ที่โรงงานมานเสีย....

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้